Giả lập Snes4Sym, chơi game snes full sound và speed

fanliv
29/6/2011 7:29Phản hồi: 57
Giả lập Snes4Sym, chơi game snes full sound và speed
Phần mềm này khi cài đặt có tên là snes4sym, khi mở lên có tên là snes4all =))
Cài bộ pip trước khi cài giả lập nhé!

Bộ pips 1.60 >Cài luôn khỏi giải nén 😁
pips v1.60 fix link 6/12
Tuy nhiên, tất cả các bản sưu tầm trên mạng đều mắc phải một vấn đề là ko thể save game và config (sound, key,...). Mình xin upload bản mod by me :D có những ưu điểm sau:
1. Fix lỗi ko save và load đk (game và config)

Snes4all fix save by Fanliv fix link 6/12

[download]Snes4all fix save by Fanliv
Các bạn tải game thì cho vào 1 thư mục trong e:/data nhé!
Sau đây là 1 số game test:

Quảng cáo

1: SUPER MARIO WORLD

Tựa game kinh điển của Nintendo, chắc ko phải giới thiệu nhiều về game này nhỉ :D
Download

Game đc xem là kinh điển nhất của thể loại action-RPG , một kiệt tác của Square luôn đc đánh giá là game hay nhất mọi thời đại của thể loại này .Đc đưa lên nền PS1 vào năm 1999 = tiếng anh
Download

Quảng cáo

Game bóng đá chưởng của nhật, do mình sưu tầm nên ko biết đây là bản J hay E, nhưng game này chơi rất đơn giản nên J hay E cũng ko quan trọng lắm đâu! :D (1 điểm nữa là game này ko chạy vs vSun, test trên e63 :D)

Download

Xu hướng

7runG
ĐẠI BÀNG
13 năm
game nes minh thay dung gpfce la dinh nhat.
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Đây là game snes cơ bạn àh! Công nhận gpfce chơi game nes là ok nhất và snes4sym chơi game snes đỉnh nhất =)) game snes đẹp và nội dung hơn game nes nhiều, bạn chơi thử xem nhé!
cai nay moi ha ban? hoi xua tim mai ma ko choi duoc? man hinh ngang choi on chu ban?
hok được rùi anh oy ....! hướng dẫn em cofigure được hok ....? màn hình ngan khó chiến quá hà ....! mỗi lần nhảy ra ngồi là lỗi màn mình lun á anh ........ có cách nào khắc phục hok anh ....? thank anh ....!
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Mình ko có máy 240x320, ko test được, bạn nào có máy mh dọc có kinh nghiệm thì chỉ giùm nha (p/s nếu nó cứ xoay ngang thì bạn kết hợp vs magic key để chiến, cũng hay lắm mà!) 😁
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Test ngon trên e63 nhé!
em đã xoay màn hình được rùi ....! tạm ổn ....! corigure key cũng tạm ổn nhưng khi vào chiến thì phông nền mất hết ( chơi fire emblem mà mà hok thấy được bước đi của mình thì ....😔( ....! cái nì mới lớn nà : mỗi lần em vào Pm thoát ra là màn hình điện thoại lỗi lun ....! phải khởi động lại á ........ anh có cách nào khắc phục hok anh ....? thank anh nhiều ....!
mộc đế hả bạn, cái đấy chơi trên vbag ổn hơn
trên gba em chơi hết rùi ( kể cả bản hack ), trên snes có fire emblem( mộc đế ) 4 - 5 em chưa phá đảo ( vì chưa có điều kiện ) ....! xin chủ thớt giúp đỡ ....! em ghiềng lém ùi ....! thank chủ thớt ....!
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn đó mỗi cái fire emblem 4 là chưa chơi ổn dc trên symbian3 , cái này mà chơi dc thì quá ngon
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
. Mình đã thử cuối cùng thì thằng fire emblem 4 đã có thể chơi ngon lành cành đào trên điện thoại symbian 3rd , thank chủ topic rất nhiều (mình online bằng đt nên ko bấm nút thank dc mình sẽ thank sau vậy)
Hiz.có bạn nào hướng dẫn mình cài đặt cụ thể được hok.mình hok biết cài đặt và vào chơi như thế nào hết.
ọc ....! không thấy động tĩnh gì lun ........
bạn chienlb có thể hướng dẫn mình cofirm sao để có thể chiến fire emblem 4 chứ .... thank bạn ....!

vẫn không được ....! vừa mới cài lại FW mà vẫn lỗi ! hok bít vì sao lun ?

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

6 file mà chỉ cài được 5file còn 1 file lỗi ....! hok hỉu vì sao ....? xin chủ thớt giúp đỡ
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Trích dẫn kinh nghiệm của 1 thành viên bên symbianvn.net

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

Cụ thể báo lỗi gì hả bạn?
chienlb
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn chỉ cần chuyển nước đi của nó sang chế độ trong suốt là di chuyển bt được ,còn các cái khác ko quan trọng, nhưng bạn ko cài đủ bộ pip dc thì bó tay rồi, mình dùng Ê63 vẫn bt đang chơi đến màn 4 công nhận là khó và hay so với các bản kác............
chắc có lẽ trong 6file fix có 1file mình hok cài được là mấu chốt của vấn đề....! sao tự nhiên file đó báo lỗi hok trợ ....! để mình dow về thử lân nữa ........!
ryu_
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nào cho mình xin cái link download bộ pips 1.75 lâi đc ko, link trên die rồi thì phải ko load được. Thanks trước nha
n1dminhd
ĐẠI BÀNG
13 năm
pm này mình chơi ngon nhưng ko save, load đc, ai giúp với ?
bác nào có file pips 1.75 cho tôi xin với link chủ topic die mất rồi thanks
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Bản này mình fix lỗi save rồi mà, bạn xem lại nhé!

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Chờ chút mình đang upload 😁
n1dminhd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi, vậy save load ntn, mình đã chọn save slot 1 rồi thoát ra vào load nó lại trơi lại từ đầu
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn thử tạo thư mục e:/data/snes4all xem sao 😃
n1dminhd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đã làm theo và thành côngThanks nha (thông cảm mình onl = đt, ko có pc)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019