Ghi âm cuộc gọi mặc định của máy e71

mobile123
22/7/2009 7:12Phản hồi: 15
các bác cho em hỏi cái mục ghi âm cuộc gọi mặc định của e71 làm thế nào nhanh nhất.:confused1bb:
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
nếu bạn thường xuyên cần ghi âm thì vào cài đặt chọn cài đặt chung rồi cài đặt riêng chọn phím 1 chạm trong phần này có :phím liên lạc,phím lịch,phím nhắn tin.bạn chọn mục ghi âm vào nơi nào bạn thích.như vậy khi cần bạn có thể thực hiện nhanh.chúc bạn vui.
J4f
TÍCH CỰC
15 năm
cách của bạn ko dùng được đâu, tốt nhất nên cài sòtt ghi âm,
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
nhưng bạn ấy muốn sài ghi âm cuộc gọi (mặc định) của e71 chứ không sài phần mềm.đây chỉ là hướng dẩn mặc định trên đt.
mobile123
TÍCH CỰC
15 năm
bác hướng dẫn cho em từng bước đi,vì em mò mãi ko ra cái nút nnhanh như bác nói
Thấy e71 co ghi âm cuộc gọi mà ko biết cách sử dụng. Pác nào biết chỉ dùm nha.
hungnmmap
ĐẠI BÀNG
15 năm
1: Nhấn Menu => Chọn Tools => CHọn Settings => Chọn General => Chọn Personalisation => Chọn One-touch keys.

Khi đã vào trong này sẽ có 3 mục tương ứng với 3 biểu tượng trên bàn phím. Bác có thể add mục Voice Recoder vào bất cứ mục nào bác muốn qua 2 cách nhấn và giữ lâu ( long press) hay nhấn rồi thả luôn ( short press). Chúc bác thành công
linhatm
TÍCH CỰC
15 năm
Ghi âm mặc định của máy là file.arm, chất lượng quá kém, sao nghe nổi.
no9999
ĐẠI BÀNG
14 năm
dùng xelnex 1.01 nha bạn,ghi âm tự động khi có cuộc gọi và không chạy nền. nhớ là dùng bản 1.01 mới ổn,còn mấy bản khác k dùng được đâu. mình mới cài rồi nè
tungzino
ĐẠI BÀNG
12 năm
@no9999 Sử dụng soft này khi thu đầu dây bên kia họ có nghe tiếng bíp không bạn?
no9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
k nghe tiếng bip đâu bạn à. minhf có bản chắc chắn cài vào là k bị tiếng bíp.bạn pm minhf gửi cho
tungzino
ĐẠI BÀNG
12 năm
@no9999 bạn mail cho mình phần mềm ghi âm cuộc gọi nhé, mail mình: Tungzino@gmail.com, cám ơn bn nhìu!
@no9999 bạn cho mình xin 1 bản với nha mail của mình là marsuppilami9002@yahoo.com
Dùng Voxtrack mình thấy đỉnh nhất, file ghi âm vừa nhẹ mà chất lượng rất tốt, muốn tắt bíp thì thêm 1 cái patch trong C2Zbin là xong mờ.
@k2bc68nokia7610 sao mình cài cái này zo máy nó không chạy được hjc bấm zo nó không chạy chương trình. mình đang sài máy E71 fw 500.21.009 đã hack phone rồi
@k2bc68nokia7610 Dù biết bài này đăng lâu rồi, nhưng cám ơn vì đã up, vừa tải về dùng, cũng thích thiệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019