*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks for sharing
Các game đều hay
Ko có games nào cho 8900 hả bro ?
thaks pac nhiu
toan game hay
rontre
ĐẠI BÀNG
14 năm
hok có bản cho bold 9k hả pak....?
hay đó mà chơi cái kiểu nông trại của bác ....ntn vậy?
keite
TÍCH CỰC
14 năm
support 8100 ko các bác @@
hết game rồi hay sao mà mấy ngày rồi k thấy có game mới nhỉ.....Bác chủ thớt up game mới đi :p tks
notelove
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao em khong giai nen duoc mi pro
[​IMG] [​IMG] [​IMG]
FilaoFriedChicken.zip
Swapper

Swapper.zip
thangkoi
TÍCH CỰC
14 năm
nhiều game hay quá! thank bác nhiều nha! :x
Haunted Mansion: Ball Blast
By Disney Mobile 2009
Language:English

Welcome foolish mortals to the Haunted Mansion Ball Blast! Defeat the 999 spectra through a series of challenges thrill of pinball, pachinko and marble mayhem. Your favorite ghosts can not wait to scare you to death! Explore the house and discovered a terrible secret! A game the other world

one man army-Đạo quân 1 người

Hành động đồ hoạ đẹp.Kiểu chơi gần như rapid fire
commando test.zip
Ball Blast.zip
OneManArmy_Nok.zip

Bồ ơi, có games nào cho bold 2 ko bồ, mình đang dùng bold 2 mà thấy ít game quá

Disneyland Kart Racer (By Disney Mobile 2009)[Java]

Ai thấy hay thì thank cho phát gọi là hen:stomp:
xí wen trước khi chơi phải vào setting chỉnh lại tiếng anh chứ kô chơi = bồ đào nha á😔
DisneylandKartRacer.zip
Bác ơi, em thích trò này lắm mà cài vào chơi nó giật kinh khủng luôn, em dùng 8700. Bác có bản nào cho 8700 ko bác ! cho em xin với 😃
-------------
Game The Soul Legend -The Return Of The King hình đẹp thật, em vào cái là kết luôn chỉ tiếc nó là vào toàn là ô vuông ko, giá mà tiếng anh thì tốt biết mấy.
Em rất thích thể loại game cầy level, skill, ép đồ + 1 +2 +3 .., săn boss ra đồ.
Bác có game kiểu như vậy mà tiếng anh cho em xin với nhé !
Chúc bác sức khỏe và may mắn !
Cảm ơn bác rất nhiều !

Game Người hàng xóm tinh nghịch trên PC đã được việt hoá có tên Fool Master 2

Tên game: Fool Master VH
Thể loại: Nhập vai
Việt hóa: MaNhatThien
Giới thiệu:
Trong game bạn sẽ làm một người hàng xóm mới đến - một anh chàng ranh mãnh với vóc dáng "không thể ốm hơn được nữa". Và ông hàng xóm của bạn là một ông béo tròn bụng phệ với cái mặt lúc nào cũng càu nhàu khó chịu.
Nhiệm vụ của bạn là đưa ông hàng xóm xấu tính vào những cái bẫy bằng chính những vật dụng sẵn có trong nhà của ông ta. Rất dễ để bạn làm điều đó đúng không Nhưng bạn phải làm điều đó mà không được để ông "bạn" của mình phát hiện. Phát hiện thì sẽ làm sao nhỉ? (sẽ rất thảm hại đó )
Đây là game việt hóa nên trước khi chơi bạn cần fai gửi tin nhắn kích hoạt đến 81 hình như 1k thì fai.theo mình nên ủng hộ hàng việt nam 1k chẳn đáng ji2 so với game này:stomp:
FoolMaster2.zip
Shan Lin
ĐẠI BÀNG
14 năm
882 chơi ko đc game người hàng xóm tinh nghịch bạn ơi! gửi tin nhắn kích hoạt nó báo thất bại hoài! bấm hủy bỏ nó cứ nhảy ra cái bảng bắt chọn yes or no hoài, fải tháo pin ra nó mới hết! =.="
mrchao
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ơi em cũng bị tình trạng này. ko chơi được! Nhờ bác chủ thớt xem lai ace dùm ....! trân trọng cảm ơn bác.
notelove
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ơi sao em đăng ký không được zay? Có bác nào biết cách đăng ký bày em với ... E đăng ký máy toàn báo gửi tn không được ... Giúp em với em đang xài kon 8700 ..... Helpppppp meeeee.....
kulakaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hocsinhtb game nay gui tin nhan that bai roi pac oi !
Alice In Wonderland ​

AliceInWonderland.zip
Gameloft Spring Break Fever Eng

Nhấn vào đây để hiển thị đúng kích thước hình ảnh.
SpringBreaFever1.zip

Welcome to the world of voodoo! Learn black magic and play to save your skin! Voodomino revives the traditional kind of dominoes with obscure rituals and curses fatal. Play against your friends and Draw in treacherous traps. With a little 'luck, you can influence your future. Each card has a special reason, from poisonous snakes with powerful voodoo dolls. Can you get all the magic cards?

Language: Italian
tiếng việt có nghĩa là bấm thank kìa:bounce:
Voodomino_bykriker.zip
Cảm ơn bác nhiều nhé....vừa nghe up game mới là em vào thanks liền....hehe😁
Sky Force Full

Một Game luôn thu hút được sự quan tâm của nhiều người
Bản này kô fun màn hình,mình nghĩ thích hợp với 81 và 71 hơn nhưnh game khủng wa kô chơi lại fi
Khì nào có bản 320x240 mình sẻ up tiếp ngay:adolf:
SkyForce.zip
nút băn laze là nút nào ạ?

Games đua xe hay và mới nhất hiện nay. Đổ họa đẹp, cốt truyện đa dạng

[​IMG] [​IMG]
SplitSecond.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095