Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giả lập BlackBerry trên máy tính

Cu Cứng
13/10/2007 17:44Phản hồi: 26
Hiện tại đã có phần mềm giả lập BlackBerry trên PC rồi. Mời mọi người nhé!
Trong trường hợp máy chủ tại nhà không dùng được, vui lòng chờ mình tải lên các trang chia sẻ nhé.
Lưu ý: không chơi rapidshare hay megaupload nên mọi người yên tâm 😃

=========================================

Đang có:
Tức là đang để ở máy chủ tại nhà.
Địa chỉ:
Địa chỉ 1
Địa chỉ 2
Danh sách:
BlackBerry Simulators 4.2.0.71 [8100] [Cingular]

Đã tải:
Tức là đã tải lên các trang chia sẻ cho mọi người.
Địa chỉ:
BlackBerry Simulators 4.2.0.71 [8100] [Cingular]

Sẽ tiếp tục cấp nhật
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Le_Ha
ĐẠI BÀNG
16 năm
cái này dùng ntn nhỉ ? bạn nói rõ 1 chút được không ? giả lập trên máy tức là sao ?
Giả lập 1 em BlackBerry trên máy tính thôi bác à.
hiepmat
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này hình như "paloma" đã post rồi thì phải,giống thế này ko bác:http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=6176&highlight=wallpaper
Đúng là đã gửi, nhưng mọi người đa phần tải không được 😁
em down rồi,cài rồi nhưng vẫn ko biết chương trình này dùng làm j cả.Mong các bác hết sức chỉ giáo cho em công dụng của nó cái,nhìn trên PC thì giao diện của BB ko đẹp bằng ngoài các bác nhỉ.
hiepmat
ĐẠI BÀNG
16 năm
😁 e dùng cái này để chuyển nhạc và ảnh vào BB...bác xem link bài viết của bác Paloma ý
thanks pác nhiều, em tìm mãi cái này bi h mới thấy
@bb8100 pác dùng cài này để thử xem các app có chạy được trên máy của mình không cũng rất tốt, đỡ phải cài vào máy rồi lại phải xóa đi
Mình mới tìm được trang này để tải nè,nhưng bạn phải nhập vài thông tin cá nhân thì mới đươc tải,chúng đơn giản lắm
https://www.blackberry.com/Downloads/browseSoftware.do;jsessionid=ctR9+sHCZ7wa4zvmPPAe6A**
nhoccontinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
nói chung là vấn đề khi down từ trang chủ của black berry chỉ là vấn đề tốc độ down chậm, hay bị đứt gánh giữa đường, em thì giữ thói quen vẫn mở trang web của nó trong khi down vì nhận ra làm như thế ít bị đứt gánh hơn, nhưng mà tốc độ thì chưa bao giờ vượt quá 15Kb
VIP
Trứng
16 năm
Tui cũng định down cái nay nhưng ở trang của BB thì tốc độ down thì😔(
có ai biết down o đâu nhanh ko???
có bác nào có cái giả lập cho BB 6710 không cho em với 😁
Thanks
em up rom lại con bb 7290,nhưng vì không có kinh nghiệm nên bi giờ nó đã không nâng cấp đc laị còn bi làm sao ấy,máy tinh không tìm thấy phần cứng để up rom,mà cái chỗ ghi mã pin của nó không thấy có gì cả,chỉ hiện mỗi chữ UNKNOWN em lo quá.không biết nó thế nào nữa ,các bác giúp em với.em cám ơn nhiều,mail của em là trungha380@gmail.com cám ơn mọi người dã giúp đỡ
Nếu mà up rom không bị mất điện thì có thể cáp USB của bạn bị lỗi rồi. Kiểm tra kỹ đã hãy up rom.
mình đã dùng gia lập trên máy tính nhưng ko bít cài nhạc và hình vào máy ảo ai bít chỉ giúp mình với:mad:
tuvn254
TÍCH CỰC
15 năm
Bác có giả lập BB 8800 không, e đang định mua máy này mà không bít chức năng của nó ra sao? :p
xkhoax
TÍCH CỰC
15 năm
Nó đòi ftp user với pass, làm sao vào được!
Có cái nào giống 7130 ko bác ? OS 4.2.1 ấy ! Em cài theme thử đỡ phải lằng nhằng !
Anh2Hanoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
ai hướng dẫn cách dùng đi,em down về cài xong, chạy thì nó báo lỗi 507...chả hiểu sao, lỗi y như thật
balanba
TÍCH CỰC
15 năm
Bác nào muốn làm quen với 8700, thử nghiệm các phần mềm mới, OS mới..thì có 8700 giả lập trên PC đây.
http://www.mediafire.com/download.php?tn2ygdnhjzt
ntlnt3
ĐẠI BÀNG
15 năm
làm thế nào để thay pin cho cái giả lập này............
J_F
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình đã từng down nhiều bản 87, 83, 81, 88 OS 4.2 thì cài vào chạy không vấn đề gì, nhưng down bản OS 4.5 thì toàn bị lỗi "507", đến giờ vẫn chưa có cách khắc phục, bạn nào biết vấn đề này xin hướng dẫn chút.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019