Giá xe phân khối lớn chính hãng Honda ở Việt Nam có thật sự tốt?

chuyengiaphaxe
19/5/2018 18:0Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tao sẽ mách thái ngọc nhiên tụi m dám chê xứ thiên đường
Lee Hat
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangchuong_90 toàn đám "3 que, VT, pd không à chứ dân VN ai mà chê" redbull said =))
Lee Hat
ĐẠI BÀNG
6 năm
đồng bào đã ngán cơm sườn chưa :v
MrBphone
TÍCH CỰC
6 năm
@Lee Hat dám chọn món khác không
@Lee Hat Ngấy đến cổ rồi mà ngày nào cũng nuốt, buộc lòng nên phải không ngán,
Dm nhìn giá ở Mỹ với VN.
Giờ Việt Nam thế thì phải chấp nhận cuộc chơi thôi, so sánh làm gì, kết em CB500F quá 😁
vitkon
CAO CẤP
6 năm
Cay vãi. Đang định đẩy con xe cũ thì nó ra cái tin này, làm thọt xừ nó mất vài giá 😔(
Honda bán như vậy, giá cao hay thấp do ta là người mua quyết định, chơi được thì chơi. Cảm thấy phí của thì không mua, cho nó ế, mac ke no.
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
6 năm
So sánh là 1 chuyện thôi.còn tùy vào mức thuế ,các chi phí vận chuyển...giá như vậy mình nghĩ là ổn rồi
Bocubi
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu chênh vậy thì đã là khá tốt rồi, lại còn chính hãng nữa, các dòng từ 650 trở xuống như vậy là quá tốt luôn. Kênh tư nhân chắc sắp hết cửa đây.
dungsss
ĐẠI BÀNG
6 năm
So sánh giá trong nước giữa nhập khẩu chính hãng và nhập khẩu tư nhận đi bác ơi.
An@259
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dungsss Giá Nhập tư với nhập chính hãng mà bác cũng kêu người khác so thì chịu rồi .. nhập tư thì là của nó nó muốn bán bao nhiêu thì nó bán .ai muốn mua thì mua ko ai ép.. còn nhập chính hãng thì khác .. giá bán phụ thuộc vào thuế +chi phí giấy tờ này nọ + với % mà đại lý ăn.. giống như IP ấy hồi mới về vn .. bán lệch giá với chính hãng cả chục chai vẫn có người mua có ai kêu ca gì đâu
Toàn mấy ông éo có tiền vào bình luận thuế này nọ ... đã dư tiền thì thích là nhích. Ok
@lzzzz_adnguyen_zzzzl thuế xe sing không rẻ mà thu nhập sing thì bao nhiu vậy thằng "dần thêm d"?
@kill.applehater Lại ngu 😆 .... thôi mua cái xe đi rồi tính ạ. Bởi dân mình éo bao giờ khá nổi . Nói rồi muốn nổi dậy phải có kiến thức chứ để mấy thằng ngu nổi dậy thì bao giờ cũng bị dập tắt 😃)
@lzzzz_adnguyen_zzzzl Ngu!!! bị đoảng hút máu còn ra vẻ tự hào
@Communism Chắc mấy thằng mua siêu xe hơi nó ngu lắm bạn khôn nên bạn đi bộ thôi chứ xe gì cũng có thuế nạn ạ
kemkem87
TÍCH CỰC
6 năm
Doanh số bán hàng tốt nhỉ, 3 em goldwing ra đi, cùng 160 em chân dài khác. Mình dành tiền đợi bác nào chán CB500x để mua đây 😁
Em nói thật, giờ giá có giảm 2/3 thì mấy thằng hay nói thuế má này nọ cũng đé có tiền mua.
leonheart
TÍCH CỰC
6 năm
@yeahBlackberry kakak... đâu phải chỉ có mỗi vn mình đánh thuế xe cao! mà mấy thanh niên đó chắc ko biết chục năm trước moto nhập về vn giá như thế nào nên bây giờ giá này mà vẫn còn chê cao 😁
leonheart
TÍCH CỰC
6 năm
chơi xong duke 390 thì sẽ nâng cấp lên cb650f vại 😁
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Đau lòng cho dân Việt Nam. Nghèo còn bị ăn chặn đủ thứ. Ai biểu anh gìau là tui đánh thuế đó nha.kaka
End-User
TÍCH CỰC
6 năm
CB650F quá ngon cho cuộc tình.
Lee Hat
ĐẠI BÀNG
6 năm
tiền của ng khác thik sài sao thì sài bạn trẻ đừng có mở mồm ra là "Toàn mấy ông éo có tiền" nữa nhá lol :v
@Lee Hat Thì bởi em cmt mới đúng anh ạ . Toàn mấy ống éo có tiền mua vào bàn. : )). Thứ 2 là nghèo mà muốn bàn thì phải có kiến thức . Nghèo mà còn ngu nữa thì hơi mệt. Than thuế mà éo biết thuế để làm gì thuế ntn thì mãi nghèo mãi ngu ạ
Hangu
TÍCH CỰC
6 năm
@Lee Hat Chứ em nghĩ dân mỹ mà em đu càng ít người nghèo à? Người nghèo ở nước ngoài rất nhiều đấy em ạ.
Hồi xưa bán căn nhà phố mua được con rim2, bây h bán căn mua được con gâu win 1200 phân khói, kể có máu và có nhà củng chơi, tiếc là ko có gì.
giá cao hơn Thái Lan có thể là tiền vận chuyển, tiền kho bãi, bảo hiểm , tiền lời của honda việt nam, tiền thuế vat...
CB650F đẹp! :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019