*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix tìm hok được mới hỏi mà
Thế cái này cái gì? @@
http://www.tinhte.vn/f157/ninja-school-2-coi-raic-cho-81-83-87-88-khong-nhaiy-dai-fix-jad-723717/
Mà em dùng BDM, thấy bộ nhớ còn trống đến 45-46Mb mà cài phần mềm nó báo "flie system full" là sao các bác
Cái BDM nó vậy đó. Bởi thế nên mình chỉ xài vnbbUtils để load cod thôi. thấy nó nhanh và tiện nữa. Bạn thử dùng xem sao :happy:
Hic , thật là bất công với người xài Bold béo như mình . Game hay thế mà không có hổ trợ cho nó , chẳng lẻ bán phắt nó đi để mua cái khác . Tủi cho ai xài bold quá !:banghead:
Ước gì có ai share cho mình bản Avatar dành cho 8900 😔
nhìn thèm vật vã. thanks a lot bác luôn... củi về nhanh thoy.:hot:
game hay, phải đi kiếm mà kiếm hoài mỏi mắt thật.hy vọng đưa toàn bộ game lên #1 thì quả thật quá ok! thanks all!:showoff:
KHO BÁU HẢI TẶC ĐEN (BLACKBEARD'S TREASURE ) VIỆT

Hehe hàng cũ thôi,mình up khá lâu rồi nhưng có đến mười ngàn lượt tải,game rất khó và rất nhiều đã xóa khi chưa phá đảo,đây là bản tiếng việt hi vọng nó sẽ giúp ít cho ae đi đến những phút cuối cùng của game:running:

Cốt truyện:
Sau khi Hải tặc Đen bại trận trong một trận chiến vào tháng 11 năm 1718 vẫn không ai tìm được kho báu của hắn. Hắn không bao giờ nói cho ai biết về bí mật đó. Người ta nói rằng ai tìm được kho báu này không những trở thành người giàu nhất thế giới mà danh hiệu Đệ nhất Hải tặc cũng thuộc về người đó.
Ở một miền đất xa xôi nọ, Heidel, một chàng trai mơ ước trở thành hải tặc mạnh nhất, đã có một cuộc gặp gỡ thú vị với Daniel, một con rồng nhỏ cũng khát khao được trở thành con rồng dũng mãnh nhất bằng cách tìm ra 10 viên ngọc Rồng lửa. Và thế là cuộc phiêu lưu của họ bắt đầu...

Gameplay:
Bạn sẽ luân phiên điều khiển Hiedel và Daniel qua 50 màn chơi tìm kiếm kho báu và những viên ngọc. Vì lẽ đó game cho bạn hai túi chứa đồ (inventory) riêng biệt và cả hai cũng có những kỹ năng, phép thuật riêng. Cách điều khiển đơn giản dễ và dễ nắm bắt cùng những thông tin trợ giúp bổ ích sẽ giúp bạn hòa nhập nhanh chóng vào thế giới trong game. Tốc độ load game giữa cách màn nhanh và có các điểm trên bản đồ để save game. Những kẻ địch trong game cũng có AI khá tốt, tăng thêm phần thử thách trong lối chơi. Người chơi sẽ mất khoảng từ 10 đến 14 giờ để hoàn thành game.
BlackbeardTreasureVN fix 83 85 87 88 93.zip

Bác có game nào đi cảnh mà đánh theo lượt không cho em xin với bác, e thích thể loai đó hơn ^^, thanks bác trước​
ducanhk53
ĐẠI BÀNG
11 năm
@raica7979 ko có cho 97 ạ bác😔
@ducanhk53 Trò này hình như em chưa thấy ai phá đảo vì chưa tìm được cửa thoát sau khi đánh con tàu ma và lão thuyền trưởng
manhcute
ĐẠI BÀNG
12 năm
em tem đầu ak
thank bác
cảm ơn bác vì đã chăm post game cho box
Cám ơn bác cá nhiêu. Game này lúc trươc có chơi mà đi 2-3 cửa thấy nãn nên xóa rồi. giờ có bản việt chơi lại mới được. Cảm ơn bác nhiều :happy:
yulawhero1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix,xài 8830 chơi game nào cũng thấy giật tung cả lên,thành ra chả chơi dc game gì 😔
Chắc do bạn cài nhiều quá nên thiếu ram đó mà, thử xóa những gì không cần thiết, để bộ nhớ trống khoảng 10Mb là ngon.
Mình dùng 8830 chơi tốt mà, ít giật lắm (cũng tùy trò):happy:
yulawhero1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn giới thiệu cho mình vài trò chơi mượt xem nào,bộ nhớ trong mình còn thừa đến 15mb 😔(
Những game mình đã chơi qua nè :happy: :
+Heavy Weapox-Vũ Khí Hạng Nặng Tiếng Việt
+Zenonia 83xx 85xx 87xx 88xx 93 .
+Thiên Thần Sa Ngã Phần l (Việt)
+
Ninja school 2
+
Bejeweled
+
Cliffed
+duongduaviet
+Escape
+Farm Frenzy
+Field Runners
+FreddyDump
+gun and glory
+movestones
+Next v1 và v2
+PES2010
+plants vs zombies
+Soukuban
+tank-2009
+topguns
+Tom Clancys
+TomRaider
+TombRaiderUnderworld
+WinGames 3in1
+worms
+ZombieAttac
yulawhero1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thử chơi trò thiên thân sao ngã cũng khá giật,chắc tớ mua phải hàng dolly rồi 😔(

ne` sao minh cai Heavy Weapon ko dc
chan wua'
topic ho cai dc cho 87 ma
kho báu hải tặc nút kiểu j thế bác raica
kotaro_166
ĐẠI BÀNG
12 năm
topic khủng :x
iu bác quá :*
Nút trò kho báu hải tặc như thế nào vậy bác Raica....@@
Có trong hướng dẫn mà bác
0>9.# *.P.enter.
Game Heavy Weapon nó lưu top điểm nha,chỉ save nv thôi
Bác xem lại trên 8700....Các nút hoàn toàn không bấm được bác ơi...
mèn ơi.... cứ thế này phải mua pin mới + bàn phím mất. em sẻ thanks cho tất cả. yêu bb forever!
hic. ,mấy cái game hay nhưng mà bản dịch tv bị lỗi chơi đc mà nhìn chả biết nội dung j` luôn. em xin các bác có dịch thì đừng ghi dấu làm gi` để mấy anh em 81 như em chơi vui vẻ vs nha.... em thanks all.:help:
4.5 lỗi font riết quen rồi:happy:game hải tặc đen ko lỗi ah
Bác cá xem lại key hải tặc, 2/4/6/8 không tác dụng.....
yulawhero1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng thế cái game hải tặc đen mình mới chơi thấy mượt là mừng rồi,nhưng đến dc 1 tí thì nó bắt nhấn 5 nhưng ấn 5 ko dc nên ko skip dc ,bác fix giùm 😁
Lúc nó kêu ấn phím 5 thì bác ấn trackball.Nhưngg sau đó không di chuyển được. chỉ có phím Del thì nó di xuống... hết.:banghead:
Hehe xin lỗi up nhầm file.đã fix ae vô trang 303 để update nhá:happy:
Bác cá ơi đợt up game mới đổi gió sag thể loại nào mới đi bác,chặt chém nhiều cũng phải gác kiếm chút,hjhj 😁
yulawhero1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác kiếm ít game giải đố or kinh dị pha giải đó cho ae chơi đỡ hư bàn phím 😆
Ý kiến hay đó. Mong nhận được sự hưởng ứng của đông đảo đồng bào các dân tộc trên 4r :happy:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019