Giám đốc thiết kế của Sony chia sẻ đôi điều về Xperia Z Ultra

Duy Luân
26/6/2013 14:35Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanbvp
TÍCH CỰC
11 năm
Bác này trông lãng tử nhể,thiết kế theo phong cách của bac,máy đẹp nhưng hơi to,em mặc quần bò thì nhét đâu được đây
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này đẹp lung linh. Hy vọng sp honami cũng vậy
acthu
TÍCH CỰC
11 năm
Qua con Z để thấy sony ko chú trọng vào sp nào chiến lược cả, nên kể cả con này cũng xác định luôn nên ko cần phải nói nhiều thế. hồi Z báo chí thổi suốt ngày, giải thưởng này nọ. giờ tịt ngúm. chơi đồ Sony bây giờ nản lắm.
Haha đi đường rút nghe đt phải tấp vô lề 😆
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
11 năm
thiết kế như vậy là quá đỉnh 😃 rồi , có tiền là quất liền , chắc để dành tới mùa hè năm sau quá hic hic
Prince23
TÍCH CỰC
11 năm
bán optimus G thì bù bao nhiu mới có bé này nhỉ G đáp ứng nhu cầu là quá tốt ùi
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
Nhưng sao cái Viền dưới của em nó dày thế nhỉ, mà mấy nút Back, home lại ở phía trên?
con này chơi game + xem video vs màng hình này, thì còn gì bằng..
đảm bảo pin xài ko quá 1 ngày, chơi game liên tục thì khoảng 1 buổi phải sạc rầu. Pin sony truyền thống là vậy.
galaxy s4 cũng có bản sap 800 2,2ghz + lte-a nhanh nhất quả đất
@LuxuryAcaiEnergy
😁hình như con S4 đó chạy xung 2.3Ghz chứ k phải 2.2Ghz.
Quá đẹp, gần ok rùi! Mà ổng nhắc đến quyển hộ chiếu tin chắc nhắm mấy anh hay đi nước ngoài, mấy nghệ sĩ xì-tai rồi, đã đi nước ngoài hoặc nghệ sĩ thì ôi thôi thôi tiền chả là vấn đề nữa 😁
Benjoy
TÍCH CỰC
11 năm
Jun Katsunuma mà mình đọc nhanh quá thành ra Kamasutra các bác ợ 😁
Đẹp đẽ, đắt đỏ, đi đứt hơn một tháng lương, chỉ ngắm ở đằng xa, yêu em ngắm ở đằng xa.
hunterlovex
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuylexuan2002 hơn 1 tháng thôi á,bác làm nghề gì cho e theo với 😔
@hunterlovex
buôn bột đá , theo ko ? :p
tuan801
TÍCH CỰC
11 năm
Đáng kinh ngạc cho một thiết kế!
ăn rồi đi chơi với ngồi ở nhà thì dùng được , chứ em làm việc với lăn lộn ngoài đường suốt thì dùng sao 😔
xyzmen
CAO CẤP
11 năm
em này so với em LG Gpro 2 thì ai hơn nhỉ?
Giống như sản phẩm của những nhà thiết kế thời trang lớn trên thế giới.Đẹp,độc,đắt.Thích thì mua,mặc dù có thể ko vừa size (và đừng có mơ họ resize lại cho bạn)
Tóm lại,phong cách Sony là vậy,mua đt của họ thì tự bản thân bạn phải tập làm quen với những khuyết điểm của nó.
Còn mún tiện dụng,dễ cầm thì mời qua chơi với mấy hãng sản xuất đồ nhựa 😆
saytocdo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp,thiết kế tuyệt ! Nhưng ko biết những vấn đề của sony từ trước đã khắc phục được chưa ! Anh No từng bảo máy to ko cần thiết,còn Sony hướng đến phong cách mới>>>> kiểu gì cũng nói được hết ! Nhưng con này chắc ko dành cho dân Việt ta. Giá chát,máy to có khi vừa đi xe máy phải mang thêm cái túi ko thì chỉ hợp các chị có túi xách(nhưng lại không thích dùng điệ thoại to quá) hoặc đi xế hộp thôi.5inh thì tuyệt !
Nói chung là để ngắm thôi !
thật tiếc mình thấy nản bảo hành sony rồi\

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019