*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác cho e xin bản thiên long or minh châu cho bold 9k nhé. em tìm suốt từ tối qua cài vào nhưng không dc.
ngkhviet
TÍCH CỰC
11 năm
dạo này ko cập nhật lại link của bác raica nên h cập nhật tiếp cho anh em nè link từ trang 121-171
Zenonia -Truyền Thuyết Chiến Binh

Fling! (của bác JillValentine )

Code:
hình như của 87 thôi thì phải
Narnia The Voyage of the Dawn Treader-Hải trình bão tố (320x240) By MrAX MW ( của bác vodanhdt91 )
Bionicle Defenders
Code:
game hổ trợ màn hình 240x260, 320x240, 480x320, 480x360
Kỷ Hiểu Lam Tiếng Việt

DJ Hero Mobile ( của bác xupidz )
Totomi( của bác xupidz )
Badman Brothers ( của bác xupidz )
Crash of the Titans ( của bác xupidz )
Face Breaker ( của bác xupidz )

MegaBloks Builder ( của bác xupidz )
Trans Former ( của bác xupidz )
Sonic Unleashed! Game ( của bác xupidz )
Pyramid Bloxx Game ( của bác xupidz )
SimsPool 3D ( của bác xupidz )
Command & Conquer 4: Tiberian Twilight

Tôn Ngộ Không - Đại Náo Thiên Cung ( của bác vodanhdt91 )
Zombie Attack!

Code:
Series (320*240) Curve Devices Models: 8300, 8310, 8320, 8330 /Blackberry 85xx Blackberry 87XX Series (320*240) Devices Models: 8700c, 8700r, 8700f, 8700g, 8703e, 8707, 8707g, 8707v .etc /Blackberry 88XX Series (320*240) Devices Models: 8800, 8820, 8830 
Hủy diệt SenKi - ARPG ( của bác vodanhdt91 )
Code:
game hỗ trợ dòng máy 83/88/87/85/93
Game mới( do ko biết tên nhé)[​IMG][​IMG][​IMG]
PlantSvsZombie
Sơn Tinh Thủy TInh
Bich Mặc Thần Kiếm

Heavy Weapox-Vũ Khí Hạng Nặng
kekekek )

KHO BÁU HẢI TẶC ĐEN

COMMANDOS

LARRY LOVE SAIL

Elven

Code:
Farm 83 85 87 88, 480x360, 360x480
Puzzle Quest 2
Write text
Code:
TXT 83 85 87 88 93
son8888
TÍCH CỰC
11 năm
có link tải plant & zombie k các bác?
son8888
TÍCH CỰC
11 năm
8820 chơi giật quá
Ai chơi xong Thiên Thần Sa Ngã 2 cho e hỏi với,bây h chơi lại quên cách lấy Gỗ*** ở đâu ko?để rèn cái kiếm 820 ấy mà,ak,với lại nhặt KIẾM GÃY * ở đâu,ai chỉ giúp t cái,thanks
@tungkai Cái này không cần chạy loăng quăng tìm kiếm, bác thấy chỗ nào có gỗ mà bác từng lấy được thì cứ vào chỗ đó lấy, lấy xong lại ra chỗ khác sau đó quay về chỗ đó lấy! Mỗi lần mình mở thì nó lại thay 1 loại khoáng sản hoặc gỗ khác bác ạ! Mà em xóa trò này đi rồi, đánh mãi không được 2 con trùm ở kinh thành, lv em đạt 74 liền mà không ăn thua
cái đâ
cái ấy mình cũng biết rùi nhưng tìm mãi ko được nên lên iễn đàn hỏi,3 con quái ở kinh thành bạn cứ mua thật nhiều máu với mana,tung chưởng liên tục là thắng mà,trước mình cũng chơi trò này xong rùi nhưng kiếm chỉ 1400 thôi,bi h chơi lại thích rèn *sáng chơi cho nó sướng,hì..ak,kiếm bạn ép lên cộng 9 sẽ tăng được rất nhiều công đấy 😃
@tungkai Hic, mình thấy chơi mất thời gian quá nên xóa quách luôn, hic
uh,đúng là mất time thật nhưng mình thấy đây là game luyện level hay nhất trong tinhte,hì
thanhbean
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn bác Raica rất rất nhiều !! 😃 ..
minhpzo994
ĐẠI BÀNG
11 năm
them may ban sky foce di bac
Bán rái cá ơi, cái game Zenonia 2 lúc chơi sao em nhắn tin đến tổng đài ko đc vậy? Save ko đc, nhắn tin mở rộng ô hành trang cũng ko đc, mong bác fix dùm em
Cảm ơn bác
Hepl : Có bác nào chơi ngon game thế giới hoàn mỹ 3D trên 8700 thì cho em xin cái file với , em tải bản của Bác Raica về nhưng không xài đc . cứ vào màn hình game đến đoạn chọn là đen sì và dừng hình ở đoạn chọn tắt bật nhạc . cứ như vậy thôi không chọn tắt đc hay bật đc gì cả . mong bác Raica hay bác nào có bản chuẩn cho 8700 cho em xin bản với .. thank All
Bác nào chơi Thiên thần sa ngã 2 cho em hỏi tí Kiếm Khoáng *** ở đâu thế?để rèn cái kiếm *Sáng ấy mà
BÁC RAICA BIẾT GAME NÀY KHÔNG ? TRỜI ƠI HAY QUÁ CƠ , BÁC CÓ THỂ THÌ LÀM GAME NÀY ĐI BÁC ....
Cận cảnh MMO đầu tiên về Việt Nam năm 2012

T5, 01/05/2012 - 22:53 — Visitor

Vào sáng nay 5/1, Thần Giới Online đã chính thức mở cửa 2 server đầu tiên của mình để bắt đầu khởi động phiên bản Alph Test. Được biết, trước khi đổi tên thì Thần Giới được biết đến dưới tên gọi Thần Ma Già Thiên, cốt truyện cùng bối cảnh của game được xây dựng dựa trên nội dung bộ tiểu thuyết kiếm hiệp khá nổi tiếng Già Thiên của nhà văn Thần Đông từng được biết đến qua Thần Mộ Ký.

Có thể nói, Thần Giới chính là tựa game online đầu tiên được mở cửa trong năm 2011. Là một Webgame nhập vai, Thần Giới sở hữu nền đồ họa khá bắt mắt với khung hình web khá to và sáng sủa. Hơn thế nữa, các thiết kế về nhân vật, NPC hay khung cảnh trong game cũng được chăm chút khá kĩ lưỡng, dễ nhìn, tạo ấn tượng tốt với game thủ ngay từ khi đăng nhập. Tất nhiên, vì mới chỉ là phiên bản test nên Thần Giới vẫn còn để sót khá nhiều font chữ tiếng Trung chưa được Việt hóa hoàn thiện.

Dù đồ họa có được thiết kế đẹp mắt nhưng gameplay của Thần Giới vẫn không thoát được khỏi mô típ cũ của thể loại Webgame nhập vai xuất xứ từ Trung Quốc. Chúng ta có thể dễ dàng nhận ra điều này qua cách tạo dựng nhân vật, trang bị, thú nuôi (pet)... cho tới hệ thống nhiệm vụ, map phụ bản được chỉ dẫn cụ thể thông qua các đường dẫn nhanh.

Nhìn chung, game thủ Việt có thể dễ dàng nắm bắt lối chơi Thần Giới ngay từ ban đầu thông qua các nhiệm vụ tân thủ đi kèm với những hướng dẫn khá chi tiết do game cũng cấp. Hơn thế nữa, lối gameplay này cũng đã quá quen thuộc với chúng ta.

Một điểm nhấn nữa của Thần Giới trong ngày đầu ra mắt là mặc dù không hạn chế số lượng tài khoản đăng ký test nhưng các server vẫn hoạt động khá trơn tru. Tình trạng lag, nghẽn mạng hay delay không hề xảy ra trong game. Điều này đã tạo tâm lý thoải mái, hào hứng cho game thủ khiến số lượng người tham gia chơi thử Webgame này khá đông đảo.

Sau đây là những hình ảnh về Thần Giới Online trong ngày đầu ra mắt:

Game gồm 3 class nhân vật là Thượng Võ, Tiêu Dao và Lưu Tinh.

Hình ảnh nhân vật với thú cưỡi và thú nuôi (Pet).

Người chơi tham gia thử nghiệm Thần Giới khá đông.

Yêu cầu của nhiệm vụ trong Thần Giới khá dễ.

Bảng nhiệm vụ, mục tiêu hiện tại giúp người chơi dễ nắm bắt hơn về các hoạt động hàng ngày.

Bảng hệ thống skill của nhân vật.

Tổng bảng danh sách nhiệm vụ, boss, phụ bản được liệt kê rất rõ ràng để tạo thuận lợi cho game thủ.

Bản đồ khu vực với chức năng tự tìm đường.

Thiết lập auto tự đánh - Một tính năng không thể thiếu trong các tựa game online nhập vai.

Giao diện nhân vật và túi đồ.

Thú nuôi cũng có kĩ năng riêng và cũng có thể được nâng cấp, thăng level.

Theo GenK

Tin liên quan
bác ơi cho em xin lại link Thiên Long Bát Bộ, Minh Châu với cả thế giới hàn mỹ với ak 😔
@madkny 3 thứ trên vẫn download bình thường được, bạn search google với từ khóa gần sát với tiêu đề topic là ra ngay
em tìm đau hết cả mắt không biết nó nằm ở trang bao nhiêu 😔
Hiện mình đang cần game Thiên thần sa ngã 1 2 và các game cùng thể loại cho 8700 mà tìm hoài trong topic k thấy 😔 mong được giúp đỡ
@canhtt10 xin phép bác Raica : để mình gửi file cho ban , mình không biết đính kèm file lên đây vì vậy bạn để mail mình gửi cho .
Các bác ơi! Em chơi thử game "Retro game 5 in 1" - cái game mà có xếp gạch với lại mấy game giống nhau ấy. Thì cài vào bb8700 nhưng chơi k được mượt, vì mình ấn nhều lúc game nó không nhận phím. Thành ra rất khó chơi. Bác nào chơi được hay làm lại được game thì làm lại hộ anh em với ạ! hoặc bác raica rảnh tay thì giúp anh em với.
được bác gaconproha cho bản thiên thần sa ngã 3 nhưng toàn tiếng tung của , vì vậy xin phép bác gaconproha em bê nguyên link lên đây nhờ các ace và bác Rái Cá Việt Hoá cho cả nhà thưởng thức với . Thank All

https://m.box.com/view_shared/m526ts82dk6samxm54jy
Bác nào có game Dragon quest ở trang 21 ko? Up lên giùm e vs. Link down die mất rùi. Thanks
ai cho xin link hero lore bản 480x360 với :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019