Giáo sư đại học MIT: khách hàng Samsung có thể chi thêm 100$ để được dùng các tính năng của Apple

Duy Luân
10/8/2012 23:17Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HuyChuu
TÍCH CỰC
12 năm
ủa s2 to hơn ip mà sao trong hình nhìn bằng nhau vậy ?!
lồ lố lô :rolleyes:
táo tham quá càng ngày càng thấy ghét.cạnh tranh không lại h kiếm chuyện hèn quá 100$/máy @@.
Cái vụ về hỏi vợ thấy quen quá.
@cuhiep Cho em hỏi, bác có vậy không 😁
itxuankha
TÍCH CỰC
12 năm
@cuhiep bác cúng hay thế phải không?
Đã là khảo sát đưa lên toà thì phải mang tính khách quan, do 1 bên độc lập tiến hành khảo sát, đằng này Apple thuê ông này thực hiện khảo sát, khảo sát có lợi thì đưa lên toà, nếu khảo sát ko đúng ý Apple thì Apple có đưa lên toà ko😕, câu trả lời ai cũng nhận ra 🆒.
ngay cả cái hình trong bài cũng bị pts cho galaxy s2 giống iphone nể apple quá
phuan
TÍCH CỰC
12 năm
800úd/giờ ..... hỏi vợ về điều này...........cười chết tui
hoaiha
ĐẠI BÀNG
12 năm
...Giáo sư tham tiền D)
tilamdong
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiền nào cũng là tiền của người sử dụng sản phẩm thôi
Ông giáo sư này giỏi kinh tính toán có tiền công Apple trả cho mình mà cũng tính không ra mà lại phải về nhà nhờ vợ tính hộ. Nếu vậy cái kết quả khảo sát có vẻ chi tiết 100$ kia mang tính hài hước nhất rồi còn gì. Bồi thẩm đoàn sẽ có cái nhìn khách quan hơn khi chứng kiến câu trả lời cuối cùng của vị giáo sư này. Còn nhớ Apple đã hơn 3 lần đổi nhóm luật sư cho mình trong suốt quá trình từ khi khởi kiện tới giờ.
1 thằng 3.5inch, 1 thàng 4.3 inch mà sao 1 phọc thế kia, Lại kiểu photoshop bản bựa cảu Apple à 😁
LeHieu097
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duong183 chính xác😃
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói thiệt là mình ko mún xài hàng ss miếng nào. chĩ riêng cái ăn cắp bản quyền thui thì ra đường ng ta đả nói này nói nọ. giả sử nếu bác là ng sáng tạo ra cái j đó và đăng ký bản quyền rồi. màk ng khác cướp công nói là cũa họ. các bác nghĩ sao? tốn biết bao nhiêu tiền đễ đăng ký bãn quyền màk bị mất thử hỏi ai ko tức.........????????
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pjdepzaj2407 không cái này là sự thật. em chỉ mua dt về để nghe gọi nt facebook, đọc tin tức và yahoo thui. lâu lâu chơi game thế là xong. chứ hiếm lắm em mới nghe nhạc. ko khi nào em mua đĩa nhạc. em thề zới bác đó
viet_vu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kutj' Xin lỗi chứ game của bạn toàn mua bản quyền hết à ? Bạn có xem phim trên mạng không ? Phần mềm bạn dùng là mua hết à ? Đừng mở mồm ra chửi người khác ăn cắp này nọ khi Tòa còn chưa có phán quyết trong khi chính bạn cũng chả hơn gì !
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
@viet_vu hichic. em chỉ chơi angry bird hay là ninja fruit thui bác ơi. chứ em ko còn chơi cái j nữa hichic.
@anhzaive Chuẩn đó bác ;)
Thẩm phán Lucy Koh quá thiên vị, nếu đủ 800.000 chử ký người yêu cầu thì 1 trang wep sẽ yêu cầu tòa án thay thế con mụ này
mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bụng ăn đẫy táo thế kia thì mồm chẳng phải nói apple
lolita123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng ngảy càng ghét apple. Vẫn thích sản phẩm, nhưng mà ghét công ty.
hay quá, luật sư của ss cũng phản đòn rất hay,hihi
Nói Apple bị thiệt hại mà năm nào cũng phát triển tăng gấp 10 lần sản phẩm bán ra thế kia. SamSung cứ khai thác vào các báo cáo kinh doanh nội bộ của Apple là đủ thắng rồi. Mà cái này thì Apple giấu như mèo giấu cứt thế kia cơ mà. Không chỉ SamSung muốn biết mà rất nhiều hãng khác cũng rất muốn biết càng chi tiết càng tốt.
vụ này apple nó mà thắng kiện thì 1 loạt hãng khác nó cũng kiện
hailikem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc là cái ông đc gọi là giáo sư này chỉ khảo sát mỗi vợ ông ta haha
heocon20044
ĐẠI BÀNG
12 năm
giáo sư MIT mà trả lời như con nít thể MIT hay NIT?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019