Giao Lưu chia sẻ kinh nghiệm Dungeon Hunter 5

toanngoc312
14/3/2015 11:6Phản hồi: 4.404
4.404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bực ghê, tới lúc biết chơi thì muốn chơi lại ko làm sao mà chơi lại từ đầu đc
@toanngoc312 cái này hình như mà muốn cày nick mới thì bạn vào friends , nhìn sang bên phải có cái hình vương miệng click vào đó rồi thoát cái tài khoản của bạn ra , mà đăng nhập cái khác vào là được
@sotuka2 Choi lai tu dau nhu nao sao minh ko choi lai duoc ban oi
@sotuka2 ồ thank bạn, để mình thử coi sao
@toanngoc312 Sao mình ko thấy cái vương miện nào hết
Mình xài ipad air. Thank abjn
@Phuoc465 ko có đâu bạn ạ, chắc bạn đó nhầm đó, hiện mình cũng đang tìm cách để reset lại nè
Minh moi lv 6 nhung het kim cuong roi mua mau kieu gi.hix lam gi de co kim cuong bay gio
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@caubom 😃 bạn mới lv 6 mà toàn dùng đồ sang

Gửi từ casio Fx 570 plus của tôi
@condenon92 Sao ban biet minh dung do sang. Toan do cui. Moi tap choi nen chua biet gi
@condenon92 Hết thì mời bạn đi màn tiếp để có... hoặc xì móc tiền ra để mua kim cương 😃
có bác nào lập group chia sẽ kinh nghiệm gì trên fb chưa vậy?
my code 7b4fc
Name Ken Rin
kim cương để mà tăng slot hòm đồ, do game ko hạn chế người chơi ở class nào mà thoải mái lựa cách đánh và class mình thích nên việc để nhiều loại áo giáp cũng như vũ khí trong hòm đồ là nhiều.
rất nhiều set đồ cho các bác lựa chọn nhá, của mình là 10 set đó, mỗi set là 2 loại mỗi khi đi đánh quái, vậy là 20 set đồ tha hồ mà phối.

Dungeon hunter 5 này có cái hay là ko bó buộc người chơi ở class ban đầu mà họ đã chọn, mà có thể thích class nào thì set đồ theo ý.

Game hạn chế là multi chỉ đi 2 người đc, nên khá hạn chế nếu như quái quá đông ( do mới chơi ở những lvl thấp nên thấy vậy, ko biết lên lvl cao có cho nhiều ng đi cùng nhau đánh quái ko ?)
nguyenbach89
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai pro rồi làm bài hướng dẫn cho anh em nào
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Qua máp 21 là mở expert, lv 1 đánh không qua 😆

Mình đang mắc 1 vấn đề Về battle. Khi mình vào battle thì nút start bị mờ đi ko thể nào đánh battle dc. Vì thế điểm novice của mình vẫn là 0 điểm. Ai đó làm ơn giupa mình vụ này với
thientoancpt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chia sẻ 1 chút với ae về cách chơi của mình. Sau 2 ngày mình đã lv 29 map 27. name Lạnh Lùng code cc9b

_ Đầu tiên vào khá dễ. mình chơi như mọi người. Cố gắng mở càng nhiều map càng tốt để có 50 kim cương mở hòm. Sau khi có 50 kim cương mình mở hòm đc cây gậy phép 3* hệ mộc. Mình là người luôn luôn chơi đại đao nhưng nói thật để cày cuốc game này. Vk đánh xa là lợi nhất. Sau khi có vk đánh xa. Mỗi lần vào game mình đều chọn người đi cùng là cận chiến. Người đó sẽ tank cho mình. hầu như cận chiến tank đều rất trâu. Các map đi qua khá nhẹ nhàng cho tới map 27 ở cả chế độ đàu tiên và thứ 2.Sau khi map 1 mở chế độ khó nhất. Mình chỉ farm ở map này để luyện cấp và kiếm stamina

_kiêm tiền và up đồ thì mỗi lần lên câp mình đều đánh luôn 3 trận ở Stronghold. Cố gắng kiếm ng nhiều tiền để đánh thì khi kết thúc sẽ đc nhiều tiền. Mình đánh xa nên chỉ chọn đối thủ đánh cận chiến. Tỷ lệ thắng 99% trừ khi gặp người quá trâu.

_ đây là 1 chút chia sẻ của mình. có gì ae đóng góp thêm
thientoancpt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@susu1010i Đầu tiên vào là phần đặt pet bảo vệ thành của mình.
Sau đó b vào battle. Đợi 1 chút danh sách sẽ hiện ra sau đó b chọn đánh
nguyenbach89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thientoancpt thank bác đã chia sẻ, bác up hình acc bác lên cho mọi người tham khảo đc k
@thientoancpt ban ơi, làm sao để qua lv 7 @@, nó kiu tìm cái wood gì đó, mà tìm k thấy
@susu1010i Đánh xa nta đánh cận chiến mà xuất chiêu khá nhanh, mẹo là ng đánh cận chiến dùng kỹ năng gây choáng đối phương trong vài "s" đủ để kill con bạn rồi nhá 😃3
thientoancpt
ĐẠI BÀNG
9 năm
nick fb mình là lạnh lùng https://www.facebook.com/khong.saurang.904
ae add mình để cùng chia sẻ kinh nghiệm
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Susu là con gái hở

@condenon92 Boy chính hiệu nhé
maimakolapdc
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai khoẻ cho code mình add kéo nhiệm vụ với
@maimakolapdc d943 nv Leon lv18 map 20
@maimakolapdc chỉ mình cách add đi. chơi chung với nhau được ak?
@maimakolapdc e097d5
nghtri
TÍCH CỰC
9 năm
Game k có multi...chơi chán quá mấy bác ah...mấy bác có max fullset thì cũng là tự sướng thôi...k như DH 4 còn đi khoe đồ, kéo gà dc...!
@nghtri mới mà bạn, từ từ update len sẽ có đầy đủ, hiện giờ đánh stronghodl cũng đủ bác khoe đồ rồi
Vẫn chưa có cách reset hay đổi nhân vật. Mình k hiểu rõ cách chơi gây tổn hao khá nhiều gear,gold or Gem. Đồ đạc thì cùi mía mỗi thứ mỗi hệ.lv 15 mà Attack 441 nhân tiện cho mình hỏi Gear tròn 1* ép vào đồ khác hệ có được k??
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
😃 game này là game online nên chắc không reset tài khoản được đâu. Bất kì item nào nhặt đươc thì cũng có thể làm thẻ nguyên liệu.

condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
ImageUploadedByTinhte.vn1426507638.688202.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507661.337285.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507678.941504.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507697.470409.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507717.057678.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507734.970287.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426507757.357195.jpg
Hàng của mình 😔
item thứ 3 có skill hồi máu theo dame
item 4 có skill đánh choáng
item 5 có skill gây sát thương xung quanh

@Devilmax muốn được super fusion lên +1 có 2 cách nha
1. là 4 món vũ khí cùng hệ vd như: 4 cay kiếm, 4 cay cung vv.. hệ nào cũng được cùng hệ se có bonus
2. la món cùn loại cùng hệ vd như cần fusion cung hệ hoả thì cần 4 cây cung hệ hoả, lv càng cao hì tỷ lệ super fusion lên +1 sẽ cao hơn
@khuongvenus Có cần cùng sao k bạn
@JokerHugo minh xem tren trang wiki thi de cung sao do ban, de toi nay ve cho ithu nghiem thu coi sao
@khuongvenus Mình cũng nghĩ là fai cùng sao
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở khung chát trong hình cuối có người tên Hieu lv 56, không biết có phải người việt mình không 😃

Hình như có hack rồi hay sao ấy các bạn mấy ng lv dưới 15 mà đã hơn 1k công thủ lạ quá ,mình cày cuốc phọt hơi đc dư đây ImageUploadedByTinhte.vn1426510787.583334.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1426510800.365482.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@Hùng Tiger B tìm cái skin Shield đấy ở cửa nào vậy? Mình tìm k thấy
@Tuấn anh Jmy nếu map ko có thì mở rương vé allies có đó bạn, ráng mở nhìu sẽ ra, hên 2* xui 1*
@minhtoan26 Thanks b nhé! Mình tìm đc r nhưng cái skin Frost này k bằng cái Fire dash phi thân của hệ lửa hay sao ý. Đến giờ mà vẫn chưa tìm đc skin đeo thắt lưng. Nản thật lv 20 r mà chưa có
Cho mình hỏi mình có con thú giữ cửa sao nó ko xài được, hiện số 12 ở trên là sao, cần làm nhiệm vụ gì hả mấy pro
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Kangurookt Cái hình đầu bò phải ko bạn, bạn tháo vài con khác ra là đc nhé

Làm sao sử dụng được con nhỏ đó mấy pro.
@Kangurookt Lúc nào cũng phải còn dư 2 con thì sẽ xài đc hết nha bro
@Kangurookt lv bạn thấp hơn 12 thì phải. giống mình ^^
thientoancpt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Acc mình đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095