Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giá Galaxy S8 và Galaxy S8 egde sẽ cao hơn khoảng 100$ so với năm ngoái?

sonlazio
20/3/2017 1:17Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuibap035
TÍCH CỰC
7 năm
Ko biết có tận dụng lại linh kiện của chị Bảy cái gì ko????
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiểu phẩm hài mới ra lò, đảm bảo cười đau bụng:

SSeeder nhận lệnh của cấp trên dìm cả Android để tâng công Sàm Sung ^^
Android gốc là: đồ sống ngoài chợ, là nhà cấp 4 cũ nát, là 1 đống rác.

Theo một nguồn tin không chính thức thì màu mắm tôm sẽ đắt hơn 200$ so với màu thường 😕
lhp2006
TÍCH CỰC
7 năm
gỡ gạc chi phí cho con Note 7
hài ghê
ai sẽ ủng hộ
pqd1910
ĐẠI BÀNG
7 năm
Apple họ mất công làm OS và Phần Cứng trong khi SS chỉ làm phần cứng còn OS thì đã Free rồi. Vậy mà chả hiểu sao giá của ông SS ngang ngửa với Apple. Lẽ ra =2/3 iPhone thì hợp lý hơn.
Khi mới ra mắt dòng S thì xác định cửa dưới iphone, lấy giá để cạnh tranh.
Khi bán tốt thì bắt đầu nâng giá, ngang bằng rồi cao hơn iphone, trong khi iphone bao năm qua vẫn 1 giá và chỉ tăng 20$ trong lần gần đây nhất. Quạ mà đòi ngồi mâm trên với công sao??
Chắc cả đời này mình không có cơ hội sử dụng sp của anh Sam rồi.
Samsung thật biết quan tâm tới dân châu Âu...thêm có 100$ chứ nhiêu 😁

Không biết màu Mắm Tôm mộng mơ Tím có bị đội giá lên 200-300$ không nữa :D
người ta chỉ là đổi cái màn LCD thần thánh qua amoled thôi (cái mà dòng trung, dòng thấp Samsung đã có) mà còn đòi tăng giá, huống hồ S8 bao nhiêu là công nghệ mới...
@luanth Công nghệ tăng chiều dài và nhận diện khuôn mặt bằng phần mềm à?
@gachiennuocmam google không tính phí ạ
@luanth Đứa nào phản biển đứa đó đưa dẫn chứng. Nói cái kiểu tàm xàm bá láp xong kêu tự đi tìm hiểu đi thì thú nó nói cũng được 😆.
@gachiennuocmam À thú nó đang nói đấy nhỉ? Thú nào biết chơi tinh tế chỉ ra xem. Hay suy từ bạn ra rồi nghĩ thế giới. Ăn nói cha mẹ kiểu quen thói. Mẹ bạn nó ko dạy bạn sao. Mỗi câu nói của bạn phải là niềm tự hào của ba mẹ bạn chứ: nó nói chuyện với mọi người vậy là do vợ chồng tôi làm gương và dạy dỗ nó đấy!
@luanth có con cái rồi mà ăn nói mất dậy vậy chú em. Diễn đàn công nghệ ăn nói phản biện phải có nguồn. Ăn nói ko động não giờ cứng miệng lôi mẹ cha người ta ra biu ríu là mất văn hóa lắm biết chưa. Có ai sỉ nhục gì gia đình chú em chưa nào? Có câu nào chửi chú với vợ con chú chưa? Càng reply càng thể hiện bản chất thôi 😆.
chắc tăng giá để bù lỗ cho quả phốt năm nay =)))
những máy chỉ để mình xem cho thích mắt chứ ko mua được 😁
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
Nhiều tính năng mới, cấu hình top thì giá chát thế đấy, chả gì mà chỉ có APPLE và SAMSUNG được mang ra choảng nhau là chính là vì hàng nó top rồi. Nhiều bạn làm như giá Iphone vẫn còn rẻ lắm ý, bó tay, chắc chắn phải cao hơn SAM nhé, quả này fan Apple lo mà dìm giá Sam đi không giá Iphone nó lên lại ngất.
Lạ nhỉ. Xưa giờ Galaxy của Sam bán đâu có hot như iPhone đâu ta? Tăng giá chóng mặt vậy sao các fan trung thành theo nổi. Chắc đằng sau có uẩn khúc gì đây.
đang định để tiền mua mà thấy giá thành thế này thì nản mịa rồi... thôi đú theo thời cuộc mua mịa AI PHÔN
tính đi tính lại thì con 5,7inch giá vẫn như cũ. còn con 6,2inch cao hơn 100usd.
AngelaPT
TÍCH CỰC
7 năm
Giá quá rẻ nhỉ. Phải 35 củ mới xứng tầm siêu phẩm
Thật ra nó đâu có tăng giá vì nó bỏ bản màn hình phẳng nên giá đó là đúng rồi.
@Đỗ thánh 2014 Chẳng có nhẽ, h S6 edge có trên dưới 5 củ, S6 edge + hơn 6 củ nếu màn hình cong thực sự giá trị thì ít ra phải giữ giá hơn chứ, vậy mà cuối cùng cũng thua iPhone 6+ và 6s thường dù khi mới ra mắt giá ngang nhau, 2 con kia thì thua đủ đường, Note 5 mới ra màn hình phẳng mà vẫn 18 đấy thôi, nói chung mình thích thì mình tăng thôi, ko vì lý do j cả, à mà quên để bù lỗ cho Note 7 nữa 😁 chứ mấy con edge giá ban đầu 16, 17 Samsung cũng lời chán rồi
@The Purge Cái chuyện s6e còn 6 củ vì đó là hàng cũ và Android nó ko giữ giá như iPhone. Còn mình nói là ko tăng giá là hàng mới ra, còn cong có tác dụng ko thì người dùng họ mua họ sẽ biết. Sam nó bán thường thì hơn 1 năm là nó bỏ mẫu nên giá nó 5-6tr là hàng cũ và nhà mạng. Tôi đố bạn tìm con S6e chính hãng bảo hành 12 tháng đó. Còn iPhone 6 còn đầy hàng chính hãng bảo hành 12 tháng đó nên giá nó cao hơn là phải.
Tăng là đúng rồi, S7 năm ngoái đâu có cong đâu. S8 năm nay tương đương S7e năm ngoái. Bán giá thế là còn rẻ chứ đắt gì ?
Xem cmt kiểu như Sam đang ép người Việt Nam phải mua điện thoại giá cắt cổ. KO có điều kiện chơi Sam thì chuyển iphone các bợn ợ. KO thì nokia hay HTC cũng đc.
Tiền vẫn trong túi các bạn mà 😃
Hút máu để bù vào vụ note 7 😁
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
ý chú mày nói là con này hả,oh cái dek,nhảm vừa thôi.Vân tay s7e còn thua cả tung cẩu nữa đay biết ko?nản mấy đứa seed trá hình.Tôi sài lung tung con con nào ko dùng đâu mà ko biết.Ăn roi up ảnh khoe khoang ,phách lối,hợm hĩnh .Mk máy lag cảm ứng chạm
linhtinh ,vân tay bình thường.Con dòng trung mặt kính còn tệ hơn shit nữa,quảng cáo thì ghê gớm lắm.
@nguyenmanh287 Cu ăn lương này bao nhiêu năm trung thành với đại giáo chủ ss nhỉ?moá ss trang bị cho đội trưởng đội ăn lương cả ip macbook nữa cơ
@CHIẾN SA_LUÔN SA hiện nguyên hình đi cupatinho ơi. mà a nhớ là a bỏ qua tài khoản của chú rồi mà sao vẫn bâu lấy a vậy.
mà a sài đt chứ a ko thờ đt như mấy chú đâu nên ko phải gato khi a đc trang bị đầy đủ vũ khí từ androi-ios-tới winphone😁:D:D:D:D
@nguyenmanh287 Tui đây pa, có liên quan gì đến ông kia đâu mà hiện với chả hình :v...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019