*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Toy Story 3

Có thể nói, 3 phần của Toy Story là một câu truyện dài với game thủ 8x. Ra mắt lần đầu tiên vào năm 1995, giờ đây sau 15 năm Toy Story 3 đã trở lại với một cách thể hiện mới dựa trên những hình tượng cũ.

Ai cũng có lúc phải lớn và Toy Story 3 bắt đầu từ việc chủ nhân của đám đồ chơi giờ đây đã trưởng thành và lãng quên chúng. Sự thờ ơ của cậu chủ khiến lũ đồ chơi bước vào một cuộc phiêu lưu đầy cam go và mới lạ.

Trong vai chàng cảnh sát đồ chơi Woody, game thủ sẽ được dịp dấn thân vào một thế giới đồ chơi đầy màu sắc và ngộ nghĩnh. Không giới hạn trong căn gác nhỏ như phần 1 và phần 2, giờ đây Toy Story 3 là cuộc phiêu lưu tới những vùng đất mới để tìm đường về nhà cũng như tìm lại bạn bè thất lạc.

Sự biến tấu của nhà sản xuất đã đưa Toy Story 3 trở thành một tổng hợp nhiều mini-game khác nhau. Đó có thể là màn cưỡi ngựa vượt chướng ngại hệt như những cao bồi miền viễn Tây hay những trận không chiến cùng chàng Buzz Lightyear.

ToyStory3.zip
Aces Races

AcesRaces.zip
Alien_Shooter_3D.zip
game nay cai xong choi lag vo cung a khong thao ra duoc chi cach thao game nay voi
Dùng BDM,nếu BDM không có thì dùng VnbbUnti vào chỗ modules rồi thích xóa gì thì xóa 😁
BAc oi sao game nay hay ma choi bb8830 no' cham qua' troi. chan' lam'.
sao khong ai tra loi gium minh nhi? bac Raica....

GameloftZombieInfection.zip

WHAC.zip
Sặc game wa trời mà chẳn ai wan tâm hết😔,chẳn bít bost game ji nửa rùi,ai thích game ji la lên bít đâu mình map dc nè? :running:
up vài game trí tuệ, phiêu lưu đi pác, mấy game đồ họa bắn nhau, đua xe,...chơi trên điện thoại không thích lắm!
Bbtranchinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@raica7979 Games cho 9700 ở trang nào nhỉ. mình tìm mỏi tay quá. bạn cho vài game cho 9700 của mình được k?
Kanturu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Bbtranchinh 97 ít game...vô waptrick mà tải. đa số nếu tải đc thì đều hỗ trợ full màn hình vs Trackpad...QP...vô mà dow...
Bbtranchinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kanturu Chữ ký hay đó!
@Kanturu WAPTRICK.COM dễ down game hơn, với lại nhìu game nữa...... Mình toàn tải ở waptrick, hỗ trợ bb nữa
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
kím dùm e bắn bóng 87,kim cương......game nào giải trí nhẹ ấy
game hay đó...up tiếp đi bác................
bác nào chơi trên 8820 cho em biết nút với, ấn loạn cả lên mà chả đc
hic.mình xài 8320 mà farm frenzy ko chơi đc. hình bị giật lắm, khó điều chỉnh bi lăn nữa.chơi qua bàn 1 mà ko vào đc bàn 2 để chơi típ.bác nào giúp em với.thanks nhìu nhìu
wa trời game vui để sả setress đó bác,kô bác chơi trò WHAC A áhh cũng vui lắm😁

chắc bác mới chơi game của mình chơi mấy lần là wen thui,bàn fim chia ra 2 bên đó bác

Konami.Contra.4.zip
vừa load Farm + WHAC-A-MOLE xong, mong là chơi đc 😆, hế hế, thx bác cái này
hehe nhưnh game này tui chơi chán rùi mới pos lên đó bồ:giggle:,chứ kô copy dán lung tung đâu mà lo

domino-fever.zip
tớ cài vào nó lại bảo là thiếu file .cod :-< đến khổ, tớ sài vnbbUtils để load file .cod
game nào bạn?bạn thử với BDM hoặc BBVN chửa,mình cài bt mà
khà, đã chơi đc, chơi trò farm + đập con vật 😆. trò farm tớ ko biết nút 😔(. nút OK và Cancel là nút nào vậy :(, mãi tớ ko bán đc >.<
setting :Y
back :I
lên :U
xuống :N
qua H
lai :k
chọn :J
nói thì dài dzong chứ bạn chơi wen rùi sẽ thấy rất thuận tiện ah:furious:
thêm 1 trò từ PC nửa:eek:
Pinball Stripper+18

pinball stripper.zip
Custom Choppers.

custom choppers.zip
Kung Fu Master Class

game có cách chơi khá hay,bắt buộc người chơi phai lanh tay le mắt.bạn chỉ chiến thắng khi bạn suất đến tầng cuối cùng của chiêu thức.

Ai thấy hay thì comment vài dòng hoặc nhấn thanks gọi là "tinh tế"
tải wa trời mà chẳn thấy nói gi😷
kungfu.zip
Bisuper
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình down về được nhưng khi unzip hok có được, bạn gửi lại file zip khac giúp mình nhé! thix game này quá!
Bisuper
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn >>extract files >>rùi cài wa BDM nhá
mình giải nén bình thường mà?
bạn thử với file RAR này sem
Farm Frenzy.rar
Bisuper
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ah Raica ơi, cái này k có file .alx thì cài làm sao thế nhỉ? Giúp tớ với.
acc đày đủ mà bạn?bạn kiểm tra lại sem View attachment Farm Frenzy.rar
Bisuper
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hizz, tớ chỉ thấy toàn file .cod k ah`! Ban co yahoo hok? (Y: bisuper85@yahoo.com) add và gửi file cho tớ được hok? thanks Raica nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019