Gần 14 triệu để sở hữu sản phẩm lỗi Galaxy Note Fan Edition (Note 7 FE) có đáng không?

ankhang1986
19/11/2017 15:6Phản hồi: 9
Gần 14 triệu để sở hữu sản phẩm lỗi Galaxy Note Fan Edition (Note 7 FE) có đáng không?
Sau nhiều lần lấp lửng là Galaxy Note FE (Galaxy Note Fan Edition) sắp được bán chính hãng tại Việt Nam. tuy nhiên hãng công nghệ lớn nhất Hàn Quốc khẳng định Galaxy Note FE (Galaxy Note Fan Edition) sắp được bán chính hãng tại Việt Nam. Với cái giá gần 14 triệu đồng bạn mới có thể sở hữu được bản note 7 lỗi. trong khi trên thị trường vào thời điển này có rất nhiều sản phẩm công nghệ mới ra mắt như Galaxy S8, Galaxy S8 Plus, hay chính sản phẩm của samsung là Galaxy note 8. Những sản phẩm mới ra lò của apple như Iphone 8, Iphone 8 Plus hoặc là siêu phẩm chiếc điện thoại của tương lai Iphone X cũng đã ra lò.
Bạn có nên mua sản phẩm lỗi thời Galaxy Note FE hay không?
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dvl801199
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trừ hết quà còn 11tr2, mức giá quá tốt cho 1 sản phẩm dòng note, tính năng giống đến 90% so với note 8. Nếu không ngại về thiết kế hơi cũ và sự hỗ trợ nâng cấp phần mềm về sau thì mình nghĩ đây là 1 sự lựa chọn hợp lý.
NgocHuynh9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dvl801199 giá 11t2, bạn mua ở đâu vậy?, cho mình xin địa chỉ, thanks !
dvl801199
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NgocHuynh9x mình đặt trên XTMobile bạn, 200 người đầu tiên nếu không nhận quà sẽ trừ 2,8t vào giá bán, nếu bây giờ bạn đặt thì nếu bạn ko lấy quà sẽ được trừ 2,6t vì đã qua mốc 200, giá vậy cũng vẫn rất tốt rồi. Quan điểm của mình là máy chính hãng Samsung việt nam nên chỗ nào giá tốt thì lấy. TGDĐ và FPT tuy lớn nhưng không cho quy đổi quà tặng. Bạn tham khảo xem
NgocHuynh9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dvl801199 thanks !
dvl801199
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình đặt trên XTMobile bạn, 200 người đầu tiên nếu không nhận quà sẽ trừ 2,8t vào giá bán, nếu bây giờ bạn đặt thì nếu bạn ko lấy quà sẽ được trừ 2,6t vì đã qua mốc 200, giá vậy cũng vẫn rất tốt rồi. Quan điểm của mình là máy chính hãng Samsung việt nam nên chỗ nào giá tốt thì lấy. TGDĐ và FPT tuy lớn nhưng không cho quy đổi quà tặng. Bạn tham khảo xem
14tr hình như hơi max
12tr may ra còn có người mua
Trung thành với ios rồi
Qua samsung thấy nói cứ bị sao sao ý
Hoàn toàn không Đ Á N G (1 mem đang dùng 8 plus) cho ý kiến :3
chickenqna
ĐẠI BÀNG
6 năm
- Cẩn thận nó nổ banh xác giờ =)) (Một thanh niên ko có tiền mua chia sẻ)
baovykute
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019