[GameLoft] Wild Blood: bản bẻ khóa không cần ROOT không cần Wi-Fi check data [HACK GOLD 7,777,777]

plamtuan
10/10/2012 16:38Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình dow về 700mb
và vẫn bị nó check data
chickenbg
TÍCH CỰC
11 năm
em đéo down đc.thế mí vloz
😃
upfile đăng kí rùi mà éo tải đc,idm hiện down nhưng ko óc thông tin gì về kích thuoc nen ko down dc,trang kia thi tải đc part 1,part 2 trở đi thì bắt đag ki
Huntervn
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán quá asus trans ko chơi được
tớ chả hiểu sao nữa dow về là hơn có 700mb
trong khi game thông báo trong play cao hơn
và nói ko check data mà vẫn check là sao
nói chung là không chơi được
ai biết lỗi fix dùm đê !
QVGA chơi dc k các bác
master992
ĐẠI BÀNG
11 năm
NeXus S chơi đc ko bác
Mình xài note 2, làm theo hướng dẫn chơi không được, bác xem lại coi dòng máy nào chơi được để anh em khỏi mắc công, đang chơi bản không hack ngon lành tự nhiên ham ..... làm chi gỡ bỏ mẹ games chơi được. báo hại tối lại phải về nhà cài và check lại bản không ......
Kut0
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy mình sky 710k cùi, chíp đơn 1G, ram 512 vẫn chiến phà phà game này, cơ mà mình chơi bản 1.08 bên appstore và k hack 😆. Mới đến chap 3 thôi :">
bản hack ở apkviet làm sao hack đây?vào game mà chả có cái gì?
chiến bằng con onda Vi10 thần thánh đây
hix 2 ngày là mình phá đảo song rồi,bác biết cách chơi online ko chỉ em với,game này hay thật đó
Mở recovery vào wipe davik cache là hết

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
tdhntp
TÍCH CỰC
11 năm
các bạn biết làm thế nào để S660 chơi được ko.hay cài bản nào ko.mình cái bản 1.0.9 + data trên apkviet mà load đến game loft là bị dis.chán quá
Data chia làm 4 phần,kết hợp thành 1 làm thế nào bạn ơi.
x10 co choi dc kg
ace2 có chơi được trò này không mấy bác,bộ nhớ trong của em nó ít quá,khả dụng chỉ có 1,2G thui:mad:
Có ông nào cài đc bản của bác chủ không mà cứ vào chém gió như đúng rồi vậy?
Trên web chủ; nhiều thành viên thắc mắc cũng lôi như tôi; copy data đầy đủ; có bung đc data ra đâu; toàn bắt bật wifi check ; bật wifi thì tèo téo teo luôn.
Trên web chủ cũng không thấy phản hồi lỗi khắc phục cho các thành viên.
--> Topic này có thể đánh già là 10 điểm cho spam anh em quang cáo web đây mà
tcminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
data gốc khoảng hơn 1,5 Gb nhé
😁 game này ra lâu lắm rồi mấy thím vẫn loay hoay, mình thì cài bản 1.0.7 từ lúc mới ra hack tiền đàng hoàng chơi online hay offline ok tuốt, 1.0.8&9 chả khác gì ko thèm cài:D
@mufan abc hic hic đúng là em gà giờ mới ngâm cứu mà bác; bác còn link bộ cài không share cho anh em với; bản cũ nhưng dùng okie là đc mà; trên Googleplay là abnr mới bắt phải mua mới cài đc mà 😔
=)) lạ nhỉ bác ko cài đc 1.0.8&9 ak ok thích thì thử 1.0.7 nhá mình hướng dẫn: lên kéo apk 1.0.7 vs data 1.0.7 trên appstore.vn đi, data sẽ là một file obb hơn 700 mb!
@mufan abc ______________________
hic vào web: http://appstore.vn/android/home/app/10489
Tìm mãi cũng chỉ có phần down load bộ cài
đã down đc bộ cài Phiên bản: 1.1.0 (
Còn phần Data như bác nói kh rõ down ở đâu vậy?
Thanks
cũng xin góp ý luôn , khi bác nào tạo topic cũng nên cho link tại topic đó , tránh trường hợp cứ phải đi lòng vòng mà ko được việc gì , bên http://appstore.vn cũng ko có chỗ mà down data , mình ko thấy phần downdata ở đâu và hỗ trợ cạc màn hình gì để người chơi biết mà download .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019