*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[Game]Panzer Panic- Quyết đấu trên chiến trường giấy

Cuộc quyết đấu trên chiến trường giấy cùng đạn mực chắc chắn sẽ là một trải nghiệm khó quên đối với bất kỳ game thủ nào đang sử dụng hệ máy
Khéo léo và sáng tạo, Handy Games đã gây bất ngờ cho người chơi ngay từ cái nhìn đầu tiên về Panzer Panic - tựa game chiến đấu mới nhất của mình. Game thủ có thể nghĩ tới khung cảnh chiến tranh khốc liệt, tới đồ họa 3D hoành tráng khi nói về một tựa game chiến đấu bằng xe tăng, nhưng khó có thể tưởng tượng ra chiến trường ở đây là một tờ giấy, bom đạn ở đây lại là mực nước.

Ý tưởng thiết kế đồ họa độc đáo trong Panzer Panic.

Ngoài ý tưởng thiết kế đồ họa độc đáo, Panzer Panic còn "hút" game thủ bằng sự đơn giản nhưng cuốn hút trong gameplay, khả năng mô phỏng hiệu ứng vật lý chân thật. Vào vai chỉ huy trưởng, bạn sẽ được giao ba chiếc xe tăng xanh để chống lại đội quân đỏ rất đông và thiện chiến.

Kéo để di chuyển, vuốt nhanh để bắn, lợi dụng chướng ngại vật với hệ thống tương tác vật lý chân thực để ẩn nấp là những lời khuyên bạn cần thuộc nằm lòng nếu không muốn bị đo ván trong Panzer Panic.
Ngoài ra, game thủ cũng cần nhanh mắt để lấy được những phần thưởng đặc biệt, giúp nâng sức chiến đấu cho đội quân của mình.

Chế độ chơi theo lượt cũng là một nét hấp dẫn của game. Và cuối cùng, một điểm cộng nữa dành cho Panzer Panic là ngoài phần chơi đơn, game còn có sẵn chế độ chơi theo lượt. Với chế độ này, hai game thủ có thể dễ dàng đọ sức trực tiếp trên một chiếc điện thoại. Hiện tại, Panzer Panic là tựa game dành riêng cho hệ máy Android, nhưng trong thời gian tới, phiên bản dành cho iPhone với nội dung và thiết kế gần như tương tự cũng sẽ xuất hiện.

mình copy nguyên văn game này trên trang Android😁 chắc kô ai nói ji đâu nhỉ
PanzerPanic.zip
huybinh254
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chưa chơi nhưng mình cảm thấy trò này cực hay. nhưng mà mình cài lên 8830 ko thấy hiện trò lên. Trong máy thông báo đã cài rồi. Mình dùng OS 4.5.0.186

Giúp mình cái Raica ơi
M.O.M
ĐẠI BÀNG
12 năm
@raica7979 game nay choi dc trên 87 không bác
Art Of War 2
một thể loại dàn trân,nếu so sánh với red alert thì đẹp và mượt hơn nhiều

[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
art of war 2.zip
@raica7979 bác ơi cho em xin cái link 480x360 cái
mấy link kia e down đều k full màn hình
Rapid Fire (By QPlaze 2009)

Rapid Fire
By QPlaze 2009
Language:Multi

As a result of the strong things, ethnic conflicts around the world descended into panic. Some terrorist groups to maintain urban residents in horror. One salvation for the special unit to combat terrorists. You're a kommandirom of these units. You will have the task of clearing the area of local bandits who abducted civilians.
Among the abandoned mines in the Far East, far away in secret bases in Alaska and even in offices
densely populated cities that attracted hundreds of armed enemies, who have taken hostage the civilian population. You have no right to lose! Now everything depends on you and your team - where accuracy and speed!

Supreme Commando (By QPlaze)
Supreme Commando

He is one against all!
Crowds of hostile aliens won t scare him, battle robots and mutants won t stop him! He is commando of the future being on the mission on the far away planet, among mysterious jungles and ruins of ancient civilizations.
His battle armor stands hits of thermonuclear missiles and bites of gigantic intelligent scorpions, and plasma gun can destroy a middle-sized moon. His arsenal includes missiles, bombs, and annihilator that devastates the whole continents. His armor can resist acid embrace of fearsome monsters and even the most monstrous creations of deep space won t make him give up.

He is Supreme Commando, and no one can get in his way at least not for long.

Game features:
- Colorful graphics and plenty of different special effects explosions, flashes, shots;
- Engrossing and absorbing gameplay;
- Plenty of enemies with different behaviors and weapons, and enormous scary bosses;
- High game speed and high-quality optimization for low-end phone models;
- Dynamic musical accompaniment;
- Game is available in nine languages: Russian, Ukrainian, English, Italian, German, Czech, Polish, French, Spanish.

Rapid Fire.zip
Supreme_Com.zip
thanks bác

bác có kiếm được quả StarDefence full cho 87c ko, em đang chơi bản 2/3 screen 😔
Chịu thôi bạn oi, mình cũng đang đợi bản 320x240 của game đó nè,khi nào có mình sẻ up:(
á bác đang onl, cho em hỏi phát, em down mấy game của bác về nhưng giải nén bằng winrar nó cứ báo lỗi là sao nhỉ

giúp em với, ham mấy cái game này quá 😔(
bạn tải bằng trình duệt ji vậy?mình sài firefox thấy bt mà?hay bạn sử dụng obit hổ trợ download sem

Night at the Museum 2 - By Gameloft 2009
Theo Sery Phim Đêm tại viện bảo tàng

[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
Night at the Museum 2 (By Gameloft 2009).zip
ố ồ, 1 lỗi đơn giản 😁, tại ở nhà thì dùng Firefox, tối qua thì ko ngồi ở nhà nên ko để ý máy dùng trình duyệt j, hình như là IE:D
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
http://www.tinhte.vn/threads/440466-ESCAPE-v1.0-by-IUGO-Mobile-Entertainment-Inc.
Raica ơi giúp mình convert game này cho 87 với ! game hay và mượt nhưng cỡ màn hình lại ko phù hợp . Đã test nhá .
Híc híc các bác quả là làm khó em wa1😔,game đó của bb mới ra nên khô có file gốc đâu,có đại gia nào ghé mắt mua cho AE 8X 1 bản đi,ai mún làm công thần thì ghé vào đây hen

http://mobile.lockergnome.com/product.asp?deviceId=451&id=48896&n=ESCAPE
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
mua gì cơ ? Mình đang dùng bản cho 8900 nè . Chơi mượt mà thật nhưng ko đúng cỡ man hình nên bó tay . File gốc là gì thế ? Game này nó chỉ bán key thôi mà , có bán file đâu ta ?
ah cho em hỏi 1 câu chẳng "tinh tế" tí nào nhé, vì em ko muốn mất công cài rồi remove nên muốn hỏi là "Game Farm Fenzy chơi online phải ko bác?" :-ss
oạch nhìn demo la bít mà😔,ofline kô fai nông trai vui vẻ của vinagame đâu
Không có gi phải bàn cãi Game của bác toàn game hay :ninja:
Nói trước nha game này bên nokia với win post nhìu lắm rùi nên mình mới copy cái hình demo wa đây nha,đừng ném đá em tội nghiệp:p,9\10 thằng đàn ông ghiền đá banh rùi,nhưnh mình kô fai 9 thằng đó,mà trò này thì khoái ah😁

Naked Babe Soccer +18
By Brainmelt
Language:English

So dedicated were the Crewe women's under-25 football team that when, after many missed evenings and weekends given up to the noble sport, their funding fell through just the evening before the vital sixth league playoff match, leaving them with no uniform to wear, they strode on the pitch naked, ready to score a goal for women's solidarity. After that fateful day, the Crewe women's under-25 team was regarded alongside the suffragettes as a positive icon of female empowerment.
Naked Babe Soccer +18.zip
Game hot nè😁chơi đả lắm,AE thử đi
Shaolin

[​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG]

Shaolin Multiscreen.zip
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
ko convert dc thiệt hở cá ? (_ _") repl cho mình đỡ buồn với T_T
truongbin
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã test ngon lành thank chủ thớt 8700g
mà comando chơi kiểu gì hả bạn ?
mình chỉ di chuyển đc dùng được đồ nhưng k chuyển đc nhân vật ? ?
File cod kô sửa được bạn oi fai file jar mới dc,bản 88 bên handago có bán mà mình kô down dc:p

Mình đang kiếm thêm bản mới úp lên cho bạn,bạn chơi thử game này sem?

Bonic Commando

Game Blackberry Bonic Commando là một Game chiến thuật rất được yêu thích đối với các fan ruột của Blackberry. Trong Game người dùng đóng vai người đặc công tinh nhuệ một mình hành động trong các nhiệm vụ. Thiết kế của Bonic Commando khá giống với game Contra đã nổi tiếng với hình tượng Rambo,tuy nhiên Bonic Commando vẫn hẫp dẫn vì có rất nhiều nét khác biệt về mặt nội dung. Ở game Contra các pha hành động chủ yếu được diễn ra bằng các pha đấu súng còn ở Bonic Commando lại khác hẳn, súng đạn không phải là vũ khí tối ưu nhất, thay vào đó là khả năng xử lí tình huống nhanh nhạy cùng những kỹ năng lẩn trốn đã trở thành đặc trưng của lính thủy đánh bộ.
Nếu bạn đã từng nhập vai đại úy Commandos trên PC thì giờ chỉ cần cài đặt Bonic Commando vào Blackberry là có thể chơi game mọi lúc mọi nơi. Hãy tự mình chinh phục những map của Bonic Commando, điều đó thật sự không hề dễ dàng, chỉ cần 1 sơ suất nhỏ bạn sẽ phải làm lại từ đầu.
Chúc bạn vui vẻ với Bonic Commando !
Bionic Commando Rearmed.zip
Bác toàn game hay.....em xin cảm tạ bác nhiều hehe 😁. Mong bác luôn có sức khỏe để tiếp tục post game cho anh em nhé :bounce:
đồng chí chủ thớt kiếm đc nhiều game hay thật đấy :x chơi cái farm mấy ngày liền, cũng sắp phá băng nó rồi 😆 nhân tiện đây nhờ đồng chí tìm giúp mình mấy game thể loại như game diamond ( xếp kim cương ) hay chuzzle trên máy tính ý. mình tìm mỏi mắt mà k thấy có trên dòng bb. Mà hồi trc, chẳng biết đi lung tung ở đâu thấy cái trò giống như là xếp hình đấu kiếm ở hệ snes ý, k biết mọi người có nhớ k, có trên black 😔 nếu đồng chí tìm đc cả trò đấy nữa thì nuột quá 😃) mấy trò kiểu dạng đấy chơi lúc rảnh vài phút và chơi lâu dài đc 😁
truongbin
ĐẠI BÀNG
14 năm
của bác đây ! ! ! cực HOT xếp kim cương
View attachment Bejeweled.rar
thankiu đồng chí 😁 mình down rồi, mình sẽ test luôn :>
hay quá .lâu không vào box bb.tại pak e lại lôi e 87 yêu quí trong tủ ra chơi.
vẫn thích e 87 nhưng cầm nhùi máy nặng quá nên để e nó nghỉ hè trong tủ.
kiểu này vừa sạc vừa chơi.
cảm ơn pak nhùi.mong pak tìm thêm nhùi game cho a e
hehehe
game hay quá....cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé😃
pác này kiếm đâu ra nhiều game hay ... vậy ta.kết mí cái defender.thanks pác nhìu.phát huy cho anh e nhờ naz
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
hjhj, mới sắm em 87 nên cũng bon chen test thử! 😁
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
những game dành cho 87 chơi trên 88 ko OK lắm🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế