Giới thiệu, đánh giá nhanh dàn âm thanh all-in-one Sony MHC-M60D

AudioPsycho
24/8/2018 16:8Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tại sao co ng vừa viết tieng viet lai vừa tieng "tây". Co cần vay k???!
lapmaihokdc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Klq mong các bác tư vấn dàn kara 25m best trong tầm giá và địa chỉ
anhpromo123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Được cái tiện còn tầm giá này của Sony thì chất lượng âm thanh ko phải là ưu tiên.
trunglb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dàn này đời cũ hàng bãi nội địa Nhật bán nhiều lắm, nhưng hàng mới như này lại thấy ít nơi bán
@trunglb Vn ít chứ đi Malay với Sing, Thai, HongKong nó bán hà rầm 😁
màu mè thôi chứ mình thấy dàn của sony nghe cũng không hay lắm, mình thích dàn của denon
okangel
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghe tầm phổ thông lên tìm giá hơn 7tr.... 😔
Cứ Bose mà chơi các bác ạ
Loa sony bị cái khi hỏng ngoài hãng ra thì chả sửa chỗ nào được, Mang ra hàng sửa loa uy tín toàn bị phán mang vào hãng 😆
Bạn nói ổ đĩa CD/DVD thừa và dành cho dân vùng sâu vùng xa thì bạn nên xem lại, mình ko nghĩ vậy
tru tình thì cứ denon + pioner+sansui kém chút okyo mà nghe trữ tình .sướng cái lỗi tai
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
sao sony cứ phải theo đường bass nhỉ,thích sony nhưng chả thích mấy thể loại này tý nào
Vụ phát lại đĩa dvd không phải là lo nghĩ tới khách hàng lớn tuổi ở VN đâu mod mà vì ở Nhật ngta vânx dùng đĩa cd râts rất nhiều. Nhan nhản các cửa hàng bán đĩa cd nhạc, cho thuê đĩa. Kể cả jav cũng toàn phát hành qua đĩa. 😁 Người trẻ thì vẫn nghe nhạc bằng... Máy nghe nhạc mặc dù 1 tay vẫn cầm smartphone nhưng mình hỏi nhiều ng thì smartphone đối với họ đơn giản chỉ để nghe gọi thôi.
Carl
CAO CẤP
6 năm
Chưa bao giờ đánh giá cao loa Sony.
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
Dàn âm thanh của Sony chỉ được cái rẻ ! Nghe chán ! Nhớ Sony 1 thời của thập niên 1990 ! Hồi đo qua nhà hàng xóm nghe ké phê lòi
Nhìn nhỉ nhỉ xinh xinh ko biết hay hơn dàn mini nội địa không
Nhà mình có 1 bộ loa Sony 2.0 to ngang ngửa bộ này mà lâu nay không có thời gian dùng, toàn để không vậy à
qua2007
TÍCH CỰC
6 năm
dị ứng câu với giá tiền này khó đồi hởi gì hơn??? chục thằng công nghệ nói hết 10 thằng giống nhau
qua2007
TÍCH CỰC
6 năm
với giá tiền này ko đòi hỏi gì hơn chục thằng thì 10 thằng giống nhau
Những sản phẩm từ Nhật đặc biệt là mấy sản phẩm nội địa luôn có những tính năng rất riêng và không kém phần thú vị nếu đã sử dụng sẽ thấy được sức hút của chúng.
daihiend
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đây là Sony sao một thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà tôi vẫn tôn thờ đây sao nói đến Sony là người ta nghĩ ngay đến âm thanh nổi màn hình đẹp cơ mà .... vậy mà sao họ lại thiết kế và cho ra thị trường một cái sản phẩm đẹp như thế này hiện đại quá cơ nhìn đẹp năm nay tận là năm 2018 rồi mà nhiều tính năng có từ năm 1998 nhìn và nghe thấy cũng không hơn được mấy sản phẩm của bọn khựa.
Mà mà admin hình như không đi tỉnh thì phải lên cũng không biết tình hình cập nhật công nghệ thông tin ở tỉnh giờ cũng không khác thành phố là mấy đâu ạ em đọc bài thấy có vẻ phân chia tỉnh và thành phố quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019