Gen Tivi 2.5(update 16/06/2013): GenTV có Downloader trên PlayStore

GenEntertainment
7/3/2013 17:52Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

🆒

vẫn giật ý ạ ? em là em tối ưu hết sức có thể rồi đấy :D
hachai8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Starmovies với cả Cinemax của em đâu rồi bác ơi
Hay đánh dấu
Pro.Thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn chủ topic rất nhiều!

Mình đang dùng phần mềm TVPRO nhưng thấy không tốt lắm, có ai đã từng dùng qua TVPRO và phần mềm này cho mình một lời khuyên để mình dùng thử Gen TV với?
2 kênh dẹo rồi bác ợ 😁

đánh dấu gì nữa. tải và vote 5* thôi :v
bác này PR trá hình :rolleyes:

Ok bác. Em xử lý nút khóa trong bản tới, khóa phải khỏi xoay màn hình vs cả bấm nút back luôn nhé. Còn hỗ trợ lưu lại chương trình thì để em nghiên kiu' cái đã bác ạ :D
Pro.Thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Oan ức quá 😁 Đã chính thức chia tay em kia và dùng sản phẩm của bác. Một trải nghiệm tuyệt vời, thank bác! Nhân tiện đây xin hỏi bác tí. Em hay lấy link để xem bằng VLC trên máy tính, không hiểu các link đó bác có add vào GenTV của bác được không nhỉ? Mà muốn hút khách bác nghiên cứu cho thêm vài kênh Erotic của Korea nữa thì hay :D
Tự nhiên sáng nay mở xem báo lỗi ứng dụng, đã gỡ ra cài lại vẫn bị LG P350 2.2. Chủ top xem hộ phát.

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
letuanlx
ĐẠI BÀNG
11 năm
App good wa.Dt android nao cung phai cai. Bac lam vay lay kinh phi nhu thu nao de duy tri server. Co khi nao bac se chuyen wa tinh phi ko de biet a e ung ho. E thi e se ung ho neu app nay cua bac co tinh phi. Vote 5* cho bac tren store.
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là tự nhiên kênh quốc tế đang 190 mấy đài hôm nay vô thì còn có 69 tìm mấy kênh hay xem thì ko thấy nữa:mad:

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
Vậy thì tốt quá đó bác. 😁
Xin có ý kiến để bác tham khảo về vấn đề lưu lại chương trình:
- Để tránh trường hợp khi bác tích hợp lưu lại chương trình vào app gây ra tình trạng ngốn ram với app nặng và lag (làm ae than phiền thì khổ :D) bác có thể viết một simple app hỗ trợ cho GenTV mục đích chỉ để lưu lại chương trình thôi 🆒

- Điều đó có thể phục vụ cho những người có các nhu cầu khác nhau 😃. Có người muốn vào app chỉ coi thôi (app đáp ứng nhanh thao tác :p), có người muốn lưu lại coi sau, thế nên một simple app sẽ rất tiện lợi.
- and...and... nếu simple app có hỗ trợ download bằng Advanced Download Manager Pro (IDM for Android :D) thì hay biết mấy. ADM Pro thì các bác cứ Appstore.VN mà phang, free hoàn toàn :D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Bác này điêu !! Em vừa test tháo ra cài lại trên mấy máy thấy bình thường cơ 😁
Nếu cài 1.6 bị bác có thể thử cài 1.5, sau đó update lên 1.6 từ PlayStore xem xao! :3

FREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!
Không bao giờ thu phí nhá bác :D
Em giảm tải cho các bác, xem nhiều kênh nhiều ngôn ngữ quá lại loạn =)))))
Đùa chứ bác thích kênh nào em bật lên cho :v

Bác có thể chỉ cho em 1 số app lưu lại được chương trình không ợ. Để mà nếu phát triển thì em còn biết đường tìm hiểu và làm theo ợ :D Hiện tại thì em đang cố tập trung làm tốt sản phẩm trước tiên. Sau khi ổn định vĩ mô thì mới tính đến các chức năng khác , hề hề
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Animax TLC.... Bác cứ bật lên hết đi sao nhớ nổi

@GenEntertainment Mình biết trên IOS có phần mềm là VietTV Pro, có hỗ trợ lưu lại chương trình :D link iTUNE: uploadfromtaptalk1363838486905.jpg
https://itunes.apple.com/in/app/viettv-pro-truyen-hinh-phat/id435357133?mt=8 đây bác ;). Trên Android thì mình chưa thấy 😕
Còn nếu bác phát triển thêm phần mềm hỗ trợ thì quá ngon :D

Gửi từ cục gạch I9300 sử dụng Tinhte.vn
các kênh đó đang chết, bác đợi bọn em fix nhé 😁
cám ơn bác đã luôn sát cánh cùng bên em :3

cái này fai nghiên cứu bác ạ 😆
sao mấy hôm trước mình cài xong, vừa mở lên đã thấy báo "lỗi ứng dụng", rồi bị treo máy nữa, bấm home - back liên lục mới thoát, máy mình Android 4.0 😔
@acmilan forever bác cài bản nào bị thế ạ (1.6 hay bản khác)?
à mà em mới up lên bản 1.7, hỗ trợ khoá màn hình tốt hơn, hề hề 😁
Pro.Thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Bác à, em down bản 1.6 ở trang 1 nhưng về thì thấy link ghi 1.5, ver cũng 1.5 thôi, máy em không cài được Google play (mặc dù đã root máy ok), bác cho em cái link down bản 1.7 với (không phải trên G play nhé) Thank bác
@Pro.Thanh Link của bác đây ạ 😁
http://dl.dropbox.com/u/148835200/GenTV 1.7.apk

Cài xong vote cho bọn em nhé :D
@GenEntertainment Mình vẫn đang là 1.6 bấm vào app báo lỗi ứng dụng thật mà.

@PjLyTam tháo và và cài 1.7 từ PlayStore đi bác 😃
Có bác nào bị thêm lỗi như này không report em cái
vdung1972
TÍCH CỰC
11 năm
Mình mới up lên bản 1.7, demo các bác cái hình

Full screen:

dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vdung1972 Mình xem full bt mà

Full nhìn xướng nhể 2 bác nhể! 😁:D:D
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment :D

Ko hiểu sao 1.7 cũng bị huhu chán quá. Từ lúc dùng app Freedom là bị, gỡ app đó rùi vẫn bị. Chẳng nhẽ up lại rom à. Huhu

@PjLyTam Bác nhớ lại xem trước khi update có làm tội làm tình gì cái máy không. Không thì up ROM mới hoặc reset factory cho nó mới 😁
Nhớ backup dữ liệu nhớ (SMS thì dùng backup SMS Backup+, app thì xài Titanium Backup ý) :D
@GenEntertainment Từ khi dùng Freedom hách game là bị à. Thế mới đen. Ko bị app gì bị đúng app tv thế mới đau.

Bác thiếu 1 cái backup danh bạ hihi

Sao nhìu kênh ko xem đc vậy

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Cái này lúc nào em cũng để Sync với account google nên chả lo bác ợ :3

Kênh nào kênh nào bác ơi ?????????????
dtp1912
ĐẠI BÀNG
11 năm
@GenEntertainment Kênh quốc tế