*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wow, hjhj, đầu năm mới rùi, chúc các bác gặp nhiều niềm vui hơn nữa. yêu mọi người nhiều lắm! hjhj
Chúc bác Raica7979 cùng gia đình luôn mạnh khỏe, may mắn và hạnh phúc nhé ! 😁
Mà các bác làm ơn chỉ qua cho em cách chơi phần 1 được ko :D hôm qua em có cài vào, nhưng không hiểu cách chơi lắm ...
vd:
- ăn ngọc xanh, đỏ, vàng thì được gì ? có phải chỉ để đủ mana dùng skill ?
- ngọc màu tím hình cầu gai... ăn được gì ? vì trong mana không có màu tím 😔
- x3 x4 x5 ... mấy ngọc đấy ăn bằng cách nào vậy ? em chuyển qua chuyển lại không ăn được nên toàn bị mất máu :(
- nói chung em ko biết chơi game kim cương T_T!
-> bác nào biết chỉ giúp với nhé ! em chân thành cảm ơn !
Ăn bằng nổ hoặc 1 hàng ngọc ăn được. Vị dụ ăn 3 viên màu đỏ mà ngọc x nằm ở vị trí thứ 4 nó sẽ x số điểm nhận được
dạo này thấy bác raica ít có game dạng arpg quá hơ
bác raica resize lai dum e 480x360 di bác , bác giúp em nhé ! http://www.mediafire.com/?c8av898ulh5qyoj
q128
TÍCH CỰC
12 năm
ái chà chà, năm mới đã có quà, em xin
Game khủng game khủng, hiếm khi thấy bác post game dành riêng cho bb quá, lâu lắm rồi bữa nay mới thấy lại, nghe bác nói nặng 3mb em cũng hơi dè, nhưng ko sao chới lun. Happy new years, mong ngày càng có nhìu game bản quyền như thế này hơn, chúc bác rái ca giàu thiệt là giàu, có nhiều tiền và nhiều vàng, mua game cho anh em chơi ^^
Hjhj hôm qua quá chén chiều hôm nay mới vào tinh tế được 😁
Game quá khủng...Thank bác Cá :D
Chúc mọi người năm mới vui vẻ,hạnh phúc :D
Happy new year ! Chúc toàn thể a e trong diễn đàn vạn sự lành ^^Trời đất , vừa đầu năm vô đã thấy món qà khủng này của bác Cá . Thật sự không còn lời nào có thể diễn tả tấm lòng của bác đối với a e mê game trên bb nữa . Chúc bác năm mới , đường vận sự nghiệp sẽ ngày càng phát ....@JillValentine :Cứ 3viên cùng màu là ăn được , tương tự với 4 và 5 viên .Các viên màu đó để lấy mana , xài skill .Cái màu tím là kinh nghiệm đó .Về sau khi học skill của qái ( learn a skill - gặp qái 3lần thì sẽ có ) thì bác phải ăn max mana truoc qaj" Còn gì thắc mắc bác cứ hỏi nhé ;)
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Happy new year cả nhà.
thank bác cá nhiều nhé. Rất lâu rùi mới có 1 game hay như thế để chúc mừng năm mới thì đáng lắm.
Rất buồn khi phải thông páo 87 ko thể thưởng thức trọn vẹn Puzzle Quest 2 😔 Khi vào trận chiến , 87 ko thể sử dụng được skill .
Trò này nặng phết, bác kekekekekekekekekekekekekekekekekekek hình như ghiền game này lắm nhỉ, nhớ có lần bác í cứ năn nỉ xin hoài
Kết lòi mắt 😁 nhớ hồi chơi trên PC , cày cuốc cả năm trời cơ mà chưa phá đảo được bản 1 vì game nhiều bí mật qá . Về sau bị virus , cài lại win , mới ko chơi nữa vì ngại choi lai . Đang tính chiến nốt PQ Galatix với PQ 2 nhưng chưa có time hx vì dòng game này cày cuốc mệt lắm 😃
híc,e thích arqg của bác Cá cơ 😔( thks bác đã,3mb,híc,k đủ bộ nhớ rùi :(
Trời, sao mình dow game pq của raica về chỉ có mỗi file .cod ?

Làm sao để cài giờ 😔

Edit: Mình cài đc rồi nhé 😁
manhcute
ĐẠI BÀNG
12 năm
zo mới vào thớt
happy new yaer nhé(hơi muộn 1 tí)
Bac oi.dung skill kieu gi vay.Em bat luc truoc thang troll da danh k co skill ma luc an skull no lai dc them ca mau.Nhin no tang mau ma minh tut mau ma boi hoi xao xuyen.hixBac chi cho e biet nhe or fix nhe.Xin loi cac bac e onl tren bb nen k co dau.mong moi nguoi thong cam.
thank for share
2 cái hình mờ mờ ở dưới cái găng tay có nghĩa là gì thế mấy bác
Lựa ông già tóc vàng mạnh khiếp, đánh đến cái đoạn gì mà đi vô cửa miết gặp toàn golbin, máu trâu bò vãi. Trò này đúng là hay, bác kekekek kêu có pq galaxy gi đó share cho em với
Hic nản quá, 8700 ko có phím chùm dâu nên ko xài skill được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019