Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giá trị vốn hóa thị trường của Apple lần đầu xuống dưới 400 tỉ USD trong một năm trở lại đây

Duy Luân
4/3/2013 22:59Phản hồi: 281
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dang xuong .va tren dg di xg

gui tu galaxy note 2
chiensi357
ĐẠI BÀNG
11 năm
app dạo gần đây ko đưa ra cái gì đột phá hết mà toàn đi kiện tụng kiếm tiền bằng bản quyền😔
ai cũng một thời thôi. không gì là mãi mãi cả. lên voi xuống chó là chuyện thường mà
cũng còn nhiều fan hâm mộ mà, hehe có gì thì fan góp tiền cho apple có chi phí đi kiện bản quyền kiếm lại vốn......
Trước phồng quá mức thì giờ lại xẹp xuống cho đúng với giá trị thực thôi mà, duy trì mãi sao được 😃
ai mà chả có lúc khó khăn...cứ từ từ nào 😃
😃 bắt đầu suy thoái..là quy luật rồi,tránh ko được,quan trọng là suy thoái đến đâu thôi ( ngoài lề tí,tại ko biết mục góp ý ở đâu...sao các Mod ko để comment theo thời gian thực,cái nào mới nhất thì đẩy lên,tránh tình trạng tem vé,tránh cả những comment góp ý hay bị chìm vì chả ai đọc,ngồi buồn buồn vào youtube chơi thấy nó thế nên góp ý tí..😃)
doanh số lợi nhuận vẫn đứng đầu.ảo thật
apple quá thành công, người ta kì vọng quá cao, nên thất vọng củng cao
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
Jobs vừa đập tan cục wifi ở thiên đàng xong
appble, Samsung,... lên hay xuống mặc xác chúng can hệ gì đến chúng ta đâu mà các bạn vào xâu xé nhau loạn cả lên làm gì cơ chứ. Mấy công ty Việt Nam nơi có cha chú người thân mình làm việc thì lên hay xuống chẳng ông nào thèm quan tâm trong khi cái thằng chẳng bao giờ them quan tâm đến mình thì lại coi trọng nó hơn cả cha chú... để làm gì cơ chứ?
p950q
TÍCH CỰC
11 năm
Mất đi gần 1 nửa giá trị... con số khủng khiếp quá. Các bác chơi cổ phiếu Apple đau tim vỡ mật mất thôi.
Nó đã đến thời điểm chuyển đổi và xuống dốc, sao bác Tim Cóc không nhận ra mà vẫn cố bám lấy cái cọc của bác Job nhỉ?
tại thằng Galaxy đây mừ 😁
Ae mình là một gia đình.mặc dù chúng ta mỗi ngươi một kiểu máy mỗi nhà sx,màn hình to nhỏ khác nhau nhưng chúng ta là một gia đinh đoan kết đoàn kết đại đoàn kết phải không các bạn android của mình.đập tan bọn cuồng nộ ifan lúc nào mà chả được đúng không ae:mad::mad::mad:
@super900 bạn bị dở hơi à?
@super900 Bác quá bảnh luôn. Dám chọc cho chúng nó chửi. Mà kể ra cũng ngộ. Bán thì dẫn đầu, lời lời lời rồi cuối cùng là lỗ. Cóc hiểu nổi.
app mà cứ thế này rồi lại như nokia thôi
Từng được hi vọng là công ty nghìn đô đầu tiên trên thế giới 😃
với vốn liếng bây giờ thì lấy lại phong độ còn sớm chán. Mà để lâu như nokia thì vất vả đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019