Giới thiệu chuyên trang Windows: ngôi nhà chung của anh em xài Win

Duy Luân
17/10/2017 0:55Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Atula Thanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
muốn xài free window 10 thì đăng kí creator ấy
Atula Thanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
xài window insider sẽ được xài trước vài phiên bản
EUGinsane
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hay lắm ad :3 ủng hộ điều này
Mình biết TT đang promote các chuyen trang để cố biến mình từ 1 diễn đàn công nghệ thành 1 trang tin tức cộng đồng.
Nhưg nền tảng forum lử dưới các bạn sửa ko đến, khiến cho các chức năng về giao diện không đồng bộ (lúc view paging lúc view thread là vì dụ) thì sẽ thành con dao 2 lưỡi. Các chuyên trang giờ rất khó dùng, cá nhân mình gần như ko muốn trả lời vào các topic view kiểu mới, nó cũng làm chức năng view bài mới ra toàn rác (vì các bài trong chuyên teang được đưa vào forum Thảo luận)
@dac "lúc view paging lúc view thread là vì dụ" chuẩn bị bỏ cái kia rồi 😁 Cái View bài mới mốt cũng thay thế bằng cái khác chứ nó không còn như vậy nữa đâu.
@Duy Luân Mình ko can thiệp vào định hướng của TT nhưng mình nghĩ các bạn cần thận trọng và lắng nghe ý kiến thành viên hơn.
Mình join TT 10 năm nhưng đây là lần đầu mình nghĩ TT có thay đổi đáng để suy nghĩ đấy và cá nhân mình giao tiếp trong các chủ đề giảm ít nhất 50%
@dac Cảm ơn bác đã góp ý. Số của mình thì cho thấy tương tác đang tăng gấp 4 lần so với một bài có giao diện bình thường. Nhưng để theo dõi thêm coi sao, có khi chỉ là giai đoạn đầu, để theo dõi tiếp trên đường dài xem thế nào.
@Duy Luân Tất nhiên theo dạng kiểu nà tương tác tăng vì dễ dàng thả 1 câu mà ko phải quote. Tuy nhiên chất lượng sẽ giảm. Dù sao TT cũng đang cần số lượng, chỉ tiếc chất lượng không giữ được, nhất là phần Khoa học do 1 ông ko biết gì chịu trách nhiệm nên toàn dịch lao
@dac đồng ý với bác dac
jing
CAO CẤP
7 năm
ghét chuyên trang kiểu này vì app pocket & Flym ko lấy dc full bài,
nhoangnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con Aus laptop lỗi wifi hoài vô rồi văng rồi vô rồi văng
Vesper Lynd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thú thật là mình vẫn không quen được giao diện mới này. Khó theo dõi comment ghê nơi. Cứ thấy nó sao sao á. Mỗi lần click vào bài mà nhảy vô chuyên trang thì nản không muốn đọc nữa. Thấy cứ để như cũ giống forum của MacRumors vẫn dễ theo dõi hơn. Chút ý kiến cá nhân!
@Vesper Lynd Càng hiện đại càng hại điện ấy mà
đang tải file iso, hóng up.
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
6 năm
thêm linux, ubuntu nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095