Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game hứng bia "ÔM" - thích hợp nhất cho quý ông đây :)

ndhuman
9/8/2009 16:0Phản hồi: 19
Game hứng bia "ÔM" - thích hợp nhất cho quý ông đây :)
Kính mời cô bác, anh chị em đam mê cái đẹp vô trải nghiệm phiên bản Full đầu tiên của một game hành động chiến thuật, phiêu lưu mạo hiểm.. đầy cám dỗ mang tên HỨNG BIA :p

Với những giây phút hồi hộp đến nghẹt thở và rộn ràng cảm xúc hy vọng đây sẽ là liều thuốc xả stress hữu dụng cho anh em tinh tế hôm nay và mãi mãi về sau 😁

1 thông tin đáng mừng nữa là chiếc cup danh giá cho người về đích trong phần thi hứng bia này hiện chưa có chủ nhân :eek:
Cơ hội đã được san bằng cho tất cả :baffled5wh:

DOWNLOAD NOW

------------
Demo sản phẩm:

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này chơi trên PC rồi 😁 Cũng hay ;))
Hay đấy, chưa dow cứ cảm ơn cái đã, không bt co chơi được trên 81 không, test thử xem nào
Hix bác ơi làm ơn up. File lên tinh te lun đi, e đang online bằng bb vao 4she không dow được
7290 thì sao anh . có chơi được không anh
Bác ơi up trực tiếp lên tt đi em vào bằng bb không dow được
Bác nào dow ruj up lên dùm e vs
Thank 100 l ần hix
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bro ơi, game này dành cho PC à ngen. Nghe nói có bản chạy trên di động, để mai mốt em kiếm rồi post tiếp 😁
viet110
ĐẠI BÀNG
15 năm
vậy thì bác mau mau tim đi cho anh em thương thức nha....
hichic.bác phải nói rõ ngay từ đầu là cho PC chứ.làm em háo hức hụt
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thôi thì có cái game "HỨNG CHIM" này dành cho điện thoại, anh em chơi thử cho đỡ tủi thân không lại nói em thiên vị PC 😁

Birdbaby.rar
Ối giời, thế mà cũng nhay vô top bb up, bótay.com
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ô la la.. sau 1 hồi lên GÚ GÙ thì 1 bản Java HỨNG BIA cực độc nữa lại xuất hiện (tương thích BB và các mẫu điện thoại phổ thông - cao cấp), hy vọng sẽ đáp ứng được sở nguyện của các đồng chí 😁

Cảnh cáo: Khuyến khích chơi trên PC để có trải nghiệm sống động. Trong trường hợp chạy trên máy di động NSD nên đeo thêm kính áp tròng và hết sức thận trọng kẻo đánh rơi thiết bị của mình :p

Q-Drinkup.rar
Rất tiếc không free, không trail, hjx
atkhus
TÍCH CỰC
15 năm
nếu đúng như bác nói thì thằng cha này vớ vẩn quá
camapbu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này dành cho PC post lên đây làm j nhỉ!:mad::shocked7fl::eek4wd:
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác không một lời động viên, cứ than trách thế này thì em tiến bộ làm sao được :p
Bác nào có PC thì chơi bản PC, không có thì chơi bản cho DẾ. Phần mềm người ta thiết kế lên nó như thế nào thì dùng thế nấy, đâu phải cái gì cũng hoàn hảo hết.
Mấy bài Reply em trả lời liên tục trong mấy chục phút để lấp kín yêu cầu của anh em thế mà hết người chê kẻ trách.
Sao cứ phải rộn ràng hết cả lên... bùn thật :eek:
NORAIN
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ôi thì khen vì có tinh thần đóng góp và chịu khó tìm kiếm :yes4lo:
Còn chê cái to nhất là đóng góp và chịu khó tìm kiếm chưa hiệu quả:baffled5wh:
Nghe bác này quảng cáo "xướng xướng" là.
binhback
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ông này đúng là vớ vẩn làm cụt hết cả hứng:angry6wn:
Game cho PC thì mày post vào đây làm j` đi chỗ khác chơi
ndhuman
ĐẠI BÀNG
15 năm
>>>> VĂN HÓA TINH TẾ đây sao :no6xn:

Sự thật luôn mất lòng nhưng đừng thể hiện theo cách này chứ bro, người ta lại ngĩ không hay về mình 😔
thế là không chơi được trên BB àh,chơi trên PC thì e chơi trò này lâu lắm rồi nhưng mỗi tội hồi đó chới chưa cởi hết được ra thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019