Giao diện bài viết liên quan đã được nâng cấp, mời anh em thử

Duy Luân
18/11/2018 5:11Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngoctu208
TÍCH CỰC
5 năm
Bên nhật tảo chủ đề xây dựng thương gia đâu mất rồi giờ biết tham khảo ở đâu đây .
@Duy Luân ơi, sao gõ tiếng Việt trên PC với Edge bị lỗi sửa chính tả tùm lum hết rất khó chịu
lehieu27
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn chưa có gì đặc biệt, chưa có sức lôi cuốn lắm
Hy vọng sự thay đổi này sẽ tăng sự thích thú trong trải nghiệm của anh em tinhte!
mình thì mình out app ra hoài đang đọc tin tức cái nó out mong sao tinh tế khắc phục em thích đọc bài viết trên đây mà app tệ quá ....
Bao giờ ra app tinhte thế @Duy Luân?
app Tinhte khi nào mới nâng cấp vậy Mob?
rối. mất tập trung
@nhucongpro Xuống tới đó rồi còn tập trung gì nữa bạn?
Chỉnh sửa app nữa là đẹp
Tự làm tự khen chỉ có thể là Tinh tế
Ne. Vẫn nhiều chỗ vuông thành sắc cạnh. Nhìn trên điện thoại có góc bo tròn khó chịu lắm.
Sao không làm thanh sidebar bên trái cho đồng bộ với trang chủ nhỉ
Có cái lỗi là bấm vào biểu tượng thông báo ở trang chủ thì tưởng đã tắt được số rồi, nhưng vào lại bài viết lại thấy hiện, phải bấm vào mới hết hiện.
nitz
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thấy web tinh tế cơ bản là ổn. Giao diện sạch sẽ. Trực quan dễ nhìn, có gợi ý chủ đề liên qua khá thích. Nhưng một điều không những mình mà hầu hết mọi người điều không hài lòng đó chính là Kênh Youtube TinhTe.vn. Thật sự 1 bài viết khá chi tiết và có tâm nhưng cho đến khi xem video tham khảo thêm thì mình thật sự "tụt mood". Mình có xem video "Tinh Tế 1.0" và mình thấy tinhte sử dùng các trang thiết bị khá "xịn". Nhưng một số Reviewer và Editor thật sự RẤT CHÁN. Nhiều khi review mà còn nói sai??😁??. Góc máy chưa đa dạng, edit video thì như kiểu làm đại. Thật sự đọc 1 bài rồi xem video rất là tụt mood. Có rất nhiều kênh ngoài kia tuy cực nhỏ, chỉ có mấy chục ngàn subs nhưng video của họ RẤT CHẤT LƯỢNG. Mong tinh tế xem xét lại để trãi nghiệm người dùng tốt hơn :D
trungcom
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy phần tựa đề nên đặt ở trên hình đại diện, như thế dễ đọc hơn. Hiện tại để hình đại diện ở trên tiêu đề mình làm mình đọc tiêu đề thấy khó khó, kiểu như bị phân tâm.
Chắc hôm nào có riêng workshop các khai thác thông tin và sử dụng diễn đàn tinh te ka ak
Cái mục trả lời ta cũng chưa ấn tượng cho lắm ... thêm nữa là giao diện cũng hơi đơn điệu... nói chung cứ như thằng Thế giới di động đó cái wed nó rất hay ... vô là phải lướt đã mới thôi. Tất nhiên trang công nghệ thì khác ...
Em thấy dùng app tinhte trên ipad nó rất ngu, kéo xuống để xem hình kiểu gì cũng bị cho vào xem hình luôn, ức chế vãi ra. Trong lúc dùng sarafia vào tinh tế thì mượt vô cùng
Hay qua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019