Giao diện HTC Sense tuyệt đẹp cho SPB Mobile Shell 3.5.x

hkunkun
17/9/2010 14:9Phản hồi: 43
Giao diện HTC Sense tuyệt đẹp cho SPB Mobile Shell 3.5.x

Nhàm chán với giao diện và những widget mặc định của SPB Mobile Shell? Nay bạn đã có thể chiêm ngưỡng giao diện tuyệt đẹp HTC Sense trên chính chiếc điện thoại của mình:

Tải về file CAB và cài đặt bình thường:
--> Bản cho QVGA/WQVGA
--> Bản cho VGA/WVGA

LƯU Ý:
Các bạn cài trực tiếp vào máy nên bộ nhớ máy phải còn trống khoảng 10MB. Nếu sau khi cài ko thích nữa, bạn chỉ cần gỡ SPB Mobile Shell ra rồi cài đặt lại là được.

P/S: Mình thấy theme đẹp nên post cho mọi người, nếu có người từng post rồi thông cảm cho mình 😁
Post nhầm chỗ, mod move cho mình, sr
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

link down ko được bạn ơi
trungctu
TÍCH CỰC
14 năm
Link down bình thường mà ....
sao e cài vào k có cái đồng hồ như bác ạ :|
trungctu
TÍCH CỰC
14 năm
Chọn edit layout, tap vào đồng hồ, chọn thay đổi skin, kéo xuống sẽ thấy ...
RoKai
TÍCH CỰC
14 năm
mình cài rồi nhưng sao ra cái đồng hồ trống lóc àh, ko như trong hình, của mình ko có hình mặt trăng cũng như tên city, số độ ko có, chỉ có mỗi giờ và phút là xuất hiện thôi....bác xem chỉ mình với...
antibush
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn tăng số trang Lifestyle lên thành 3 hoặc 5 sẽ thấy thôi
hì, k phải thay đổi số trang ạ. e tìm đc rồi. thay đổi skin của các widget là ok ạ
RoKai
TÍCH CỰC
14 năm
thay đổi như nào bác, chỉ miìnnhh với, nguyên tối hwa mò hoài mà vẫn ko ra...
Nhấn và giữ vào icon 2 giây và chọn thôi
RoKai
TÍCH CỰC
14 năm
dạ rồi, change skin ai mà ko biết bác, chủ yếu là mình ra cái đồng hồ y như vậy như ko có mặt trăng & các thứ khác, chỉ có cái đồng hồ ko thôi
chỉ cần đặt vài cái rồi chọn skin # nhau đè lên là được như vậy thui
hì, đúng rồi, chọn vài cái widget thời tiết ra rồi change skin sắp xếp chút là ok thui mà. nhưng e cài vào rồi tới lúc remove trong setting bh k đc nè các bác ơi
RoKai
TÍCH CỰC
14 năm
vậy àh, của mình trong remove có nhưng chưa thử, với lại thấy đẹp hơn SPB cũ, hên là đã backup lại hết rồi ^^
híc, chán quá, em cài vào I900 rồi mà chẳng thấy gì để kích hoạt cả, gỡ ra cũng không được luôn, cứ bấm vào remove thì treo máy. Bác nào chỉ giáo cho Em với nhé. thank Bro ạ
trungctu
TÍCH CỰC
13 năm
Start -> Setting -> Today, chọn MB Shell ...
Cảm ơn bác, giao diện này công nhận đẹp thật, em kết cái màn hình có đồng hồ lật, em cài trên con TG01 yêu quý, quả là mỹ mãn..
pro oi minh cung dung tg01 huong dan cho minh cai voi
hic...hic...mình cũng giống bác YeuBB_hon_YeuVo rồi, cài vô nhưng vô today chẳng thấy gì luôn, remove cũng không đc & cũng bị treo máy
Remove thì remove cái giao diện trước ,remove cái SPB shelll sau,làm ngược lại treo máy chắc luôn đó.nếu nhỡ re move cái SPB shell roài,giờ remove giao diện ko đc,thì cài cái SPB Shell lại lần nữa roài gỡ file giao diện,sau đó gỡ Shell là ....SẠch
trungctu
TÍCH CỰC
13 năm
Bro phải cài MBShell trước, rồi cài giao diện Sense sau rồi kích hoạt MBShell là được...
link ko down dc ban oi
các bro cho mình hỏi cái. mình down về giải nén ra 1 đóng file giờ làm sao đây! hjc mới xài HTC HD2 lần đầu còn gà mong các bro chỉ giáo thêm
file CAB thì cần gì phải giải nén.híc
cứ thế mà cài thui
chủ topic ơi!cho mình hỏi.sau khi mình tải về và cài đặt xong...thanh start k hiện lên dãy cột sóng,âm lượng,đồng hồ số như trong hình vậy bạn.xin chỉ giáo..
sao may mình không chạy được đuôi cab naỳ vậy. Ai giúp mình với. Minh dùng nokia 5233

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019