Giáng sinh: Maria Đinh cùng Acer TimelineX

Hư Trúc
20/12/2010 6:5Phản hồi: 175
Giáng sinh: Maria Đinh cùng Acer TimelineX
Mùa Giáng sinh 2010, Maria Đinh hay Đinh Phương Ánh đã có những bức ảnh cực kỳ nóng bỏng cùng chiếc laptop siêu mỏng, siêu mạnh & siêu thời gian Acer TimelineX. Những đường cong “chết người” tương phản với sự mạnh mẽ của chiếc laptop đẳng cấp đã tạo nên sức hút khó cưỡng lại của bộ ảnh đặc biệt này. Để có được bộ ảnh quyến rũ này, Maria Đinh, nhiếp ảnh gia Jay Trần & stylist Lauren Le đã trải qua những giờ làm việc nghiêm túc và chuyên nghiệp tại PhotoStudio Jolie.

Quảng cáo

TimelineX là chiếc laptop mang thương hiệu Acer đang được nhiều người quan tâm nhất. Sản phẩm đã từng đứng vị trí quán quân trong danh sách laptop bán chạy nhất Châu Á tháng 09 – 10/2010 của trang tin công nghệ uy tín hàng đầu Châu Á CNET. Tuy mang kích thước màn hình 14 inch nhưng Acer TimelineX lại rất mỏng (dưới 1 inch) và nặng khoảng 2 kg. Nhằm tạo “đẳng cấp” riêng cho sản phẩm của mình, Acer đã chọn chất liệu nhôm nhẹ với những đường vân giả gỗ để phủ lên bề mặt Acer TimelineX. Acer TimelineX còn là chiếc laptop có thời gian dùng pin “khủng” với khả năng hoạt động liên tục hơn 8 giờ chỉ với một lần sạc. Sở hữu Acer TimelineX, người dùng đã “đồng hành” cùng phần mềm bản quyền bởi máy được cài đặt sẵn hệ điều hành Microsoft Windows 7 – Home Premium cùng bộ ứng dụng văn phòng quen thuộc Microsoft Office, phiên bản 2010 Starter.

Đặc biệt nhân dịp này, Acer TimelineX còn nóng hơn qua ở chương trình khuyến mãi tặng ổ cứng di động 500 GB (trị giá 1,7 triệu đồng) và túi đựng máy cho khách hàng chọn mua sản phẩm này tại các đại lý ủy quyền của Acer trên toàn quốc từ nay đến hết ngày 31/01/2011.
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua acer được 1 lần với em ý thì chắc Doanh thu acer vượt qua apple MAC quá :p
debutant
TÍCH CỰC
13 năm
Thông thể được bạn à, như thế này thì mỗi ngày chỉ bán được 24 máy là tối đa rồi, 1 máy/ 1 h.
Mà muốn tăng lên cũng rất khó, giải pháp của bạn không khả thi được. Thông cảm cho câu trả lời thẳng của mình. e hèm
Bác nói như thật vậy , em mà là thằng thứ 100 em chẳng ham hố =))
HNT24681
TÍCH CỰC
13 năm
Cái gì mà 1 máy/ 1 giờ? Híc....!
Bác nói thế làm em tủi thân quá, nếu toàn thằng như em thì bán được khối đấy :banghead::banghead::banghead:
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nói như ấy 😆.................

---------- Post added at 01:43 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

e này xấu quá >"< k xinh
mặt như cái xẻng >"<
nhưng được cái hàng họ bên dưới nó cũng khá là ngon 😃)
nói chung là Ấy được 😃)
quá chất từ mẫu đến máy nhỉ :p
arcwin
CAO CẤP
13 năm
thích.....................cả 2
cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
Đọc đến cuối e mới nhìn cái acer....hic mắt nó dán vào da em Ánh...
:giggle: Sao giống mình thế.
Cô này 3 vòng chuẩn, vòng 1 khỏi nói, da trắng hồng, nhưng mà sao đôi lúc mình thấy khuôn mặt nó có nét hao hao giống đàn ông nhỉ :p
Ảnh thứ 2 từ dưới lên là sexy nhất nhỉ? Đẹp quá.
huy6106230
ĐẠI BÀNG
13 năm
nên để 18+ nhìn mà cứng cả.......người ấy mà.
Trời, vòng .... ấn tượng quá. Có thể tưởng tượng là hai chữ O: OO
Eo.......! em ấy mông trần trên tuyết mà ko rét à 👼
trungvn1988
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thẳng và cong, đen và trắng, stylish tốt. Mỗi tội em này PTS hơi nhiều, trông nó cứ giả giả, xóa nhăn rõ quá ...
sonicdisto
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mãu mặt cá sấu thế , đc cái boby ngon 😁 , Acer đẹp
Ái chà, lâu rồi mới thấy lại em này, vếu khủng vẫn như ngày nào!
ecuem
ĐẠI BÀNG
13 năm
2 chữ O to quá.hik.đẹp...lắm... 1O ĐIỂM cho e ý. chứ ko phải acer đâu nha.hjjhhj
máy đẹp .......... mẫu xinh ........... noel này đi mua acer về xài thui anh em 😁
em này còn khủng hơn cả thủy top. hic nhìn ..

Mình muốn ngồi đối diện với cô ấy ngay vị trí cái laptop :eek:
etanolk52
TÍCH CỰC
13 năm
Mình lại muốn bỏ cái lap đi :wub:
Ông già Noel nhìn ngộ hen. Nào giờ mới thấy....
cái nốt ruồi, 3 điểm thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019