Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giá Galaxy S8 và Galaxy S8 egde sẽ cao hơn khoảng 100$ so với năm ngoái?

sonlazio
20/3/2017 1:17Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe nói kèm tai nghe AKG nên giá đội lên
@vietanhnb1993 Có giá rồi nè. Bang note7 cho bản 5.8
http://m.genk.vn/fpt-shop-bat-ngo-tiet-lo-tat-tan-tat-thong-tin-ve-galaxy-s8-bao-gom-ca-gia-va-thoi-diem-ban-tai-viet-nam-20170320173613325.chn
Nghèo thích chơi sang nói hút máu quỳ mấy thanh niên tiền ít đòi hít l thơm... một đống háng khác cho mấy cậu lựa chọn đấy
Chợ chửi tinhte náo nhiệt thiệt, đây là nơi tốt nhất để thể hiện kỹ năng cào phím của các chú trẩu...
Cuộc chiến hình như đang đi lạc hướng rồi. Trở lại vấn đề nào các đối thủ. Tóm lại năm nay Samsung quyết định hút thêm tí máu các đệ rồi ahihi =)).
Thế là tự vả vào mòm mình hả bác? Chùa là không tốn đồng bạc nào cũng có đc, đầu tư một hđh mà không tốn đồng bạc nào thiệt pro. Ss đã tốn chi phí nghiên cứu mở rộng tính năng, phát triển cho hiệu suất tốt nhất chứ có phải đem về rồi đưa vào sản phẩm luôn đâu. Cái chuyện thằng nào tốn chi phi hơn thì kệ nó bác ah, mình là ng dùng chứ có phải nhà sản xuất đâu mà quan tâm dữ vậy. Mà thằng nào hơn thằng nào đâu có số liệu thống kê đâu mà các bác phán như đúng rồi nhỉ?có ai cho em con số là bao nhiêu tiền không?
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qquocddatdk Hazzz. Post trước tưởng có tý hiểu biết mới đáp lời. Ai dè post này lại tự vả vào mồm thế bạn Sseeder ? Đúng là hiểu biết của Sseeder chỉ gói gọn trong mấy chiêu dìm hàng !
Em đã edit rồi bác, em quên đề cập tới vấn đề Ss còn phải đầu tư phát triển chứ không có đem về rồi bỏ vô đâu. Mà bác có phải seeder của iPhone không?sao nhìn ai cũng thấy là Sseeder vậy?nằm mơ chắc cũng thấy hả?ám ảnh đến vậy là cùng.
@qquocddatdk Apple chưa từng có phốt thuê người dìm hàng đối thủ. Còn Samsung đã có tiền án nói xấu HTC với mấy cái clip pr so sánh dìm hàng trực tiếp đối thủ lâu nay rồi nên nói seeder của Sàm là có khả năng nhất. Thêm nữa uy tín Samsung thua xa Apple và doanh số flagship cũng vậy nên kẻ nằm chiếu dưới nói xấu đối thủ cũng có lý luôn.
@gachiennuocmam Sao bác biết là chưa?bác làm chung với CEO bên đó hả? Biết đâu có mà chưa lộ nguyên hình thôi. Em cũng không giám nói là có đâu, vì em không biết và em không đoán mò!
Mà cứ thấy iFan nói ng khác là Sseeder đi dìm hàng Apple, thế mà cũng chính mấy iFan đó cũng đi dìm hàng SS?nói ngta đc sao bản thân mình cũng vậy nhỉ?hay thích tự vả vào mòm mình như vậy? Chả ưa đc thằng iFan nào suốt ngày Sseeder (như bị ám ảnh vậy), tôn thờ cái điện thoại như thánh và cũng chả ưu nỗi thằng SFan nào suốt ngày cũng như vậy. Cái điện thoại cũng chỉ là món đồ không hơn không kém, sao phải tôn thờ như vậy? Cứ như đồ của mình là thánh, còn đồ người khác là quỷ.
Sao phải khổ vậy hả bác?
@qquocddatdk Nói chung Apple chưa có phốt và Samsung thì có rồi. Tiền án tiền sự thì công ty Samsung cũng nhiều lắm. http://genk.vn/tin-ict/samsung-bi-phat-nang-vi-thue-nguoi-noi-xau-doi-thu-2013102419251944.chn
@gachiennuocmam ah ra là bị ám ảnh từ đó đến nay luôn đó hả. gặp ai cũng cho đó là seeder của "đối thủ" (đối thủ của Apple chứ không phải của mấy bác). tương lai thờ cúng điện thoại kiểu này chắc trên bài vị tổ tiên có thêm cái hình điện thoại nữa rồi. buồn cho 1 thế hệ bác nhỉ?
alexmapsu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qquocddatdk nói Apple dìm hàng thì đưa ra bài dẫn chứng, nói không không ai tin, người ta đưa ra bài dẫn chứng của Sam rồi kìa, đáp lễ đi, Seeder gì thiếu muối thế...
longoanhi
TÍCH CỰC
7 năm
ra lẹ đi bằng 1 ngày mình cày bitcoin thôi ko sao
chotoi
CAO CẤP
7 năm
Sam vẫn ảo tưởng nhưng cũng thực tế đấy, lần này tăng giá bù cho gánh quảng cáo và thiệt hại Note nổ gây ra.
Em xin trích lại cmt của em:
ah. thì ra đây là tranh luận "thông minh" hả bác @alexmapsu. trong cmt của em có câu nào nói Apple dìm hàng vậy bác? hay "thông minh" quá nên không đọc hết cmt vậy?
chuyenim
ĐẠI BÀNG
7 năm
Để cho dễ so sánh thì Iphone 7, 7 Plus giá khởi điểm lần lượt là $649 và $769.
OS thì Apple thiết kế, trong khi Samsung thì dùng OS (Android) free của Google.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019