Giám đốc thiết kế của Sony chia sẻ đôi điều về Xperia Z Ultra

Duy Luân
26/6/2013 14:35Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói chung bác đảm nhận thiết kế thì chuẩn lúa rồi..ko như bên bác Sam, thiết kế bết nhè thật :v
Thế éo nào SONY lại tính bỏ cái đèn Flash đi làm gì không biết nữa o_O
Tưởng phải thêm cái Xenon như chiếc 928 của No chứ, thế này không mấy hot rồi 😕, thiết kế có đẹp đi chăng nữa nhưng thứ yếu cũng phải đầy đủ chứ, Màn hình Full HD lại cõng thêm 6,44 Inch công nghệ mới nữa, đúng là dùng để online chắc chỉ được 3,5 tiếng - 4,5 tiếng mất
đẹp mê, mỗi tội chả biết cất ở đâu, ko nhẽ khi nào cũng kè kè cái túi chỉ để đựng dt:eek:
Mỏng kinh dị 😕
Uầy em này to vãi, tưởng S4 đã to rồi mà = nửa em này. Cầm trên tay thì chắc là hầm hố lắm nhỉ, kết r đới ;))
monomini
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng Sony sợ nhất quả pin, tàu vũ trụ dùng pin con thỏ 😆
mình đã thay đổi hẳn cái nhìn và phaplet khi thấy model này,quá đẹp.
Hiz,trước h toàn thấy mấy con Note với Hk....đâm ra tởm 😃
k có flash thì phải
sao k thấy đèn flash con này đâu nhỉ? chả nhẽ chụp 8 chấm mà k có đèn flash :eek:
@taodai2304 Chắc pin hẻo nên không muốn thêm flash 😁
Cơ mà số chấm không liên quan đến flash có hay không, chụp cỡ 2m thì còn có tác dụng xíu ,chụp cảnh đêm phải tắt hết,nhất là xenon :D
Nhưng cũng phải nói lại thiếu flash sẽ bị khuyết điểm ( chụp trong phòng tối thui,đèn pin...) :D

Gửi từ Xperia™ Thần Thánh với cảm hứng thiết kế từ bom,mìn gió,đá....
Đọ dáng với ipad mini, ss mega 6.3 và htc one
Châu á có mỗi người Nhật là thực hiện dc.
công nhận quá đẹp, nhưng vì mỏng như vậy thì tăng lên 7 hay 7.5mm mà có viên pin to hơn thì không phải tốt hơn sao. màn hình tận 6.44'' mà pin chỉ có 3000mAh. mặt lưng thì mình thấy gắn mỗi chữ sony hoặc xperia ở giữa sẽ đẹp hơn là gắn 2 chỗ như vậy, giống xperia Z vậy.
Mình dùng cái mtb 7inch nhưng ko bao giờ nghĩ sang năm có người úp cái đó vào mặt alô kích thước đã đj quá giới hạn
@hoangquangtoan Galaxy Tab 7 gọi điện dc từ lâu roouf,ra ngân hàng gặp suốt, nhìn funny vãi, con ZU mặt sau sang nên úp lên nhìn đỡ buồn cười, chứ bo tròn như ipad mini,galaxy tab....úp nhìn y cái thớt nhựa 😁

Gửi từ Xperia™ Thần Thánh với cảm hứng thiết kế từ bom,mìn gió,đá....
tuyệt vời ông mặt trời 😁
chucademo
TÍCH CỰC
11 năm
di dau cung thay thang nay ben sony. ve samsung di.
Thế này chỉ dành cho chị em phụ nữ và các anh chàng cá tình xài túi xách chứ to ntn nhét đi đâu đc? Quần bò của mình chỉ nhét tầm 5inch chở lại là ổn thui
gaconvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix khổng lồ...điện thoại đến úp cái dép dô mặt...khoái em Z hơn ra nha trang đỡ tốn 200k chụp hình vs san hô;)
geometry
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp long lanh cành đào, màu đen rất menly nhé, dự rằng cái giá của Sony cũng chát k kém vẻ đẹp 😁
Giá như e Z tập trung tinh hoa đc như e này thì ngon, chứ e ZU này đâu phải ai cũng dám mua, còn e Z thì cấu hình lại đi sau 1 năm, mh thì k ngon, loa ngoài tèm nhèm 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019