Giới thiệu máy nghe nhạc Fiio M3K: chất âm tốt, nhỏ gọn, pin trâu, có ghi âm, giá 2tr

AudioPsycho
12/9/2018 13:10Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fmu
ĐẠI BÀNG
6 năm
[Em hỏi ngu phát] Có kết nối trên ô tô được không nhỉ? Em mua thay cho cái iphone nghe nhạc.
@fmu xe có cổng 3.5mm input mà phải ko ? mua cắm vào ok nha :v
huudinh90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình phân vân con này và fiio x1 gen 2, kết cái x1 có bluetooth, ae tư vấn mình với
linhsmile
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai fan FiiO ko nè
kien_ce
ĐẠI BÀNG
6 năm
@linhsmile từ trái qua phải: Tiền Tiền Tiền Tiền
tpham80
ĐẠI BÀNG
6 năm
@linhsmile Bạn cho chút đánh giá riêng của bạn về FiiO M7 khi nghe với FH5. Mình đang nghe Sony NW-A35, có thể so sánh giúp. Cảm ơn bạn.
Máy đẹp quá! Đang bực cái cổng lightning trên iphone 7 định kiếm DAP nghe nhạc thay ip7. Ko biết con này hay hơn ip7 không bà con?
Gọn đẹp rẻ, ít có nghe nhạc mà cũng mê mấy dòng máy nghe nhạc, amp/dac di động, tai nghe này kia cơ mà mãi vẫn nghe trên điện thoại. Toàn đi PAS, AV Show, Sony show nghe ké 😁 Nhưng mà mới lỡ tay tiêu 6tr6 vào khoá học lặn scuba ngẫm lại hơi phí
anpt89
ĐẠI BÀNG
6 năm
mod cho e hỏi con m3k này có hay hơn sony xz1 nhiều ko nhé. e đang nghe tai marshall mode ko có eq
Tranductaib
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới múc về, chơi dsd max phê tầm 2tr, bị lag 1 chút khi nghe file dsf
ntnam1972
TÍCH CỰC
6 năm
Fiio M3K và FiiO X1 Gen 2, cái nào nghe hay hơn vậy các bạn? Fiio M3K thì không có Bluetooth, nhưng nếu âm thanh hay hơn thì cũng chấp nhận được! Cám ơn!
@ntnam1972 Mờ Ba Ka nha.
taducanh
TÍCH CỰC
5 năm
@AudioPsycho Thế còn so với em Shangling M0? Con đó nhỏ ,bluetooth LDAc, Aptx đầy đủ xài tiện. Tất nhiên vẫn ưu tiên chất lượng âm thanh
Fiio M3K và Walkman a25 cái nào nghe hay hơn vậy ae ? Mình chủ yếu nghe nhạc pop, trữ tình.
@daigiafonui Sony dòng A nhé bác!
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
Mod @AudioPsycho cho mình hỏi con này với con X1 Gen 2 thì như thế nào vì con Xi gen 2 có bluetooth. Cảm ơn mod nhé
Sau một thời gian đắng đo combo M3K + IPX tôi đã chọn LG V30 + sandisk 128GB, tiếng hay hơn M3K nhiều!
kklong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khanhnguyenst V20 vẫn ngon hơn con này nhé. Đang xài cả 2. Đc cái con m3k nhỏ gọn xách đi dễ không to nặng như đt thoại. Âm trường và chi tiết vẫn ko ngon bằng mấy con Lg V. Thêm cái nữa là bass không có lực gì cả
2nd
TÍCH CỰC
5 năm
Mỉnh xài cái mp3 đời tống sony a726,mà giờ nó hư rồi,hix
Mấy bác cho mình hỏi M3K này chất âm nó có tương tự con a726 ko vậy
Đang xài xiaomi mi8 se mà nghe nhạc chán quá
Tiếc là không có Bluetooth nhỉ
hieushogun
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy có loại này trên tiki nghe dc ko các thím : ruizu có ~400k
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
anh em nào sài qua con này cho hỏi Chức năng DAC sài được cho iphone không?
biquangphuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuan nó làm DAC cho máy tính thôi bác, ko làm DAC cho ĐT được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019