Gia đình XPERIA sẽ đón nhận bản cập nhật Android 4.0 vào tháng 3 tới?

Didu
29/11/2011 3:26Phản hồi: 100
Gia đình XPERIA sẽ đón nhận bản cập nhật Android 4.0 vào tháng 3 tới?

Sự ra mắt của [TAG]Android 4.0[/TAG] (Ice Cream Sandwich) kéo theo rất nhiều hãng sản xuất phần cứng hứa hẹn sẽ phát hành bản cập nhật cho những smartphone của mình nhưng đều không đề cập cụ thể thời điểm chính thức, tất nhiên trong đó có cả [TAG]Sony Ericsson[/TAG]. Dù đã cho biết các smartphone chạy Android trong dòng XPERIA năm 2011 sẽ được phép lên ICS nhưng hãng này chưa nói khi nào thì họ sẽ phát hành. Trưởng bộ phận quản lý của Sony Ericsson Italia, ông Maurizio de Palma rất có thể đã có được thông tin quan trọng này khi tiết lộ rằng bản cập nhật sẽ xuất hiện vào tháng 3 năm sau, tức chỉ ngay trong quý 1 thôi. Tháng 3 cũng là thời điểm mà hai triển lãm/hội chợ quốc tế lớn đã kết thúc gồm [TAG]CES 2012[/TAG] và [TAG]MWC 2012[/TAG], Sony Ericsson hứa hẹn sẽ tung ra ít nhất là một smartphone chạy [TAG]Android[/TAG] tại một trong hai sự kiện trên.

Nguồn: Pocketnow
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mong rằng trong thời gian chờ đợi bản cập nhật này, đã có CyanogenMod 9 cho gia đình Xperia để ae đỡ buồn, mình chuẩn bị gạo để rinh em Neo về thui , hehe :rolleyes:
andy810326
ĐẠI BÀNG
12 năm
Neo mình đang xài đây, không có gì than phiền, đẹp, mạnh, giá tốt. Nhưng cũng như các dòng Xperia vỏ nhựa khác, vỏ em này dễ bám mồ hôi lắm!
magiclove14
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá đã..:rolleyes:
Spam à, có gì đâu mà đã.
thích nhất câu này 😁
bao gio thi co ban Android 4.0 moi vay minh dang dung con X10 thi bao gio co vay cac ban ko biet co de dung ban moi ko day........:dance::stomp::playfull:
Hi vọng Sony sẽ giới thiệu em nào trong gia đình nhà XPERIA đột phá hơn nữa :hot:
hình như còn Duos nữa mà bác, chưa thấy đâu 😁
anh em SE ráng chờ thêm vài tháng nữa nhé 😁
Sản phẩm của Sony luôn có sự khác biệt trong thiết kế 😃 Vì samsung độc quyền với ICS trong 6 tháng đầu nên hiện tại tháng 3 cung cấp ICS thì Sony đã nhanh nhất mức có thể rồi
Phải chờ tới tận tháng 3 cơ à
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng là 1 fan cua se,dùng se từ thời p900 giờ vẫn giữ làm kỷ niệm!Mấy lần bị con trai liệng ko thương tiếc mà giờ vẫn ok,chi bi hỏng pin thui!
Xperia 2010 chỉ cần lên 2.3 hết mà cũng k được 😔
minhdatkut3
ĐẠI BÀNG
12 năm

X10 đang bắn 2.3.3 ầm ầm nè bác
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Hahaha, ngày càng nhiều hãng ăn bánh sandwich thế:eek:
dòng Xperia 2012 có lẽ sẽ chạy 4.0 hết .
còn xperia 2011 thì sẽ được update lên 4.0 vào tháng 3 tới 😆
hi vọng Xperia 2012 có con Play 2 :">
Chúc mừng các bác SE nhé 😃

Gửi từ HTC HD2 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Tháng 3 thì hơi lâu ah, nhưng giờ vẫn hài lòng với 2.3.4. Hy vọng tháng 3 sẽ có chứ đừng hứa tới tháng 3 mà ko có thì...
costan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ra tết xúc 1 em về , đang phân vân lww hay xmini pro đây 😔
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết X10 của em có lên dc không nhỉ ? He.
Neo vô đối luôn
Lại có tin sẽ lên ICS tuần đầu tháng 1 trên xperiablog kìa các fan!

Pnho Ompi Tuarasop Arc Ruaboch Knhum
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cũng mong có play2.đang dùng play thấy đã quá.
Game của Play luôn nặng gấp đôi các game cho máy khác phải không bác :p
dahily
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết có nặng gấp đôi hay không mà thường một game của nó là 500-700MB có game còn hơn 1GB nữa đó. Chơi rất đã luôn.
nghe nói Game theo dành cho máy có "Chứng Chỉ PS" thì Gmae phải theo tiêu chuẩn nên cực chất và nặng http://www.tinhte.vn/f222/playstation-suite-se-co-dung-tren-nhung-may-khong-phai-cua-sony-900280/
Game trên đt thấy ko hợp lý lắm,đt còn để nghe gọi nữa lấy ra chơi thì hết pin,tốt nhất mua con psp go về chiến đồ họa đẹp hơn nhiều😆
Hehe. Đang chờ 4.0 cho em iu Arc của mình.
Mà tháng 3 lâu quá nhỉ!
Nghe đâu là Tháng 1, mừng được rồi bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019