Gia đình Apple chào đón 2 thành viên mới, Beats Music và Beats Electronics

levuongthinh
1/8/2014 15:38Phản hồi: 142
Gia đình Apple chào đón 2 thành viên mới, Beats Music và Beats Electronics

Hôm nay, Apple đã chính thức đăng thông báo trên trang web công ty, chào đón 2 thành viên mới của “gia đình Apple” là Beats MusicBeats Electronics. Trong đoạn thông báo ngắn gọn, Apple đã nhấn mạnh đến âm nhạc và những kinh nghiệm trong lĩnh vực âm thanh của Beats. Apple hy vọng với tình yêu âm nhạc sẵn có, cộng với kinh nghiệm của Beats, cả 2 sẽ tạo ra những sản phẩm ấn tượng hơn. Và câu cuối của thông báo cũng hé lộ cho chúng ta về một sản phẩm mới, có lẽ là sẽ ứng dụng công nghệ âm thanh của Beats. Hãy chờ xem!

Nhắc lại một chút về thương vụ mua lại Beats của Apple. Từ hồi cuối tháng 05, Apple đã chính thức xác nhận thương vụ mua lại Beats Electronics với số tiền 3 tỉ USD. Nhưng phải đến cuối tháng 7, thì Uỷ ban châu Âu mới thông qua thương vụ này. Sở dĩ Uỷ ban châu Âu phải xem xét là vì họ lo ngại việc Apple thâu tóm Beats Electronics có thể gây ra các ảnh hưởng không tốt cho thị trường như là cạnh tranh không lành mạnh hay tạo thế độc quyền. Nhưng mọi việc đã ổn và giờ Beats Music và Beats Electronics đã trở thành những thành viên trong gia đình Apple.​
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tin tức lãng xẹt nhất mình từng đọc!

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@thumbe1 Ví dụ quá "sinh động". Trời!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@dac Cmt cho có chăng?
@Black Mamba Cm thiếu hiểu biết nhất trong ngày ! Tội nghiệp thật !
chuquannet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Black Mamba samfan không thích điều này😁
Hai.Melody
ĐẠI BÀNG
10 năm
Apple + Beats cặp đôi được mong đợi nhất năm !!!
@Hai.Melody AB = Ablade (honda) 😁

bahien69
ĐẠI BÀNG
10 năm
Oh yeah !!!!!! Chờ Beats Music
Thích logo Beats trên lưng các sản phẩm của Táo😁 Bá đạo và đẳng cấp!
@SaigonNeverDies Mây hãng kia mình ít biết hơn Beats, với lại Logo Beats rất đẹp kết hợp với Logo Táo cắn dở thì chắc đẹp lắm😁
galamco
TÍCH CỰC
10 năm
@SaigonNeverDies chuẩn luôn :d
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SaigonNeverDies mua làm sao được mấy hang kia Bác, Beat mình nghe tên đã không thích rồi
Có khi nào ios được tích hợp beats như hồi nokia cho tích hợp dolby vào belle fp1 ko ta, hy vọng.

Gửi từ cục nhôm có 2 lớp kính =)).
Hết hy vọng mua được tai nghe Giá vừa phải rồi. Vào tay apple thì toàn giá trên trời. Hikk...

LG G3
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SaigonNeverDies chả nhớ con nào nữa, của thằng cu xóm trọ quảng bá mua 6 hay 7 củ gì đó, em không khoái mấy cái loại headphones lên cũng khong rành
@hieu xdav Ở VN 99.5% Beats là hàng fake bạn ạ
chưa có ip xài ko wan tâm lắm 😆
Tai nghe 5s mình xài không hợp, rất dễ rơi ra và đeo lâu khá rát vì nhựa cứng nó cứ cạ bên trong vành tai khá là khó chịu. Còn tai nghe Beats thì quả là một sự thay đổi ngọt ngào.
maxhn
TÍCH CỰC
10 năm
@hoasenvang Mình thấy đeo đúng chiều L R khá chắc đấy chứ, mình đi từ Hà Nội đi Hạ Long đeo tai nghe ngủ gật gù ko thấy rơi ra. 😁
kutamitsu
TÍCH CỰC
10 năm
@hoasenvang tai của beats nằm đè hẳn tai xuống gối cũng ko đau, mình đi xe đường dài đeo liền chục tiếng chả đau tí nào, đôi khi đeo vào có tác dụng như bông gòn để cách âm chứ ko nhất thiết phải nghe nhạc.
@hoasenvang Có thật là bạn đang dùng 5s không đấy ? Nếu tai 5s mà còn đau tai và dễ rơi thì chỉ còn tai trung quốc thôi !
Đọc rồi mới thấy lãng xẹt, không đọc thì biết gì mà kêu hả bạn?

Bạn đọc nhưng không hiểu bài viết nói gì phải không? Đây là bài nói về việc Apple thông báo về 2 sản phẩm mới của họ, không phải để giới thiệu về việc mua Beats (cái mà họ đã công bố và thực hiện từ vài tháng trước). Đúng là lãng xẹt thật.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
hoanglinhkd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Black Mamba Đề nghị đọc kỹ lại bài viết rồi comment, Thương vụ bắt đầu từ tháng 5, nhưng đến tháng 7 mới thành công.
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Yêh be
Giống em hihi
Bỏ tiền ra để mua những cái phục vụ tốt hơn cho người dùng idevices, chứ đừng lấy thêm tiền , thì rất hoan hô Apple
Có cảm giác cái gì về Apple cũng trở nên tốt hơn

nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
Hy vọng BEAT sẽ xuất hiện trên iphone 6 😃
@nkn1506 Bạn muốn giá iphone 6 tăng thêm nữa à . Tai nghe Beats rẻ nhất cũng 100$ . Nếu đi kèm với iphone 6 chắc giá ít nhất tăng thêm cũng 50$ . Mình có tai nghe rồi , không có nhu cầu thêm tai nghe Beats nữa đâu . Để giá iphone như cũ là vui rồi .
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@baohen1510 Mình thì ko ngại lắm việc thêm 100 usd nữa 😃
mong là mai này mua iphone, được tặng tai nghe in ear của beat, thế là qua đẹp cho 1 cuộc tình
Những mảnh ghép hoàn hảo, mong rằng thế hệ sản phẩm tiếp theo của Táo cải thiện nhiều chất lượng âm thanh. Một sản phẩm tốt ngoài thiết kế, tính năng, màn hình còn phải có âm thanh tốt nữa. Thằng bạn cùng phòng dùng M8 nghe nhạc ngon hơn nhiều 5s. hic hic, nó cứ mở nhạc là thấy chạnh lòng. mong rằng IP6 sẽ cho nó phải câm nín
tuann2
TÍCH CỰC
10 năm
@kiemphisongdao Nghe nhạc trên điên thoại mấu ai nghe loa ngoài, thế nên rấy nhiều hãng vẫn để mono cho nghe nhạc.
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
Apple lên nâng cấp tai nghe đi thì hơn. cncd
song kiếm hợp bích!
thành công vang dội nhé Abble
madam77
TÍCH CỰC
10 năm
như hổ mọc thêm các cánh ....nhưng 2015 mới được tích hợp vào các siêu phẩm của táo
Mèo vẫn hoàn mèo thôi
Beats chất âm ko cứu nổi Apple
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SaigonNeverDies Con của em như thế này nhé ;)
@love4991 Apple nó mua cty beat vì cái mảng nhạc trực tuyến thôi, dù sao beat cũng đang đc các bạn trẻ hâm mộ, chứ thực chất âm thanh phone beat ko có j ấn tượng cả.

Sent from my mobile using Tinhte.vn mobile app
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SaigonNeverDies không em không khoái đèn lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119