Giới thiệu xe Suzuki Raider Racing của CLB Năm Hổ

Nghĩa Chùa
24/7/2015 1:9Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
Ko quan tâm tới mấy cái giải như thế này. Nhưng cũng nên khuyến khích vì là sân chơi cho những ai đam mê thực thụ. Còn tốt hơn mấy cái thể loại trẻ trâu ngoài đường (cùi mà tưởng vip, ng thường mà tưởng siêu nhân, ...). Xin hỏi, có ai trong các "chiến sĩ đua" nhà mình muốn khắc tên trên các giải đua danh tiếng? Cho nó thành hiện thực đi nào.
LuisYuri
TÍCH CỰC
9 năm
Nhìn suy dinh dưỡng quá
Làm liên tưởng tới mấy thanh niên da bọc xương lái dream cùi nẹt bô ngoài đường @@
nhunhien89
TÍCH CỰC
9 năm
Lần đầu tiên đi xem 1 giải đua xe Rider ở Bình Dương, đứng ở ngoài chứ ko có tiền mua vé vào khán đài, đặc biệt là đi sớm họ cho vào khu vực chuẩn bị phải nói là nghe tiếng pô rất lực và kích thích, phê luôn.
quangvuhee
TÍCH CỰC
9 năm
Xe đẹp, ngon. 5 Hổ đợt này làm xe k đẹp bằng mọi lần chắc do kinh phí thấp.

Mà đọc cmt nhiều anh đẹp trai chị đẹp gái não ngắn quá =))
mineyukon
ĐẠI BÀNG
9 năm
E rất thích chiếc raider thích luôn cái cách trả lời của a NGHĨA CHÙA với những bạn quá khích thấy a rất có tình nghĩa ạ. chắc những người iu SU cũng thế. e rất trân trọng a.
E có cả 2 chiếc rai và ex. e điều tiềm hiểu và vào những diễn đàn của 2 chiếc và có cái nhìn thế này :
* EX : họ chơi xe rất phấn khích, nhiệt tình thậm chí là tôn thờ luôn chiếc xe đam mê có phong trào cũng có , có khi điên cuồng luôn vd có bạn chạy ex viết bài lên diễn đàn " Tại sao chạy ex mà ko có gái theo" hoặc những bài tương tự. chắc vì đa số là trẻ tuổi háo thắng nên họ rất ăn thua với các hội chơi xe hãng khác. cũng có người không ngại xúc phạm hoặc chửi rủa những gì họ thấy ko thích...hi vọng chỉ một số người như vậy thui.
*RAIDER : thấy rất điềm tĩnh, các club chơi nhau rất thân, đến với xe vì đam mê thực sự vì xe rất kén người chạy, ít ăn thua với các bạn chạy ex. hầu như không bao giờ thấy các fan của raider nói lời khó nge hay chê bai ex .
* còn e e hiểu mỗi người điều có sở thích riêng ai cũng cố gắng bênh vực cái mà mình thích nhưng phải biết phân biệt đúng sai với ạ , chơi xe hay cái gì cũng vậy cũng phải biết tôn trọng người khác , dù không thích những gì người ta thích thì cũng đừng nên chê bai người ta.

e chỉ múôn nói vậy thôi... xin hết ạ.
iamcuong
TÍCH CỰC
9 năm
Iem nhìn cái xe này như con chuột thuốc ấy. Chắc tại chưa xem đua thực tế bao giờ nên chưa thấy mê.😁
aceinthehold
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn mỏng cơm quá nhỉ.
Được cho thì mình chỉ xin đúng chiếc xe này ko dám đòi hỏi ổ khoá biển số hay chắn bùn gì hết. Cho là lấy.
JinDo012
TÍCH CỰC
9 năm
Mấy xe độ trái bự nhiều khi cho người đi xe ko độ họ đạp còn ko nổ thì nói chi mà chạy.
nếu giới hạn trong trường là 62 thì ngoài pô xăng lửa thì còn đôn dên. vì tay dên rai ngắn. vì trái zin rai là 62 rồi.
Nhìn đc nhưng bộ tem ko chất cho lắm .
Tiếc lad Đà Nẵng xa quá không đi coi được
Nghĩa Chùa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanh.tran.251 Vậy để dành cho vòng 3 tại Cần Thơ nhé bạn 2/9/2015.
@Nghĩa Chùa vé vào cổng beo nhiêu nhỉ ? chạy sg xuống chơi
Nghĩa Chùa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cauberongvt Có thể từ 150k-200k đó bạn
minhson.uit
ĐẠI BÀNG
9 năm
raider xấu vãi
nhocmaco
TÍCH CỰC
9 năm
Nói thật lòng, mấy thánh ko thích tốc độ, hay ko am hiểu thể loại này thì đọc rồi bấm nút chứ đừng comen theo kiểu xe trẻ trâu hay choai choai này nọ.thậm chí phán xe ko chắn bùn hay đèn pha nghe mà thấy ngu chứ ko tỏ ra thông minh đâu. Thứ 2 có mấy ae nói xe đua ko quan trọng đẹp xấu thì càng sai lầm , nó có cái đẹp riêng đó, xe trên nếu người biết chơi thì nên để ý xe ko biết đẹp xấu mà đầu tiên xe phải sạch cái đã nhất là cục máy dàn chân, mấy bác ko thấy xe người ta kĩ đến gắp dàn chân nhie vạày chê xấu, xe đẹp cứng khác, còn đẹp kiểng khác, chưa chắc vô tùm lum đồ kiểng là đẹp, làm quá nó thành ra màu mè, mỗi người có 1 khái niệm đẹp khác nhau....
đi sport, naked pkl quen chưa chắc đã depart tốt được mấy em xe cọp như này, đã nhẹ mà còn bốc rất mạnh khó kiểm soát 😁
Mới đi giải VĐQG đường thẳng 400m vừa rồi ở KCN Cầu Tràm.
Đúng như levuongthinh nói, độ và đua xe ở VN rất bạc.
@tringuyen-tinhte drag thì khổ hơn sân là đúng rồi @@ xe không mạnh thì coi như thua@@ sân thì thùy nài nữa :2 năm ngoái chung kết xe yếu nhất lại vô địch đấy
ước một lần được ngồi trên em này
Xấu kinh dị. Trông con xe chẳng có tí nghệ thuật nào cả. Nhìn như một sự chắp vá cẩu thả với những món đồ được cho!
@thanatox1 Theo bạn thì nên ntn ?
@thanatox1 Mình đọc từ page 1 thấy nhiều anh chị chắc có lẽ là cũng có đi học ít nhiều, nhanh tay comment để thể hiện cái tôi nhưng chắc do quá vội nên đã rớt mất não đâu đó.

Xe đấu chứ đâu phải xe chạy ngoài đường hay xe kiểng mà các bạn lại nói đại loại như xe ốm, xe xấu, xe không nghệ thuật, xe như wave ghẻ, xe không cảm nổi, xe chắp vá, v.v... Nói như vậy là các bạn không biết quy trình sử dụng, vai trò, mục đích của 1 chiếc xe đấu nó ntn. Nói như vậy chả phải các bạn dè bỉu Cổ Thiên Lạc sao lại cục mịch thế, vòng 1 lép kẹp, vòng 2 cứng ngắc, vòng 3 dị dợm, không có một chút gì gọi là nõn nà như Ngọc Trinh sao?

Tinhte cần phải có tinh tế. Ở đời có 2 cái vô tận là vũ trụ và sự ngu dốt. Cái thứ nhất thì chúng ta không chắc nhưng cái thứ 2 quả là vô biên.
@thanatox1 Đọc từ page1 tới 6 mà toàn thấy mấy ông comment tào lao ko, bài chưa đọc hết đã lo comment ko biết là muốn thể hiện cái gì ???
XE ĐỂ ĐUA, VÀ CHỈ ĐUA TRONG SÂN, có hiểu ko???
Nó ko chạy ngoài đường, mà chạy trong sân, nó ko cần đèn, ko cần gương, ko chắn bùn, ko cần cần đẹp, ko sợ trời mưa, ko cần ổ khóa... và cũng ko cần cái "nghệ thuật" vớ vẩn nào đó...
Cái nó cần là tốc độ, khả năng điều khiển, độ bám đường, giảm sức cản không khí, trọng lượng nhẹ...
Lần sau nhớ động não nhiều hơn và đọc kỹ bài trước khi comment.
@thanatox1 mục đích của con xe này là tạo thoái mái cho nài và đạt công suất tốt nhằm giật giải chứ ko phải thong dong ngoài đường khoe thiên hạ hay là lấy le mấy em gái
@2sim2songyeu2nguoi Thấy xấu thì bảo xấu, thấy đẹp thì khen đẹp. Tôi thấy xấu tôi không được nói sao? Thẩm mỹ bạn cao thì bạn thấy đẹp, bạn nghĩ mình thông minh thì bạn phán xét và đánh giá người khác, dè bỉu người khác. Bạn hiểu về quy trình xe đấu thì bạn nói người khác. Lạ thật. Diễn đàn là nơi chia sẻ suy nghĩ, phát biểu ý tưởng, cảm nghĩ. Có ai đụng gì đến nồi cơm nhà bạn đâu mà bạn sủa loạn lên thế. Sơn ca thấy chó sủa không hay thì nó phải khen là chó sủa hay hay sao? Mình dân đen chỉ đi mấy con xe ghẻ, không đi đua thì mình nhận xét kiểu dân đen. Bạn đẳng cấp đi xe đua xịn thì bạn cứ đi, cứ nhận xét thôi. Sỉ nhục người khác không làm bạn cao lên mà hình như chỉ làm bạn nhỏ mọn và thấp hèn hơn thôi. Đây là cảm nhận cá nhân mà cá nhân thì chả chó nào giống nhau cả. Nên đừng mang suy nghĩ áp đặt của cá nhân ra để chứng tỏ.
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
xe nhìn ghiền quá, mình phải đăng nhập đê like, ko biết nó chạy tối đa được bao nhiêu km/h và tăng tốc từ 0-100km/h mất mấy giây nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019