Giao Lưu chia sẻ kinh nghiệm Dungeon Hunter 5

toanngoc312
14/3/2015 11:6Phản hồi: 4.404
4.404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

black wolves
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho em hỏi chỉ số công thủ thế này ổn chưa ạ? image.jpg
@black wolves Khoe hàng ah, ổn là ổn sao, ng chơi càng ngày càng up đồ lên nhiều, chỉ số đó ko lẽ giữ nguyên rồi 1 tuần sau đánh đc ai ngoại trừ newbie 0.o
black wolves
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhtoan26 Ý là trong tầm lever đó chỉ số vậy có ổn không?
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
@black wolves 2 skills trên ko hữu dụng với ranger, damage cũng bt. ranger cần những skills có khả năng di chuyển để chọn ví trí tốt đứng bắn
có 2 skill rất hay, 1 là fire dash - phi mạnh lên trên (giống như chạy né nhưng có thêm damage + knockback), 2 là skill của nature - đặt bẫy stun và nhảy lùi ra phía sau
nguyenbach89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chuongdk bổ sung thêm skill của hệ kim cũng phi thân len và có damg như fire dash. quên tên mất rồi 😃
@black wolves cho mình hỏi cái áo hệ nước bạn đi map nào rớt ra , hay mở hòm 50 gem thế bạn
black wolves
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em cho hỏi map 24 đi kiểu gì thế?
Có sếp nào chỉ e tác dụng của EVO và khi nào có pet dùng ntn k ạ
@namvoz116 Evo giúp tăng sao và chỉ số của đồ vật, Pet thì vào Stronghold ấn vào mấy dấu + để đặt vị trí cho nó giữ nhà
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
ios chơi nhiều acc rất dễ nhé, chỉ cần vào setting - game center - logout rồi login = acc apple khác (đã test ok trên ipad air ios 8.12)
@chuongdk Làm theo bạn lập acc mới chơi giờ quay lại mất toi acc chính rui, login vào lại toàn ra acc mới.
Công toi cày ngay đêm rui
@chuongdk Thanks bác em đã thử và thành công giờ đang khai hoang lại 😃
hamaxx
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ToanNG2709 Log out game center, remove game cài lại sẽ quay lại dc acc chính. Dùng itools backup bản game rồi cài lại cho nhanh bạn à
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai tốn 10 gem chỉ tăng dc 1 slot thì do bug nhé

Exactly! Im on ios too but im only getting 1 slot per 10 gems. This is a huge bug! Gameloft please comment and fix!
On the day of release, the game was available and than pulled from the store for a few hours. So maybe there's 2 versions of the game, which may explain some seeing 1 slot and 5 slot for each expansion. So to rule out this possibility, perhaps delete, and redownlad the game, and see if it's still 1 slot per expansion. To make sure your progress is saved, I believe there's an option to link the game to your FB account.
khiemvam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chuongdk Giờ vẫn 10 gem 1 slot 😔
có ai biết cách tạo nhân vật mới trên wp k? chỉ mình với :3
Không biết ai giống mình không . Mình ko thể vào đanh battle dc. Vào battle toan ko thấy danh sách chán cái game xịt này quá rồi
nguyenbach89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@susu1010i xóa đi tải lại xem sao bạn. Bạn mình bị hiện tượng đen màn hình chưa khắc phục dc nè
condenon92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết thế nào chứ cái thắt lưng tím có skill đẩy ra xa vui phết

Gửi từ casio Fx 570 plus của tôi
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
wiki cho game đã có, rất tiện tra cứu. VD mình chơi staff và muốn dùng áo có hồi máu thì xác định là chỉ có áo Light mới có thuộc tính này
http://dungeonhunter5.wikia.com/wiki/Dawnstrike_Armor

ngoài ra cũng biết luôn là đồ 1-2* thì chỉ max dc 3* chứ ko lên cao hơn nữa dc
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngoài ra cũng biết dc luôn là đồ 3* hiện tại chỉ có cách mở Gold gear chest, ví dụ áo http://dungeonhunter5.wikia.com/wiki/Brightsear_Armor
nhìn xuống dưới đoạn
How to obtain?
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngoài ra cũng biết thêm dc là item skill up lên dc đến 5*, như vậy chỉ có Armor và Weapon là bắt buộc phải mua hòm nếu muốn lên max 5*.
Tuy nhiên skill xịn thì vẫn phải mua hòm mới có, ví dụ skill này http://dungeonhunter5.wikia.com/wiki/Cyclone_(Tier_3)
chỉ có từ hòm

mỗi thuộc tính có 6 skill đểu up dc lên 5* (có thể nhặt đc) và 3 skill xịn (phải mua mới hên xui có)
@chuongdk Bạn này tâm huyết vs nghề ghê -))))
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác chơi hack cẩn thận nhé, đã có 7k acc bị banned rồi

Just to let you know that several ban campaigns are being lead at the moment.
For instance, we just banned over 7,000 people since the beginning of the week.

Nếu ko reset/delete char dc thì cách đơn giản nhất là submit ticket đến support
To delete your character and reset your profile, please submit a ticket. You can do that directly in game (click on the Gameloft logo in the top left corner, then on “Customer Care”) or at http://support.gameloft.com.
Customer Care agents will get back to you shortly and help you the best they can.
moi ng oi.sao minh du nguyen lieu r ma ko ep len 3sao dc vay.cai tien no k hien len de ep.chi minh vs
@thang61s3 Max lv món đồ cần ép chưa, nó phải hiện chữ max chỗ lv nha
@minhtoan26 Ak vvay ha minh chua max hj.thank bab nha
Các bác cho e hỏi cái con pet hệ độc có 2 sừng giống con bò màu xanh. Đánh map nao rot ra vậy các bác @@
Moi ng cho minh hoi luon.minh nen mac do 1 he hay thich cai nao mac cug dc.mac theo du he manh hon hay 1 he vay ak
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
nên mặc mỗi món 1 hệ nhé, dễ nâng cấp hơn
cách dễ nhất để có thắt lưng từ lv 7,8 là farm map 4 (hard) cho đến khi nào drop ra
Jo mình ko biết làm j tiếp, nâng cấp đồ lên thì mãi ko đc mấy điểm. Đập nhau thì bọn trên toàn có boss 5*. Nản wa'. Ae có hướng đi j jup m với. Thank nhiều!!!
À còn cái khiên của m cùi wa', dùng ko tác dụng mấy, ae nào biết khiên j ngon chỉ jup m vs.
@khac nam Bác nạp bao nhiêu vào rồi đồ khá ngon, em mất 60$ rồi mà ko ăn thua gì game này kotex quá 😆-
khiemvam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Undelete Danh game ko có chế độ chơi mutil cũng chán nhỉ, chắc phải đợi update
@Undelete Danh Đổi ra đô là cũng tầm 50$ thôi
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thêm 1 số kinh nghiệm:
- Nếu ai chỉ chơi free thì chỉ tích gem để mua hòm, nếu tích đủ 50 gem, mở hòm mà ko ra vũ khí (hoặc bèo nhất là áo giáp) thì tốt nhất nên chơi lại. Nói chung ai chơi free có thể mở dc 2-3 cái hòm
- nếu thiếu slot đồ thì sell hết bọn monster def stronghold, mấy chục lv đầu việc def stronghold ko có ý nghĩa mấy
- game có thể cài chơi trên máy tính xài windows 8.1 -> chơi bằng bàn phím hoặc gamepad khá yomost
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa new acc chơi trên máy tính, dùng tay cầm xbox one, cảm giác thật yomost, điều khiển né bẫy tránh đạn các kiểu dễ dàng, cảm giác có thể đánh với độ khó gấp rưỡi so với chơi trên ipad
khiemvam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới quay đc phát dây thắt lưng 5 sao hệ
em chơi lên lv 42 quay đc một cái áo hệ sét 3 sao, 1 cái khiên lửa 3 sao và tối qua quay đc cái dây lưng hệ sét 5 sao. muốn 1 cây vk mà khó vê lù bác ạ 😔
@khiemvam Bac cho em hỏi bác nạp tiền = thẻ zỳ. Thẻ vt có nạp đc ko
@khiemvam cay vk la ji zay bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019