Giao Lưu chia sẻ kinh nghiệm Dungeon Hunter 5

toanngoc312
14/3/2015 11:6Phản hồi: 4.404
4.404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DẠO NÀY SAO MÌNH KHÔNG VÀO GAME ĐƯỢC CHÁN QUÁ.CÓ AI GIỐNG MÌNH KHÔNG VẬY?
có bạn nào có áo event sét (light) 5 sao không, up dùm mình xem magical properties có đáng để chạy không. Sao wwiki k có stats cái này nhỉ
gà như chú thì đừng tỏ ra nguy hiểm. lên FB group DH5 Vn sẽ thấy nhìu ng k nạp công thủ trên 3k3 nhé. a đây k rảnh chém gió đâu. đồ 7 sắc nhé , tích gem kiếm cây kiếm thì hoàn toàn bt cái áo sr 3 chạy ex10 ra đầy. có ý kiến gì k 😆 bác nạp gem
@susu1010i úi sợ quá. chó max 5* chưa, max mới mau giàu 😆) . cho xin cái tên + cup đi. để nói mấy đứa ios vào thông thử. android mà tìm đc ios thì hay quá 😃))
@tuananh91ace Ko giải thích dc vụ kiếm điểm event thế nào ah. Giải thích dc anh cho xem ảnh nhà anh xem cả 5 set đồ nhé. Còn muốn bít anh đi event thế nào thì mai anh chụp ảnh cho xem. Anh chỉ bắt đầu đi từ 7h sáng chủ nhật thoi
@susu1010i xin cái tên + cup . để ae ios vào thông thử. chạy event sáng cn để mong lọt top ít điểm ah 😆 trò này xưa rồi .
@tuananh91ace bat dau lac chu de roi day, nap gem thi bao nap gem noi chanh la sao?
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chơi trên androi nhưng lỡ tải bản hack trên appn giờ đồ sắp lên 5* nhưng ko qua được map 29 vì lỗi game.còn gỡ đi cài lại bên Ch play chắc sẽ chơi lại từ đầu pko mọi người.
giup minh voi minh ko wa dc map 29 di toi cuoi map giet bos xong ko di tiep dc nua
KSK
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhistore Map này sao ai cũng bị hết dzậy ta ?
@KSK ban wa dc ko chi mjnh voi
max5800
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhistore Bác hack ak
ai chi mjnh wa map 29 voi
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhistore Cái này tải bản hack giống mình rồi,giờ đồ với vũ khí lên 5*,tới lv 46 mà ko đi map được,game đứng hoài.xóa tải lại thì phải cày lại từ đầu.
@quangnapro choi game centrer phai bo nick ha pro
Hỏi thế đủ biết là đang dùng bản hack rồi nhá, xóa, tải bản chính thức thì qua đc nhé
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiesi Tải lại bản chính lại phải cày acc mới ah bác
minh xoa va cai lai da wa dc thank may ban nha
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinhistore Chơi acc mới hay tiếp tục được bạn,mình lv 44,đồ 5* cũng vừa xóa tải lại bên CH.cày cả buổi chiều đc 50gem mở rương thì dc cái kill ko ra gì,chán vồn,chắc cày lại acc khác kiếm đô
Cho minh hoi la đồ mở bang gem mới lên 5* đc phai khong
@congsondhhh1 Đồ 3* nhặt từ expert 10 trở lên cũng có thể lên 5*, mình kiếm đc cái áo hỏa 3* ở exp 10, nhưng đang cần vũ khí cơ, đang mắc ở exp 12 chưa qua đc, hy vọng sẽ kiếm đc ở exp 13.
Bacha2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Còn có ai mua được gem ko? Mình mua toàn báo lỗi là sao nhỉ?
Thấy các bác gạch đá nhau kinh quá e xin ý kiến tý😃😃 đồng ý là bác anhtuan nạp gems thì nhận đi bác rep cm của em thấy mấy cái ảnh có mấy k gems lẽ nào bác ko nạp 😁:D còn vụ ko nạp mà dame def hơn 3k thì e mạo muội show tý đồ gọi là công sức cày kéo hơn 1 tháng của em(gọi là cày nhưng sáng 1 lần tối 1 lần hết enegry là nghỉ) ko có nạp nên cũng chỉ đến thế này thôi các bác chém nhẹ :p:p:p
Ps: nhân đây cũng muốn chia sẻ vs một số bạn tý dù ko nạp nhưng toan tính tý thì cũng có thể gọi là vui ;););) mà đúng là vui hơn nạp thật :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Screenshot_2015-05-09-22-39-36.png Screenshot_2015-05-09-22-39-15.png Screenshot_2015-05-09-22-38-35.png Screenshot_2015-05-09-22-39-04.png
OXXXO
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đa phần đều nạp hết. Vì các bác sẽ không đủ tiền vàng để ép lên 5* nếu đánh free.
Nếu đánh free, với 2 món chính là vk và áo các bác mất 3 tuần để từ 3-5. Event booster chỉ diễn ra vào ngày thứ 2, đánh loại 30en lâu lâu mới ra cục booster 5*, nhiều khi khác hệ nữa, chỉ có refill en bằng kc mới đánh được. Cày bằng sh thì cục 1* ép rất tốn tiền, ép được max rồi thì không còn tiền để evolution, không evol lên * được thì dam dẽ yếu không tìm được element để evol.
@OXXXO Của e free đấy bác.quan trọng là đầu tư hợp lý từ số gems mình kiếm đc còn cả việc cân đối enegry vs lv mình nữa.còn vàng thì đi SH thứ 7 CN cũng gọi là đủ xài :rolleyes:
@DualUzi chuẩn , bik cân đối thì tầm 1 tháng hơn cũng đc 3k atk def. k nạp gem thì cày cuốc lâu hơn chút thôi.
max5800
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình quay 4 lần toàn ra vk xui vai
@max5800 Em chơi free, quay đc 3 lần ra toàn áo, may đc cây cung hỏa, đang tích gems kiếm cây song đao là free tiếp đc rồi 😁
max5800
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhchienbt Mình củng chơi free quay toàn ra vk ko ra áo uploadfromtaptalk1431237187530.jpg
Screenshots_2015-04-21-23-47-34.png cãi nhau hoài mệt quá..chơi free để cảm nhận cái khó của game thôi. nạp gem chỉ thể hiện đẳng cấp ở max SF và SH thôi. chứ mấy cái vk , áo , skill thì chơi free cũng có . chứ game chơi cho vui có cái gì để giấu hay chém gió. mệt cho bác Su. đây mới gọi là nạp gem. SF max 100 , tính sơ sơ quay rương gần 300 rương thôi Screenshots_2015-05-09-20-33-04.png
co aj chi em cai nay dj..e mua con 5s cu sem modem la a1429 la sao modem nai cua iphone 5 ma ..aj giai dap giup e
1429 là của ip5 bạn nhé
Ko pk có được gọi là hên nghe các tiền bối chỉ bảo map 10 expen ra đồ lên đc 5 * nên em cũng quyết tâm đi thử 1 lần xem sao và kết quả là 2 cái áo tie 3 các bác ạ
lala - Copy.png
bác nào pro cho em hỏi về cách nhận biết đồ nào có thể lên 5* và đồ nào chỉ đạt mộc 3* ko ạ
super fusion la gi vay moi nguoi, lam sao up do len 4* vay chi minh voi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019