[Giả lập PSP] Dragonball Z Shin Budokai Another Road - CẬP NHẬT HÓA SUPPER SAIYAN

zangy
9/5/2013 17:32Phản hồi: 681
681 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào biết j chuyển tạm thời k chỉ e vs. Tìm mãi mà k ra
Meto .. k biết biến ra đàng sau kiểu j
Em tai ve roi nhung ko biet cach cai dat
Sao tui vào màn hình đen xì, mà fps vẫn 60/60 vậy
mới tải về sao không biến hình được vậy
@Lê Bay ?mới tải sao biến ssj đc, bác lên goole tìm five hóa ssj+full nhân vật xong làm như nó bảo ,k thì làm nv hóa ssj cái đầu tiên ấy ,chơi hết thì có ssj+full nv,có ssj thì có hình sang trái sang phải hai bên của thằng ssj bác unlock đc
Mấy skin cơ bản nek
Skin 1 L+R :nó như kiểu kaioken ây nv nào cũng nó
Skin 2:nạp năng lương trên màu xanh 1 tí thì ấn lên+0(skin mạnh nhất )
Skin 3:sang trái +0
Skin 4:sang phải +0(chắc là skin yếu nhất)
Skin 5:hóa ssj xuống+0(ai unlock đc ssj thôi)
Skin6:căn khoảng cách sao cho ấn L phi đến cạnh đối thủ rồi ấn vuông là nó đấm 1 phát làm đối thủ đơ
Các bác chỉ cho tui để có full nhân vật đi trên máy điện thoại nha 😃😃😃😃
các bác chỉ mình đánh chưởng rồng nha ss3 songoku
@Lại Thanh Hải Chưởng rồng thì bác . Hoá ssj 3 hoặc ssj 4 . Xuống + O. . rồi bác đến đủ gần. Rồi lên +O. Và tận hưởng
@phongz131111 Bạn ơi sao mình chơi đc có 1 lần. Mấy lần sau k vô đc nó páo ppsspp đã dừng xong out ra. Lam sao bây h bạn
Ad. Cho hỏi làm sao để lúc chúng nó đánh hay skill mình. Thì làm gì để dịch chuyển tức thời ra đằng sau nó ????
@phongz131111 Bạn bấm cùng lúc X(phím đỡ) + Phím trái hoặc phải (Đối thủ đứng bên nào thì bạn bấm bên đó)
- Khi bị đánh mới dùng được nhé, tự nhiên ko đc đâu.
- Nếu mới tập bạn nên nháy liên tục 2 phím đó nó sẽ dịch chuyển vs đánh trả = 1 đòn nhưng đc ít dame
- Nếu bạn căn chuẩn thì chỉ nên bấm 1 lần nó sẽ chỉ di chuyển ra sau (Căn khi bạn vừa bị đánh ngã bắt đầu chạm đất; Hoặc đang bị đập liên hoàn trên không)
Chào các bạn. Mình có 1 vấn đề nhỏ mong các bạn hiểu và chỉ giùm mình. Mình có download game dragon ball hay tất cả game psp trên đt s7 của mình. Mình vào game chơi đc 1 lần. Những lần sau vô nó toàn pảo PPSSPP đã dừng. Xong tự out ra. Mình thử nhiều lần vẫn vậy. Mình xóa hết tải lại hết cũng chỉ chơi đc 1 lần. Mấy lần sau vẫn vậy. Mình vào lại lúc save game thì chơi đc khoảng 20s. Tới lúc dùng kill cuối cái nó out ra. Kiểu nhu tràn ram vậy. Bạn nào bik bị gì hk làm ơn chỉ mình vs. Tks các bạn đã đọc. Và có ai bị giống mình hk. Đuôi của file là iso
Cần cao thủ vào chỉ giáo!
1 - E chơi ở chế độ cốt truyện ( Another road) đã qua hết 7 màn. Nhưng các bác có để ý ở các màn rất hay có những map phụ nó ghi chữ BOSS ko? làm thế nào để vào đánh map đó đc ạ.
2 - E thấy có chế độ đánh online nhưng chọn nó toàn bảo phải kết nối W_LAN là cái j ạ. có thể kết nối cho 2 ng bem nhau đc ko.
3 - Bác nào có mẹo j hay hay chỉ em với (VD như trong shop có thẻ tăng chỉ số nhân vật thì e biết nhưng nó cho mua 1 số cái hình ảnh nhân vật + mấy cái linh tinh là để làm j ạ)
Mọi người cho mình làm phiền tí nha, có ai biết phần mềm làm tấm hình này là gì k
Ai chỉ mình cách đánh qua đánh lại với
Mình đánh thì thấy nó đứng gồng lên mình đánh trúng nhưng k mất máu nó . Thì đó là skin j v . Chỉ mình làm dc k ?
@Khkkkkkauu Ấn Phím X + R
bác cho tui hỏi bản nào hay nhất vậy bác? thấy lắm ng tải bản budokai 2 quá ta?
mỗi bản nó có gì khác biệt ko? nếu có test qua thì cho chút ý kiến nhe.
Dragon Ball Z - Shin Budokai.
Dragon Ball Z - Shin Budokai 2.
Dragon Ball Z - Shin Budokai Another Road.
Dragon Ball Z - Tenkaichi Tag Team.
@megamevodo Hay nhất là Dragon Ball Z - Tenkaichi Tag Team. Vì mình đã test hết rồi
Dragon Ball Z - Shin Budokai 2 và Shin Budokai Another Road là 1. Chỉ nhiều nhân vật hơn bản Shin Budokai thường. Bạn chơi Tenkaichi Tag Team thì ko muốn chơi Shinbudokai nữa đâu
Download s z ad.
Nó hiện như z là s
Dùng dịch chuyển tức thời kiểu gì
Dùng dịch chuyển tức thời kiểu gì ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019