Giá bán N9?

quangvinh001
12/12/2011 10:37Phản hồi: 20
Sao mainguyen giá n9 16 gb có 11,45 tr
mà nhật cường hay hoàng hà nhũng 12,2 tr?
(Mặc dù bản 64 GB thì ngược lại bên mainguyen lại cao hơn 2 bên kia? )

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

con này có ngon ko đang định mia, các bác?
thanks
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu bạn có hay copy nhạc và phim thì nên mua 64Gb . Có vẻ như 64gb hot hơn 16Gb nên giữ giá tốt hơn . Giá bán ở mỗi cửa hàng khác nhau thì có gì lạ đâu , mua ở đâu cũng vậy thôi bảo hành phải lên Nokia Care hết .
Mặc định là mãi mãi mình chỉ có thể cài apps và games trong 4gb đúng ko anh? Con của em 64 gb nhưng mà cũng chỉ cho giới hạn có 4 gb đó 😔

Lúc em mua 16gb hết màu đen nên đắp thêm 1 mil chơi luôn con 64gb XD rất là thoã mãn em ý và tất cả bọn sensation xl, ip4, ip4s đều xoa xoa em n9 của em =))
Theo mình giới hạn 4 GB để cài đặt là do NSX họ phân vùng có hệ thống tệp ext2 để cài đặt có dung lượng là 4.2 GB phần còn lại họ chọn hệ thống tệp fat32 hoặc 64 gì đó để chứa dữ liệu có thể làm việc được với HĐH windows phổ biến nên muốn mở rộng dung lượng cài đặt lên thì phải kết nối với máy chạy linux và định dạng lại thôi và làm như vậy thì sẽ phải cài lại toàn bộ từ HĐH nên sẽ mất thời gian . Bạn nào có thời gian và muốn flash lại máy thì có thể thứ xem sao.
trên n900 chỉnh file flash là sửa lại được phân vùng đó. Bạn nào thử trên n9 xem, dow file bin về rồi dùng hex sửa và flash.
babobibeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình e nó tụt giá nhanh quá nhỉ.Nhưng ko bằng 4S 😆
pepocoyo
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic thế nào cũng tuột giá thôi, hic hic, nói thiệt chứ lúc mới ra N9 mình cũng k định mua ngay, định chờ giảm vài tr rồi mua cũng k muộn, nhưng mà mua lúc đầu thì được tai nghe rồi gói 3g gì đấy thấy tính ra cũng tạm ổn nên húc luôn, mà sức hút em nó cũng lớn quá k cầm lòng được 😁
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
Đồng quan điểm với soleil14, "quan trọng là mình thích và muốn có sớm".
Nhưng bản 64G vẫn còn giữ được giá, bản 16G tụt nhanh quá, so với ban đầu giảm mất 2tr rồi mà thời gian mới chỉ hơn tháng...!.
Mình nghĩ là bản 16G, dung lượng hơi ít ( chỉ bằng một nửa N900 ), không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài, có lẽ đây là lý do chính làm cho bản 16G tụt giá nhanh.
Cũng chưa biết . Đãng nhẽ là có thể thay đổi được nhưng tại N9 khóa hơn N900 nên chưa làm được .Cứ từ từ xem có ai phát hiện ra cách làm ko 😃
chi mà giá tụt nhanh quá 😔
...vật đổi sao rời bạn ơi...

http://viettelstore.vn/Home/San-pham,Dien-thoai/Hang-san-xuat,Nokia/?Sort=2
Giá N9 11tr500 ! Có nhầm không trời ! Vậy lúc mua 13tr300 - 2tr500 cái loa = 10tr800 vậy tính ra gần như huề vốn ! Bà nội nokia :mad::mad:
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
Không nhầm đâu, Pico cũng giá đấy mà !
Chỉ thấy lạ là 64Gb vẫn giữ giá tốt thế thôi , chứ 11tr6 thì vaanxx qía bình thường 😆
Giờ ta đi làm cày cuốc đổi con Nokia 800 chạy WP 😁
Vậy cày cuốc lâu lau đợi nắm sau có Lumina 900 cho đã luôn 😆
giacay
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ có 11tr300 thôi
http://hoanghamobile.com/dien-thoai/nokia-6.aspx

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

bản 64G cũng xuống còn 13,56 triệu 😁
Vậy là sau 1 tháng rưỡi con 64GB xuống = con 16G =))
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng bình thường thôi mà ! mình mua cách đây đúng 1 tháng (15/11) ở hoàng hà ( 194 Lê Duẩn ), giá 13.99tr , kèm thẻ internet 3g.
Mr.85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết tý nữa có nên ra Pico rinh 1 em về không nhỉ :-/
ring chưa bác? Show hàng coi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119