*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dungtienkm
ĐẠI BÀNG
12 năm
upppppppppppppppppppppppppppppppp
bác rai cho em xin cái link game minh châu vs nếu dk bác cho em xin luôn game phong thần ..thanks bác
cho em xin game minh châu vs phong thần cho 8800 đi các bác
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cá ơi cho em xin lại link font china của bác với. tks
cho em cái link down cho 8800 vs bác em tìm mãi mà không thấy
dstyle9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, e thay page 1 tuog tog hop game ma bam vao ko dung j ca, vi du nhu game metal slug no ko he o trag 77 :-ss
sao ko thấy game Giấc Mộng Thời Trai ở trang 63 nhỉ , bác nảo rảnh up lại giúp em phát. tks :X
cái game ai là triweuj phú sao mình tìm ko thấy zợ 😔 ai up lại link vs :(
em nghịch hư cả trackball rồi @@ bắt đền bác đó
cafe cùng game dế yêu nè

game mini|game mobile|game thần bài
cài vài cái game chiến thuật rùi ngồi nghịch ấy mà 😁
Help : Mình cài game thiên thần sa ngã 1 vào 8700 thì chạy rất mượt , thế nhưng tới địa điểm '' Thung Lũng '' thì khi làm nhiệm vụ giết sói đầu đàn xong mình lỡ tay cho chạy vào cửa của nhiệm vụ tiếp theo là '' lên tận cùng cực bắc '' tìm nước mắt thiên sứ thì game chạy 100% thì treo máy . Quay lại diệt sói đầu đàn và về trả lại nhiệm vụ thì không tài nào trả nhiệm vụ và đi cửa tiếp được . Có ai bị thế này không giúp với ! Thank All
pandabu1206
ĐẠI BÀNG
12 năm
có game nào dành cho JAV 8900 ko ạ... :| em down mấy game trên giựt lòi mắt :|
các bác chơi game sword dream đến đoạn giết con chủ sói cuối cùng rồi làm sao nữa bây h? sang chỗ cái làng bị rồng lửa giết thì k có đường đi nữa, ai giúp với 😔
minhpzo994
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai pha dao giao tower denfense chi cach cho minh voi
Bác raica oi. Có link oto game Minh Châu cho bb 8100 không. Cho e xin. E tai bang dien thoai, nen tai mãi mà ko dc. Sorry. E k danh dc bang Tieng Viet
Bác raica oi. Có link ota game Minh Châu cho bb 8100 không. Cho e xin. E tai bang dien thoai, nen tai mãi mà ko dc. Sorry. E k danh dc bang Tieng Viet
Bác Râic có thể map game này sang màn hình 480x360 cho 9700 được ko bác, nhìn game hay quá 😁
Game hay quá! Thanks các bác nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019