Giá chính thức của Mitsubishi Xpander bản AT thấp hơn 30 triệu

Trung Dt
5/9/2018 4:23Phản hồi: 115
Giá chính thức của Mitsubishi Xpander bản AT thấp hơn 30 triệu
Sau một tháng vừa ra mắt, Mitsubishi Motor Việt Nam đã công bố giá bán chính thức cho mẫu xe XPANDER 2018. Qua đó, phiên bản số tự động AT có giá bán thấp hơn dự kiến 30 triệu đồng. Mức giá chính thức lần lượt là 550 triệu đồng cho phiên bản số tay MT và 620 triệu đồng cho phiên bản số tự động AT. Dự kiến những chiếc xe đầu tiên sẽ được giao đến khách hàng từ tháng 10/2018.

Clip đánh giá Xpander bản MT giá 550 triệu đồng

Hiện tại, XPANDER 2018 có giá bán khá tốt cùng những trang bị tiện nghi so với những mẫu xe cùng phân khúc. Cuộc cạnh tranh của các mẫu xe compact 5+2 mức giá 700 triệu hứa hẹn sẽ sôi động hơn khi sắp có thêm những mẫu xe mới sẽ được giới thiệu vào cuối năm 2018.

[TR][TD]Phiên bản[/TD][TD]Giá bán (Đã bao gồm VAT)[/TD][/TR]
[TR][TD]XPANDER số sàn (MT)[/TD][TD]550 triệu đồng[/TD][/TR]
[TR][TD]XPANDER số tự động (AT)[/TD][TD]620 triệu đồng[/TD][/TR]
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá quá tốt.
@thinh060903 Ra biển vừa tròn 700tr quá đẹp cho 1 cuộc tình
bán altis 2009 đổi chiếc này bù nhiu ta có😃😃😃
Eldimio
CAO CẤP
6 năm
Biết tiếp thu ý kiến khách hàng, chứ không thấy hot mà đẩy giá.
anh_knight
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ác thần_ls thôi nói với thành phần này chắc mấy năm cũng không xong. xin thua
@anh_knight Cãi cùn thắng thế ếch nào dc mà chả thua.nghe phát ngôn là biết não phẳng rồi
anh_knight
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ác thần_ls não phẳng mà còn biết suy nghĩ, não đầy đủ nếp nhăn nhưng nói ng còn hơn thằng não phẳng thì t xin nhận làm não phẳng. cãi cùn mà thua thì làm éo gì có thằng nào cãi cùn =))))
@anh_knight Cười nhẹ phát
bác nào nhà đông người thì mua 1 chiếc 😁
em chỉ cần xe nhỏ 5 chỗ thôi à :D
@Steve107 mình có mua sedan hay hatchback đâu
@tethien lớn quá nên hơi ngại
@Red_Skin 7 chỗ mà đi 4-5 người là vừa 😔(
@trieuniemvui bác này nói đúng ạ, nhà e đang dùng chiếc 4 chỗ và 7 chỗ, nói thẳng ra đi đâu e cũng lấy 7 chỗ, 7 chỗ đi 4-5 người mới thấy sự tiện nghi hơn 4 chỗ. Xếp băng 3 lại, trượt băng 2 ra phí sau và ngã lưng sẽ thấy thoải mái vô cùng, có khi nằm ngủ 1 giất lun nếu đi xa
Hy vọng cưới em nó trước Tết để chở 2 trai đi chơi cho an toàn.
tethien
CAO CẤP
6 năm
@xtuan86 Chờ Toyota Rush nhé.
@tethien vâng, để chờ thử xem giá rổ và option thế nào
inviet
TÍCH CỰC
6 năm
@xtuan86 Con này mình vẫn thích, chỉ là OK thì OK chứ nói an toàn thì không thể. Tiếc cái túi khí
inviet
TÍCH CỰC
6 năm
@tethien Thì lại ko có giá đó đâu
phanquyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
giá tốt, ra giấy hết bao nhiêu đây
@phanquyen Tầm 700 đó bác
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
Các nhân viên đại lý Mitshubishi biết giá thấp hơn 30 trước cả tuần nay rồi ! Giờ đặt xe qua tháng 01/2019 mới có
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
@khoavina mình hỏi sale,báo phải sang năm(2019),bảo cọc trước.nản thật,mình bảo chờ có xe,ngồi thử thấy dc thì mua.ko thì thôi.chả tội gì phải cọc xong mất công chờ đợi,tiền lãi ngân hàng đi taxi thoải mái.
@icklad Mua xe ở vn khổ quá bác nhể
nqtrung1972
ĐẠI BÀNG
6 năm
@icklad Cọc 5tr thôi nha bác. Mà mình cọc hồi đầu tháng 8, nhận xe đầu tháng 10/18 nhé.
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
@nqtrung1972 ở Tỉnh cọc 10tr - ko ưng xe mất hết ! Hơi đắn đo đó Bác !
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
@icklad theo nguồn tin mình có được giữa tháng 9 có xe xem ! Đặt cũng giao trễ nhất T01/2019 nên cứ an tâm Bác
giá tốt quan trọng phải đủ cung nữa...chứ như accent là chả ai thèm chơi nữa
@qwaytoiben thấy có chạy gì đâu...chắc nâng suất yếu hoặc lắp ráp rồi xuất qua thị trường nào thiếu...chẳng hạn...chứ xe ngoài đường ko thấy dc mấy chiếc...anh em trong hội toàn than ko có xe.....nói chung nản...mình chuyển hướng qua cerato cho rồi
@tanthanhkt10 Mình dưới biên hoà thấy cũng chạy nhiều á
codered
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tanthanhkt10 chả hiểu sao con accent có nhiều bác phải chờ mấy tháng ko có xe, chỗ mình xe đậu đầy, hỏi mua thì nó có sẵn đủ màu giao ngay luôn 🆒
Canhtn1986
TÍCH CỰC
6 năm
@codered Đại lý nào tự tin nó ôm hàng luôn bác, đại lý nào còn run run thì chơi kiểu đặt cọc xong mới lấy xe.
Bacutri
TÍCH CỰC
6 năm
Mong là ko bán bia kèm lạt 😁
Ông bạn đã chọn em nó
mong là đại lý không làm giá dịp tết
giá như vậy là quá tốt. mong là đại lý ko làm giá dịp Tết
@vule123 Sợ nó thấy hot quá nên làm giá hoặc phải mua thêm phụ kiện
Tommy Su
TÍCH CỰC
6 năm
Giá quá tốt cho chiếc 7 chỗ của Mitsubishi. Tuy nội thất ko bắt mắt và máy k mạnh nhưng chấp nhận được. Hy vọng sẽ bán chạy.
tethien
CAO CẤP
6 năm
@sinhthang Xpander MT giá 550tr mua chạy taxi quá ngon. Giá rẻ, chạy lợi xăng. Lại chở được 7 người.
giá ngon quá, xe càng ngày càng giá tốt. Mọi người cố gắng phấn đấu lên
Giá hợp lý trong phân khúc nhỉ!
thaicuong65
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lăn bánh loanh quanh 700 thì quá ngon, chờ lái thử xem rẻ có ôi không để cân nhắc với Sedan Cerato/Elantra :v
@thaicuong65 Elantra thì khóe em có tí lên Madza 6 2.0 chạy lướt cớ 10.000 km 😁 coi như hết roda
@thaicuong65 Với 700tr nếu 7 chỗ thì chọn Xpander còn 5 chỗ thì chọn Kona. Cơ bản thấy thiết kế 2 mẫu này có vài điểm tương đồng nhau 😁
Quá good lát ra đặt con màu trắng chạy grap hoi
hcoi !
TÍCH CỰC
6 năm
Giá yêu quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119