*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Glu Mobile Watchmen v1.0.5
blackberry 87 83 88...màn hình 320x240

[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]

Become a Watchmen masked vigilante to fight crime in WATCHMEN: The Mobile Game. Play as the stealthy Nite Owl, battling enemies in the gritty streets of New York City, or as brawling anti-hero The Comedian in the sweltering jungles of Vietnam. Use their unique arsenal of weapons and vigilante attacks and follow an original storyline straight from Rorschach’s journal! The clock is ticking and only the Watchmen can save us. But who is watching the Watchmen?

Features:
*Beat ‘Em Up Action – Play as the Comedian and Nite Owl, each with a unique repertoire of attacks, weapons and special moves.
*Gameplay Variety –Fight your way through 17 levels, including sky missions in Nite Owl’s high-tech aircraft
*Original Storyline – All new Watchmen experience can be appreciated by newcomers and diehard fans of the graphic novel
*Classic Characters – Cameos from classic heroes and villains from the Watchmen universe, including Rorschach, Dr. Manhattan and more!
*Multiple Environments – Non-stop action in Vietnam and the streets and skies over NYC

Kô thích thể loại này lắm😔Mình mới test dc màng 1,AE chơi tự tìm hiểu nha,google dịch mình đọc chẳn hiểu ji😷 ​
Glu.Mobile.Watchmen.zip
Chơi đc 1 số trò. TOpic hay tuyệt cú con mèo. ^^!
các bác ơi sao mình vào chơi commados mà khi vào chò trơi nhưng k biết làm....ntn để đi tiếp loanh quanh bài 1 ...các bác biết nói cho e cái ạ
uhm cái tro commandos tui cũng kẹt ngay đó😔 tìm trên g00gle cũng chẳn thấy nói ji?chắc game mới ra
cái game này thấy bên box nokia lâu lắm rùi,mình map lại cho AE BB [Java]Super.Puzzle.Bobble.v1.4.8 - Game bắn bóng việt hoá Logo TinhTe

Xin giới thiệu Game EA.Mobile.Super.Puzzle.Bobble của hãng TAITO® nổi tiếng với anh em. Đây là game gần giống game bắn bóng trên PC. Chỉ cần nhắm bắn được tổ hợp 3 quả trở lên sẽ được tính điểm.

Tên game: SuperPuzzleBobble VH
Điện thoại: Java™ MIDP2.0 màn hình độ phân giải 320x240 và 240x320
Việt hóa: MaNhatThien
Download: File đính kèm Click Thanhk  để để download

EA.Mobile.SuperPuzzleBobble.320x240.VH.zip
bạn raica ơi convert qua 480x320 cho mình đc không ....?
Công Chúa Ngủ Trong Rừng Little RAD HAT v1.0

little RAD HAT.zip
Tiện thể rảnh rỗi chia sẻ với AE 1 game hot,mình cày tới lever 9 rùi,chơi khá hay,với cốt truyện hấp dẫn, gameplay độc đáo, hình ảnh và âm thanh cuốn hút, BlackBeard's Treasure là game mà những người yêu thích thể loại RPG không thể bỏ qua.

Kho báu Hải tặc Đen

Cốt truyện:
Sau khi Hải tặc Đen bại trận trong một trận chiến vào tháng 11 năm 1718 vẫn không ai tìm được kho báu của hắn. Hắn không bao giờ nói cho ai biết về bí mật đó. Người ta nói rằng ai tìm được kho báu này không những trở thành người giàu nhất thế giới mà danh hiệu Đệ nhất Hải tặc cũng thuộc về người đó.
Ở một miền đất xa xôi nọ, Heidel, một chàng trai mơ ước trở thành hải tặc mạnh nhất, đã có một cuộc gặp gỡ thú vị với Daniel, một con rồng nhỏ cũng khát khao được trở thành con rồng dũng mãnh nhất bằng cách tìm ra 10 viên ngọc Rồng lửa. Và thế là cuộc phiêu lưu của họ bắt đầu...

Gameplay:
Bạn sẽ luân phiên điều khiển Hiedel và Daniel qua 50 màn chơi tìm kiếm kho báu và những viên ngọc. Vì lẽ đó game cho bạn hai túi chứa đồ (inventory) riêng biệt và cả hai cũng có những kỹ năng, phép thuật riêng. Cách điều khiển đơn giản dễ và dễ nắm bắt cùng những thông tin trợ giúp bổ ích sẽ giúp bạn hòa nhập nhanh chóng vào thế giới trong game. Tốc độ load game giữa cách màn nhanh và có các điểm trên bản đồ để save game. Những kẻ địch trong game cũng có AI khá tốt, tăng thêm phần thử thách trong lối chơi. Người chơi sẽ mất khoảng từ 10 đến 14 giờ để hoàn thành game.

Hình ảnh, âm thanh:
Hình ảnh là một nét nổi bật của game. Trong khi chơi bạn có thể liên tưởng đến loạt game Heroes Lore nổi tiếng. Các nhân vật mang hơi hướng hoạt hình đầy màu sắc và sinh động. Địa hình trong game khá đa dạng như: thảo nguyên, sa mạc, hầm tối... Những hiệu ứng phép thuật, chiến đấu phải nói là rất đẹp, cùng với những con trùm được thiết kế kỹ càng giúp cho những cảnh chiến đấu trong game hấp dẫn hơn.
Dù Java là một platform không cho phép thể hiện nhiều về mặt âm thanh nhưng game đã làm hài lòng người chơi với những bản nhạc nền lúc nhẹ nhàng, lúc vui nhộn, dồn dập phù hợp với từng khung cảnh trong game.
Quái lạ,game này mình lên được lv10 làm 4 nhiệm vụ mà đi khắp không biết cách nào để làm được 2 nhiệm vụ còn lại để lên thuyền sang đảo khác,mà chỉ làm được nv là giết 5 con rồng đỏ và 10 con gì gì đấy.ai đã từng chơi trò này chỉ dẫn tớ chút được ko nhỉ?
mình chơi lên lv 15 r , có cái nhiệm vụ gì nó bắt đi bằng thuyền vào cái xoáy gì ý 😃 làm thế nào hả bác ♥
Bac cu luyen theo khau quyet sau cua cao thu nhat dang kuhuycoi, dam bao chua den 1phut bao da co du noi luc de dam vao cai' xoay nuoc do': men theo vien cua xoay nuoc, lai thuyen di nguoc chieu kim dong ho de di vao ben trong. Thanh cong thi nho thank tui cai da'y.

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Quen, cai xoay nuoc dau tien thi lai nguoc chieu kiam dong ho, cai thu 2 thi xuoi chieu kim dong ho... Bac phai doc cai dong chu luc bac di bao xoay nuoc y. Xem xem truoc cai chu clockwise (chieu kim dong ho), no la chu gi, tui không nho la chu không thi no viet the nao nua, nhug neu xuoi thi chi co chu it dug trc thoi. Noi chug la chi ca 2 phuog an, 1 la di nguoc, 2 la xuoi, moi cai bac thu 2 den 3 vong, không được thi doi qua cai kia. Chuc bac may man ( can than tau hoa nha) ^^.

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

Neu không giet được chum thi noi nhe. Tui co cach giet trum ma không mat mau. Hehe.

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

1 dieu nua. Bac phai mua that nhieu mau vao trc khi len thuyen nhe, ca mana nua. Nhu toi ne. Den gio không co mana voi mau de di tiep. Ket luob tren tau, chac phai cay lai mat...
link dow đâu bác 😔
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
tks cả chục phát cho game Super.Puzzle.Bobble.v1.4.8
bác có vẻ thích những game thể loại như vậy nhỉ?mình thì chúa ghét:mad:.
Tặng bạn game này nè hình ảnh rất là đẹp,nhất là nhữnhh con bọ cánh cứng

Game xếp bọ – Bug Quest (by Inlogic Software)

REMOVE THE LADYBIRDS FROM THE PLAYING FIELD, CONNECTING THEM HORIZONTALLY OR VERTICALLY, IN THE SAME COLOUR. IN ORDER TO REMOVE THE LADYBIRDS, YOU MUST CONNECT AT LEAST THREE OF THEM. IF YOU CONNECT MORE OF THEM, YOU WILL GAIN A BONUS. RAINBOW BUTTERFLY WORKS AS A*JOKER AND CAN REPLACE LADYBIRD OF ANY COLOUR.
DEATHS HEAD WORKS IN THE SAME MANNER BUT HAS ONE MORE FUNCTION: IF YOU USE IT WELL, IT WILL REMOVE ALL LADYBIRDS OF THE SAME COLOUR ON THE PLAYING FIELD. AT EACH WRONG MOVE, NEW LADYBIRDS WILL BE BORN.
BE CAREFUL! IF THE PLAYING FIELD FILLS UP WITH LADYBIRDS, YOU LOSE.

Thể loại game này cũng tương tự như kiểu game xếp ngọc ấy, cứ cùng mầu với nhau là ăn điểm.

Bug Quest 3D.zip
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
cài có chơi đâu bác.toàn gf e chơi
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
có 1 đề nghị nho nhỏ là up tất cả game lên bài #1 đi.nhìu game hay mà kiếm đuối quá
aaaaaa tìm dc người wen rùi nha....! nhìn njck em bác bjt hem? 😃
Chùi ui! Toàn game hay.....Em cảm ơn bác nhiều nhé
Thanks hết tất cả các game bác post lên rồi đó
nhiu game hay quá ............................................ thx bác chủ thớt. Mong bác tiếp tục phát huy. thay mặt ae TT xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của bác.
Acc acc trịnh trọng thế:eek:, Anh em xem thích thì down về nhé ! ai ko thích thi nhẹ nhẹ tay tội nghiệp em.
Ai bảo BB toàn game cùi bắp chứ:mad:

2 game đi màn+trí tuệ(khá hay),của iphone giờ thì BB
Super Yum Yum 3

Catch the Mouse IT - Đặt bẫy chuột

Catch the Mouse
by Mr. Goodliving

Hãy cố gắng bắt chuột trước khi nó ăn mất tất cả pho mát. Nếu bạn bấm vào mèo ở phía dưới màn hình bạn có thể chơi một trò chơi khác. Một trò chơi mà trong đó bạn sẽ phải bẫy của mèo.

Super Yum Yum 3.zip
CatchtheMouse.zip
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
bác chủ thớt kiếm dùm cái super bouble tiếng anh đi.việt hóa lỗi font khó chịu quá
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn demo khá là ấn tượng ! Thanks
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
topic này có tương lai khác rạng rỡ đây ! ^^ . mình hi vọng tất cả các game đều quay máy ngang , vì nhìn như vậy có vẻ oai hơn 😆
Chuẩn kô cần chỉnh😁,nhưnh mà mình kô bít map màn hình ngang sài cái soft tàu chả hỉu ji
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
bác map lại cho e cái super bouble đc k?bản việt hóa nó lỗi font khó đọc quá.bác add nick hướng dẫn e map cũng đc
Y! pttptuan
Bạn có lẽ là người mê game, và bít cách map game đúng ko?
Mình thấy Fling bạn map lại chơi quá hay, và mình cũng thích chơi Game trên 88xx quay ngang lại, nhìn đúng là Pro....!
Bạn có game nào quay ngang màn hình vậy thì share mình ít được không? Cảm ơn nhiều...
Nếu được thì share mình ít nhé, mail: pisogatrung@gmail.com
Chúc cuối tuần vui vẻ...
^_^
Bộ Tứ Siêu Phàm
Hands On Mobile Fantastic 4 Silver Surfer

[​IMG][​IMG][​IMG]
Hands.On.Mobile.Fantastic.4.Silver.Surfer.zip
Sài OS 4.5 riết wen rùi 😁với lại mình thấy cái logo tinh tế trong game đó hay mà
bạn wa đây tìm hiểu nha:running:
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
hờ hờ có tên mềnh =))
LibraBoy_9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Oánh dấu cái đã. H máy full rồi, chưa biết nên cài game j nữa. Thấy game nào cũng hấp dẫn hết á.
Bass Fishing Mania 3D
game câu cá với hình ảnh và âm thanh 3d hay nhất mà mình từng biết,bạn có thể chọn giải trí hoặc thi đấu giải,kô dể câu dâu nha nó có thể làm nản lòng nhữnh tay câu cá lơ tơ mơ

Call of the Land

một game nhập vai luyện lever,điểm đặt biệt của game này là skill nhìn cứ như chiêu thức lôi động cửu thiên của côn lôn và võ đang kiếm pháp ý:p,ngoài ra đánh NPC có thể rớt trang bị và ma na máu,còn bos thì chưa chơi tới chưa bít😁

Terminator Salvation - dựa theo phim Kẻ hủy Diệt

Game dựa trên seri phim Terminator nổi tiếng
Vào vai John Conor, lãnh tụ của lực lượng Resistance cùng
với những người bạn Marcus Wright, Kyle Reese và những chiến binh khác,
bạn sẽ phải chiến đấu chống lại lực lượng Skynet trong một game bắn súng
góc nhìn thứ 3 lấy cảm hứng từ siêu phẩm điện ảnh Kẻ Hủy Diệt.

BassFishingMania3D.zip
Call Of The Land.zip
Terminator Salvation.zip
😁Thanks bác nhiều nhé.....toàn game hay
Oberon Games Fish Tycoon

Đến với Fish Tycoon, bạn sẽ tham gia một trò chơi nuôi cá ảo với thời gian thực. Hãy bắt đầu với sự lựa chọn một chú cá, phong cảnh, tiền và một chiếc bể nuôi.

Việc của bạn bây giờ là phối giống, chăm sóc và giúp chú phát triển. Vì đây là trò chơi theo thời gian thực, nên nếu bạn có không bật máy trực tiếp thì chúng vẫn hoạt động.
Bạn có thể phối các giống cá với nhau ,có khoảng 400 loại cá và 7 magic fish.
Oberon Games Fish Tycoon.zip
neoxo
TÍCH CỰC
14 năm
game này hay quá mà chơi toàn bị báo là bản này chưa mua , ức quá bạn ạ
bạn xem lại hộ cái nhé
toàn game hay,thank bác nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM