*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ryan8310
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay quá.... thanks các bác naz....😁
có vài game down ve khong co file alx , cung không phai file jar ,vậy cài cái đó sao vạy anh em
😔 bác ơi sao chơi trò night at the museum choi tới màn 6 giết thằng boss xong là ko chơi được nữa giờ sao đây
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
Mình đề nghị chủ thớt thêm 1 game có đồ họa khủng nhất trong các game mình từng chơi , điều lạ lùng là với chi tiết 3D , các hành động và hiệu ứng mạnh mẽ , game vẫn chạy mượt mà trên chiếc BB 87 ! .... .
Đó là Avenging Angel . Ai từng chơi qua game nhập vai nào mà mượt mà và đồ họa mạnh hơn game này em xin thanks nhiệt tình .
uhm game đó chơi cũng hay lắm nhưnh bên box xuxu có rùi nên mình kô post nửa;)
kệ chứ 😁 mình thấy trong box game có đến gần 100page mà k có topic nào tổng hợp cả. Thường là mỗi topic chỉ có khoảng 4,5 game, nhiều thì 10 game, đấy là k tính đến sự trùng lặp. Sao mình k bỏ công sức tạo topic thành 1 thư viện game luôn cho mọi người dễ tìm kiếm và chia sẻ.
jojo'sfashionshow 2

Khi bạn bước vào game bạn sẽ biến thân thành 1 người thiết kế tài năng trẻ, với những bộ sưu tập vô cùng đặc sắc và lung linh âm thanh cũng khá hay.

Bạn có thể phối hợp cho những người mẫu vô cùng xinh đẹp với những bộ quần áo đủ thể loại : swimwear ( áo tắm ) , business ( thời trang văn phòng ) ,suft ( quần áo lặn ) ,summer ( thời trang mùa hè ), Futuristic ( thời trang phong cách ), rock and roll ( phong cách rock ) và nhiều bộ sưu tập khác.

Khi đã phối hợp quần áo cho những người mẫu xinh đẹp này, ở những màn sau bạn còn có thể đeo cho họ thêm nhiều bộ trang sức đá quý để tăng thêm phần đẹp mắt.

Hoàn tất phần make up, nào hãy cùng xem ban giám khảo sẽ chấm những bộ quần áo của mình ra sao nào. Có thể những bộ mà bạn kết hợp không theo chủ đề yêu cầu của ban giám khảo thì có thể bị loại và 0 điểm đó bạn.

jojo'sfashionshow2.zip
uppppppppppppp. thankssssssssssssssssssssssssssss
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
vậy thì theo mình cá post thêm mấy game sau ,mình test trên topic xuxu này :
1.Avenging angel (đồ họa hơi bị phê , lại còn có chế độ chơi qua bluetooth)
2. Sketcher (đồ họa cũng tê tái , đơn giản mà mạnh mẽ )
3. Age of heros III , chơi nhẹ nhàng , ít tốn pin , cốt truyện đặc sắc , nhưng chả hiểu sao chơi dc đến 1 lúc là bí luôn , chưa mò ra đường đi tiếp
Nói chung tiêu chí chọn game của mình là chạy mượt , đồ họa và hiệu ứng đẹp . Thằng nào nặng thì bb cho về thành đi nhá
Nge quảng cáo là bít bạn quá rành game này rùi😁(chứ mình cũng chưa chơi thử)bạn cứ post lên đi nếu có bạn cập nhật thì mình sẻ úp sau
Moto Girls by Inlogic Software [18+] - JAVA

Train your memory while playing Pairs. Everyone has played this game during their childhood. For more fun we have added extra three modes . Find all the pairs and compare your score with other players on the web.

hàng trăm tấm hình độc girl va oto:eek:
moto girls.zip
Age of Heroes VI – Shadow of Immortal

Vị vua tối cao của một đế chế hùng mạnh nhất từ trước đến giờ đang gần đất xa trời. Các bác sĩ giỏi nhất cũng đã lắc đầu bó tay, chỉ có những vị thầy tu là đang ngày đêm cầu nguyện trong cung điện một cách tuyệt vọng ...

Hoàng đế của chúng ta đã quá già, và việc ông chết chỉ còn là điều sớm hay muộn. Từ khắp mọi miền, những chuyên gia của hoàng gia đang bí mật tìm cách để kéo dài thêm tuổi thọ cho đáng tối thượng của họ, nhưng mọi sự tìm kiếm đang dần đi vào ngõ cụt. Từ miền tây, cho đến lòng đất, hay dưới biển, tất cả đều không có câu trả lời ...

Nhưng ở một nơi nào đó đã có tin vui. Họ đồn về một thứ thuốc gì đó giúp người ta bất tử, và tin đồn lọt đến cung điện. Binh lính được lệnh bằng mọi giá phải tìm được thứ thuốc đó với những chỉ dẫn vô cùng mơ hồ.

Cuộc hành trình bắt đầu ....
KHỬA...KHỬA

Bạn sẽ phải lên đường tìm liều thuốc quý làm từ máu rồng để cứu nhà vua đang hấp hối

Age of Heroes V: Warrior's Way - Thời đại anh hùng: Con đường của những chiến binh

Truyền thuyết và những sử thi luôn luôn là một gì đó rất thiên liêng và quan trọng - Chúng khiến cho mọi người luôn nhớ tới những vị anh hùng đã hi sinh vì lợi ích của nhân loại. Cái gì đến sẽ đến, những con quái vật sẽ lại hồi sinh nhờ vào những thế lực của bóng tối - Sức mạnh của chúng mạnh đến nổi làm cho cả thiên đường phải sụp đổ, biển cả sôi lên ùng ục như nỗi oán hận của chúng đối với con người. Trước sự hoảng sợ, yếu hèn và tuyệt vọng của mọi người đã khiến cho họ, những người được gọi là con cháu của những vị anh hùng lại một lần nữa đứng lên chiến đấu, giành lại sự sống trên hành tinh xinh đẹp Trái Đất.

Nhiệm vụ giải cứu thế giới sẽ được xây dựng xung quanh ba vị anh hùng, mỗi người là một câu chuyện riêng biệt nhưng tất cả đều chung một mục đích. Nhân vật chúng ta sử dụng đầu tiên là Roderick một hiệp sĩ của thành Arkspire thuộc lãnh thổ vùng Nargard, với bản tính rất cương trực và một tấm lòng thật thà nhân hậu. Khi bắt gặp được một cận thần trong triều đương nhận hối lộ, anh đã thẳng kết liễu hắn chỉ bằng một đường kiếm rất đẹp mắt. Sau sự việc đó, anh bị Hoàng Đế giáng chức và đuổi về một vùng quê hẻo lánh. Mặc dù không hy vọng gì ở việc Hoàng Đế thay đổi ý định, anh vẫn sống nhưng mình là một hiệp sĩ, dành hết thời gian của mình trau dồi kỷ năng điều khiển quân đội và luật lễ của các hiệp sĩ.... Nhưng đáng tiếc rằng anh ta không biết chữ.

Và những kẻ ngu ngốc, nịnh thần ở kinh thành đã phải hứng chịu hậu quả của chúng gây ra, chúng chỉ biết vun vén cho bản thân mà quên đi việc phòng thủ cho kinh thành và đất nước. Những tên quái vật có màu da xanh (Orcs) đã tấn công vào kinh thành Arkspire, một vài đồng đội của anh đã cố gắng chống chọi hòng giúp cho những người trong Hoàng Gia cố cơ hội trốn thoát, nhưng .... vô ích tất cả đều bị giết.

Hôn tạm biệt vợ ở quê nhà, Roderick lên đường săn lùng những tên Orcs để trả thù cho đồng đội của mình. Nhưng anh không thể nào tưởng tượng được mình đang chiến đấu với cái gì và kẻ thù thật sự là ai.

Tùy theo những hành động trong trò chơi, bạn sẽ có được những kết thúc khác nhau, các cuộc đối thoại với những nhân vật khác ảnh hưởng rất lớn đến những sự kiện hay nhiệm vụ mà bạn đang thực hiện. Những kỹ năng trong trò chơi rất phong phú, bạn nên lựa chọn chúng một cách thích hợp để có thể hoàn thành trò chơi dễ dàng hơn. Bản đồ rất linh hoạt thuận tiện cho bạn di chuyển từ địa điểm này đến địa điểm khác nếu muốn. Ngoài hệ thống vũ khí hàng hóa, 23 loại phép thuật chia đều với 6 trường phái: Fire, Water, Air, Earth, Space và Light sẽ được bán trong cửa hàng với dạng srcolls, và bạn có thể tùy nghi mua thêm lính tráng phục vụ cho chuyến phiêu lưu của mình.

Hệ thống chiến đấu của trò chơi tương tự hệ thống của series Heroes Might Of Magic, nhưng khác ở một chỗ là quái vật có thể đuổi theo và tấn công bạn. Trên chuyến đi của bạn sẽ xuất hiện 21 loại quái vật khác nhau bao gồm: Xác ướp, quỷ lùn, Orc pháp sư, quỷ đội lốt người, đặc biệt là sự xuất hiện của Chimeras hung ác và lực lượng elementals bị biến chất bởi thế lực hắc ám.

Age of Heroes III Orcs retribution

Đây là phiên bản hoàn chỉnh nhât trong 5 phiên bản của Age Of hero, lấy nội dung từ bộ phim Lord Of the Ring và một Game đình đám năm 2007 Warcarft 3. Bạn vào vai một nhà tiên chi tài năng và đức hạnh, đi chiêu mộ quân đội để chống lại bọn Human vốn là đối thủ truyền kiếp của người Orc. Bạn nhớ để ý thật kĩ những điều mà các nhân vật trong game nói với bạn vì đôi khi, đó là những request làm nhiệm vụ trong game. Hoàn thành nhiệm vụ bạn sẽ nhận được các Item rất giá trị hay tăng thêm điểm exp cho mình

vì thời gian có thể mình kô thể chơi hết tất cả các game,nên ai chơi fat hiện lỗi thì cho vài lời mình sẻ cố ghắn khắc phục😁
Age Of Heroes V - Warriors Way.zip
Age of Heroes III Orcs retribution.zip
Age Of Heroes VI Shadow Of Immortal.zip
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
xem demo khá là tuyệt ! à có game devil and demon ko cho xin lun cá . Thấy bọn symbian có mà BB ko biet có ko ?
nhân tiện bạn xem cách chuyển game xoay ngang màn hình xem sao ? soft tên là handy partner đó .
Chứ cứ chơi = phím số hoài thấy xót lắm , cầm ngang cũng mỏi tay .^^
neoxo
TÍCH CỰC
14 năm
heroes v được đó , trước chơi trên 81 rồi lúc dùng 83 ko kiếm được bản vừa màn hình . may quá
thank !
bác nào kiếm giùm em game cướp biển vùng caribe ko em thank trước nha!😁
Mình chắc chắn search trên diễn đàn nhiều lắm chắc fa3i phần 3 rùi ấy.
Dạo này thấy ít ng quan tâm game wa nhỉ😔

EA Mobile Monopoly Here And Now
Một game rất quen thuộc ở Việt Nam với cái tên Cờ tỷ phú!
Tiêu điểm của game là mục chơi Multiplayer hỗ trợ tối đa 4 người

Nạp tài khoản của bạn với hàng triệu Đô, đổ xúc sắc, và di chuyển quân cờ vòng quanh bản đồ, Mua và bán tất cả bất động sản của Mĩ. Thách đấu với bạn bè và gia đình để tận hường niềm vui Monopoly, hoặc đấu với AI cao cấp và các mức độ khó khác nhau. Những đặc trưng của hiện tại, những quân cờ hiện đại, những đồng tiền hiện đại MONOPOLY HERE & NOW EDITION là một trò chơi bất tận cho ai muốn làm triệu phú.

EA Mobile Monopoly Here And Now.V.4.13.zip
MonoWorld 9500.zip
Fling! - Game dạng Fuzzle ,đang đứng Top Trên Appstore!

Fling!

Last changed : 5 days ago
Category : Games
Developer : CandyCane
Version : 1.1.2
Average Rating : 3.00 (9215)
C.racked : full
Pass : raica

Hình Ảnh

Blackberry83XXSeries(320*240)CurveDevicesModels,8300,8310,8320,8330,8350i,8500,8520,8530,9300,8900,8910,8950,8800,8820,8830,Blackberry 87XX Series ,Blackberry 95XX Series (360*480) Storm Devices Models, 9500, 9510,9520,9530, 9550, Storm2, 9800
Fling!.zip
Fling  95XX Series (360x480) Storm Devices Models.zip
Luật chơi là bạn fai hất hết đồng bọn ra ngoài.di chuyển đến chú fling bạn chọn nhấn Y để chọn,dùng 2 4 6 8 để di chuyển

Không thể hất con ở ngay sát bên cạnh, luật chơi cấm. Cũng Không thể lăn 1 con đi mà chạy không đụng 1 con nào.

Hất đến con cuối cùng là hết màn.
cho hỏi bạn ơi.2 nút *,# trên 87 nó ở chỗ nào vậy mình ấn *,# trên bàn phim ko dc

Bác nào chơi game này rồi làm ơn cho em hỏi, trong game có hướng dẫn sử dụng phím * và # để undo và hint nhưng khi em sử dụng 2 phím này (thậm chí bấm cả bàn phím luôn) ko thấy undo và gợi ý đâu cả ! Bác nào biết làm ơn chỉ em, game hay quá, chân thành cảm ơn bác chủ ^^!
----------
Em dùng BB 8700 ....
nút undo của trò này là nút nào vậy?mình đang chơi trò này trên 8830
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
14 năm
Từ hôm cài game nông trại của bác raica7979 vào e thành nông dân thật rồi, cày cả ngày lẫn đêm. Game của bác toàn game hay, chơi sướng thật đấy.
Rất cám ơn bác. Mong nhận thêm nhiều game của bác
Có game nào hay hay thể loại defend nhờ bác chủ topic giới thiệu dùm nhé, mình mới xài BB nên không rành mấy
Bạn search trên diễn đàn game:Addictive Tower Defense, Tower Wars,Frontline Defense ,DictatorDefense. theo mình là nhưnh game the loại defence hay nhất cho BB,
chứ jo up lên mất công kiếm lắm😁
DictatorDefense.zip
Frontline Defense ALX.zip
Addictive Tower Defense  trackball-desktop.zip
mấy game này chơi được trên 8700 ko bạn ơi...
raica7979 có thể tìm và map 1 số game nhập vai kiểu như game "Kho báu hải tặc" (Blackbeard's Treasure) dc hem? Mình mê thể loại này lắm lắm!
Nếu là thể loại nhập vai, đánh theo lượt thì càng phê! (kiểu như Final Fantasy í, hì hì)
Thân ái,
EA Mobile - FaceBreaker

Facebreaker (ra mắt ngày 14/5/2010)

Thuộc thể loại game đối kháng nhưng điều nhà phát triển hướng đến trongFacebreaker không phải là những đấu trường rực lửa, những trận đấu đẫm máu một sống một chết. Bạn sẽ thấy thật thoái mái với những cuộc tranh tài hấp dẫn nhưng cũng đầy vui nhộn trong game.

Facebreaker mang đến nhiều lựa chọn nhân vật với cách tạo hình hài hước và cực kỳ cá tính. Mỗi nhân vật có thể ra đòn vào ba vị trí trên người đối thủ như: đầu, bụng, chân; bằng cách ấn ba nút tương ứng trên bàn phím: 2,5,8. Độc chiêu mạnh nhất có thể thi triển hạn chế bằng cách ấn và giữ phím 5.

Face Breaker.zip
Ski Jumping 2010 by Vivid Games

THQ Kung Fu Infinity by kriker

Trong thế giới của các võ sĩ, bạn sẽ được dạy những kỹ năng chiến đấu như khả năng di chuyển, tấn công, phòng thủ và tiêu diệt đối thủ. Bạn phải chiến đấu với những đố thủ mạnh và sử dụng kỹ năng của mình để trở thành nhà vô địch.

Ski Jumping 2010.zip
KungFu Infinity.zip
game hot 2010

Age of Empires III: The Asian Dynasties (by GLU 2010)

Khác với AOE III mobile, game này hỗ trợ english đồ hoạ đẹp hơn

3 nền văn minh mới được giới thiệu trong game là Trung Hoa, Nhật Bản và Ấn Độ. Mỗi quốc gia này sẽ trải qua phần chiến dịch 5 chương riêng biệt, trải qua nhiều giai đoạn khác nhau trong sử sách.

Rất nhiều bản map mới xuất hiện, che phủ cả Con đường tơ lụa nối liền Trung Quốc với đế chế La Mã châu Âu, đảo Borneo ở Đông Nam Á mang đậm dấu chân khai phá của người Ấn, vùng Siberia lạnh giá ở phía Bắc lục địa vàng...

Người chơi tất nhiên có thể chọn lấy 1 trong 3 quốc gia nói trên để chơi và chiến đấu với những nền văn minh khác trong Age of Empires III ở bất cứ bản đồ nào mình muốn. Nếu sở hữu cả bản mở rộng WarChiefs, bạn cũng có thể đối đầu với các đất nước và bộ lạc trong đó.

Mỗi nền văn minh trong game được chơi rất khác nhau, và khác cả so với những quốc gia ở bản Age of Empires III gốc. Trong khi Nhật Bản không xây nhà mà xây đền thờ để tạo ra thức ăn từ thiên nhiên, rải rác đền thờ khắp nơi thay vì tựu chung tại một chỗ, thì Ấn Độ lại chủ yếu phát triển một nền kinh tế lệ thuộc vào gỗ. Ở nước này, gỗ quan trọng hơn thức ăn. Quân Trung Quốc nổi tiếng với việc 'đẻ' nhanh và 'mắn'...

Có rất nhiều màng và cửa để chơi gồm 3 phần :

Phần 1 : chơi mặc định , 1 màn thì dẫn lính đi chiếm thành , màng 2 khi chiếm thành thì sẽ có công nhân xây nhà .... các bạn phải kiếm đủ 3 nhiên liệu là : Gỗ , Thịt và vàng thì mới xây nhà và ra lính ...

Phần 2 : Chơi xây thành ra lính xáp lá cà

Phần 3 : solo với nhiều boot trong mobile của bạn
AOE III Asian Dynasties.zip
Thể loại này có vẻ hot nên ráng moi về cho AE chơi😁,cách chơi y chang tower wars xây và nâng cấp càng nhiu càng tốt
Self Defense 1.0

Self Defense is a tower defense game produced by Magmic Games.
License / Price:
Demo / $2.99

Last Updated:
2009-11-06

operating System:
BlackBerry

Publisher:
Magmic Games

Tự phòng là một tháp quốc phòng game cho phép bạn chống nhiễm trùng với sinh học bảo vệ, sử dụng tất cả mọi thứ từ thuốc kháng sinh để nanobots!

Hậu vệ tháp này có nhịp độ nhanh sẽ giữ trái tim của bạn đập thình thịch như bạn scramble để giữ cho bệnh nhiễm trùng lây lan.

Chống đỡ sóng sau khi làn sóng của vi khuẩn và virus, và luôn luôn xem ra cho các bệnh dịch hạch!Google dịch

Blackberry 87XX Series (320*240):
Blackberry 83XXSeries(320*240) CurveDevicesModels:
8300,8310,8320,8330,8350i,8500,8520,8530,9300,8900,8910,8950,8800,8820,8830

Game này quản lý theo Pin,nhưnh HeX đc,khá dể AE search theo key bất kỳ 8 số là ra ngay,key đúng phía trước có chữ Đ
Self Defense.zip
Mình cũng thích thể loại defense lắm, game này cũng hay nhưng đơn giản quá, mới chơi 1 chút đã "phá băng" rồi, bác có game nào mới nhớ up lên nhé. Những game bác kể như Addictive Tower Defense, Tower Wars,Frontline Defense ,DictatorDefense cũ quá, đều đã chơi hết rồi
pác cho e xin cái vừng với.thanks pác nhìu nhìu
PIN 24CF88B0
du_con_chip_hoi@yahoo.com
em thay game nay rat hay xin bac raica cho em key nhe cua em la 254ddf9d cam on bac nhiu
xin bác cái KEY, em dùng 8820 - PIN: 24BA5DDC

Thanks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019