Gian ứng dụng BlackBerry App World của RIM đạt mốc 1 tỷ lượt tải

babybungbu
13/7/2011 22:34Phản hồi: 44
Gian ứng dụng BlackBerry App World của RIM đạt mốc 1 tỷ lượt tải

Vào thứ 3 vừa qua, RIM đã công bố một dấu mốc lớn trong sự phát triển của gian ứng dụng BlackBerry App World: đạt 1 tỷ lượt tải. "BlackBerry App World tính đến nay đã hơn 2 tuổi. Kể từ ngày đầu ra mắt, gian ứng dụng đã có nhiều cải tiến về tính năng và giao diện, bên cạnh đó là hàng ngàn ứng dụng hấp dẫn được cập nhật thường xuyên", dẫn lời Alex Kinsella viết trên blog của RIM. "Hiện nay, BlackBerry App World hỗ trợ trên 100 quốc gia trên thế giới, với tốc độ download trung bình khoảng 3 triệu lượt/ngày, và gần đây nhất là dấu son đáng nhớ 1 tỷ lượt tải ứng dụng". RIM cũng cho biết thêm con số 1 tỷ này là bao gồm cả những lượt cập nhật (update) ứng dụng định kỳ, chứ không chỉ tính riêng lần tải và cài đặt đầu tiên.

Nguồn: BGR
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mobi không biết có cho tải ứng dụng từ appworld không nhỉ. Ai test rồi cho ý kiến xem.
chưa hỗ trợ Việt Nam bạn ạ
aiaia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới có hơn 2 tuổi à em ơi.
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Con số chưa là gì nếu so với Appstore và Market nhưng cũng là cột mốc đáng ghi nhận. Chúc mừng RIM!
cũng đáng ghi nhận cột mốc này, dù so với aw và m nó không là bao. Nói vui vậy thôi, các bác đừng chém:p
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Cứ bao giờ ae Việt Nam xài được thì hẵng nói
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
Ây dà, mình có 1 con BB cùi mà chẳng tải được apps nào, là sao nhỉ?
Chúc mừng RIM.Một cột mốc đáng ghi nhớ.
đúng rồi. hy vọng con số sẽ tăng lên gấp bội.
hquangvn
TÍCH CỰC
13 năm
Phân phối máy ở VN, sản xuất 9780 phiên bản Việt, cung cấp dịch vụ BIS ở VN, mà app đếch cho vào, xài bằng niềm tin à RIM ơi.
appstore len toi 15 ti roi
nhung voi rim appworld la qua du voi e hehehe
cho VN mình xài thì lượt tải tăng đáng kể ấy nhỉ, lại có vài phần mềm cây nhà lá vườn cũng kiếm đc ít $ hihi
yugotran
ĐẠI BÀNG
13 năm
chưa dùng qua Rim bao giờ, chưa co cơ hội tải thử ứng dụng trên BlackBerry App lần nào, hic...
Chuc mừng Rim!
owentien
ĐẠI BÀNG
13 năm
pó tay với bác luôn!
vậy kiếm em nào chơi thử
nicky86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng Rim. Một cột mốc đáng nhớ. A E ViêtNam đang chờ đợi Rim vào từng ngày.
hy vọng RIM sẽ trở lại mạnh mẽ hơn , dạo này công ty sa sút quá .
Bao nhiêu lần lên app world mà cuối cùng chẳng down được gì về ...
cugieo
TÍCH CỰC
13 năm
quan trọng là có tiền để mua phần mềm, các phần mềm cơ bản anh em tinh te đã share tại diễn đàn rồi. từ từ rồi khoai sẽ nhừ. RIM đang từng bước vào thị trường Vietnam. Mọi thứ sẽ được cải thiện dần dần.
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứ hỗ trợ vn đi là chỉ cần mấy tháng sau sẽ thành 2 tỷ lượt tải ngay ấy mà 😆 nhưng mà độc tải miễn phí haha

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

em dùng Rim mấy năm rồi mà còn chưa dc lần nào tải ứng dụng trên BB app nữa là bác chưa dùng bao giờ haha 😃)
Em cũng thích BB lắm,định mua về xài thử,mà không có cái nào dưới 3tr hết trơn.Huhu.
motsach89
TÍCH CỰC
13 năm
Nếu bác dùng hàng Tung Của dựng lại thì trên thị trường đầy 9630 hay 8900 8520
87xx có 700k và nhiều em 300k nữa sao bé thích đoán mò vậy bé cưng...
Sao em vô em thấy toàn 8tr trờ lên không à.hjc
8 triệu trở lên là máy mới!
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
chịu khó tìm hiểu đi!máy dưới 3tr ko thiếu mà dưới 8tr càng nhiều. Bạn thích mình bán cho bạn con 8720 giá 400k, hoặc thích vip tý nữa con bold 9780 giá 10M
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
em dùng Rim mấy năm rồi mà còn chưa dc lần nào tải ứng dụng trên BB app nữa là bác chưa dùng bao giờ haha 😆
cugieo
TÍCH CỰC
13 năm
vì anh em tinhte đã share đầy đủ rồi, toàn hàng free và gần như winhex được. còn không winhex được thì có anh em bán key. kiểu gì cũng sài được thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019