Ghép thành công đầu chuột này sang chuột khác, não vẫn an toàn, có thể áp dụng cho người?

ND Minh Đức
1/5/2017 11:33Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn ám ảnh quá 😔
Nguy hiểm. Thật là nguy hiểm. Tên tập cận bình có thể sống bất tử
lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
ghép cái đầu trên vô đầu dưới dc ko ạ.
conchuot
TÍCH CỰC
7 năm
Hy vọng kỹ thuật ghép đầu thành công tốt để cho các tên độc tài gian ác sống mãi trong sự nghiệp của chúng ta.
ví dụ chứng minh thư:
- ảnh 2x3 thì người a,
- nhận diện nốt ruồi trên mặt cách mắt.... người a,
- vân tay trái người b
- vân tay phải người b

sau đó người này lấy vợ, thì con đẻ ra mang gen của A hay B, lấy họ của B hay A, .....

ae nào TRYM nhỏ, thay ông nào TRYM to vào thì vợ thích phải biết 😁
liepsatgia
ĐẠI BÀNG
7 năm
dự là tốn tiền lắm đây. nhân bản vô tính chính mình rồi ghép cái đầu qua cơ thể mới, khi nòa già đi lại nhân bản, lại ghép....Bất tử bất diệt-Thần Đồng cmnr 😁
kevin2211
TÍCH CỰC
7 năm
hầy, đau cổ quạ 😆)
mikamehi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu ghép đầu mình vào cơ thể con gái thì sao ha. ;)
kn19932006
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cách đây vài năm mình cũng tìm được vài video về thí nghiệm giống như này của Soviet trên youtube. Cứ gõ "head transplant dog" vào youtube là có clip á. K biết thiệt giả nhưng hơi kinh dị nhé =))
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
a
à mấy bác ý thích thể hiện mình là người giỏi chính tả ý mà !
😁
không biết cho 1 đoạn văn và phân tích đâu là câu bị động,câu trần thuật,câu cảm thán, nghi vấn ,chủ ngữ chính,chủ ngữ phụ,vị ngữ ,từ luyến láy..... liệu có phân tích được không nữa !
hay chỉ giỏi khoe mẽ
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
@dangtu4444 Chính tả và ngữ pháp là hai thứ khác nhau. Người ta hướng dẫn lỗi chính tả chứ có nói gì tới ngữ pháp đâu mà bác lăn tăn dữ vậy?

Ngữ pháp sai có thể chấp nhận được, bằng cách lập luận là "tui dùng văn nói" nên ngữ pháp thoáng hơn.
Nhưng chính tả mà sai chứng tỏ hồi xưa thầy cô của bác dốt nên lây lan qua hậu thế, còn nếu thầy cô của bác mà giỏi thì ...
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@hacrot3000 Thế bác nghĩ mod dốt chính tả hơn bác ????
Hay đó chỉ là chiêu trò gây sự chú ý cho các bài viết ?!
Đôi khi nghiêm túc 1 cách khoa học,lại ko gây được sự chú ý lớn !
Và bác có thấy đại đa số các bài viết của các mod nhà ta đều có " lỗi chính tả , và các cụm từ hàm ý gây war " ko ?
.
.
Tự dưng mọi ng sẽ tự tạo thói quen vào đọc hết bài để soi các lỗi chính tả hay các câu từ đụng chạm ,lượng view sẽ tăng lên.
.
.
Còn quay lại vấn đề ban đầu của tôi, hàm ý đơn giản chỉ là có thể họ ko giỏi chính tả, nhưng ngữ pháp họ giỏi.
.
Nhìn thì nhìn cái tổng thể,đừng nhìn ba cái tiểu tiết.
Chê người khác thì chưa chắc mình đã là người khôn hơn.
Bác thông nghĩa chưa ?
Bác hiểu vì sao phát sinh sai chính tả như đặc sản chưa ?
Mà sao trước kia ko có !
Hay gần đây mod tinhte bị tẩy não và nạp lại chương trình chính tả mới ???!!!
.
.
😆)
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
@dangtu4444 Ủng hộ thuyết âm mưu của bác, cho nên mình đã cài block add. Thoải mái xem tin nhưng không giúp tăng xu nào quảng cáo cho tinh tế 😁
Không share, không tham gia mấy trò chụp hình, bốc thăm cũng là cách tốt để tham gia ;)
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
tương lai của bộ phim " người rết " chắc không còn xa nữa !!!!
vậy đấy !!!!
Bocubi
TÍCH CỰC
7 năm
Với tiến bộ khoa học, chắc 10 năm nữa thì robot chạy ngoài đường, bệnh ung thư có lối chữa và các bộ phận con người có thể cái gì cũng thay thế được!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019