[Gionee] Hướng dẫn Root, cài recovery , Rom cook Passion, Power, Lotus, Infinity

pirates30
5/11/2012 16:31Phản hồi: 1.009
1.009 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Abc
em mới mua gionee infinity power nhưng được tặng cái ốp lưng của...passion (giống y hình dưới0 , anh (chị) nào ở đây cần thì pm cho em, em để lại khoảng 100k, hoặc đổi với em ốp lưng của power cũng được ạ 😃 (em xin lỗi vì không biết đăng ở đâu mới chui vô đây) chỉ mục.jpg
các bạn cảnh giác
hôm nay gặp bọn lừa gạt, tôi bị mất 30k mà không chơi game được, tức quá
download game asphalt 7 tại http://waptaigame.vn/tai-game-asphalt-7-cho-android cài vô nhưng không chạy được mà tin nhắn thì vẫn gửi
bọn lừa gạt này sẽ bị tuyệt tự tuyệt tôn, chết không toàn thây
@hlvhung sao bác gà thế, cài phần mềm diệt virut bkav, khi cài đặt ứng dụng hay game nó sẽ thông báo cái nào có cài mã kick hoạt, nhấn tin mất phí. và tốt nhất là nên down ở các trang web uy tín đặc biệt các trang game trong ứng dụng ucbrowser tiếng việt.
sao em lam nhu vay ma k dc nhi chi em voi..chi tiet may em day
chủ thớt hay ai ở SG có ai rành việc uprom e3 k ? cho e nhờ vả tý mún trả về rom gốc @@
Tien273
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào ở kiên giang rành về up rom kon gioonee power không up zùm mình với mình hậu tạ chầu cafê ^^
Các pác ơi mình có e Lotus GN305 ( v13.04.13 )hiện tại muốn up rom mới nhất của himax pure V13.04.16 mà k tìm thây bất cứ link nào (link die hết) .Update trên máy đt nhưng báo server k tìm thấy. có pác nào biết chỉ giáo với...
mọi người cho xin cái rom nào mượt mượt, pin tot, cho cái tên m kím, cho link đc thì tốt quá
cho xin cái rôm muot muot, pin tot cho power với mọi người
@SanThanh2013 không phải bạn, Tú Kull cái hình avata y cái hình nick trên tinhte vậy, bạn là gì để m kết bạn
@túkull Không thấy bạn, của mình là Matthew Duong, cái hình pikachu đó bạn, mà bạn nhắn tin mình được rồi nha
@SanThanh2013 Matthew Duong ơi, giải đáp cho m với
tonten3998
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao mình là tới khúc " máy khởi động lên nhìn lên file chạy trên máy tính. gõ bất kỳ phím nào trên bàn phím cho chương trình thoát ra " mà không thấy thằng siêu nhân android bay trong gió vậy . Nó tự khởi động như lúc chưa root thui . Giúp mình với
@tonten3998 có thể máy tính bạn chưa nhận đủ driver hoặc bạn chưa tick vào gỡ lỗi USB trên điện thoại, mà mình khuyên bạn không nên root nhiều lần nhé vì có thể xảy ra lỗi là dead boot luôn, phải đem bảo hành đó, nếu bạn muốn cài recovery thì hãy cài qua flashtool cho nó an toàn, rồi sau đó flash bản rom khác sẽ có root sẵn
tonten3998
ĐẠI BÀNG
10 năm
MÌnh đã cài đặt và chạy file MobileUncleTools.apk , nhưng
cho quyền root là sao hả bro ? , mình chọn Recovery Update.nhưng máy lại báo là chưa root
Mình đang dùng Power. Lần đầu tập tành up rom. Máy đã root. Lúc đầu mình có vào dc recovery nhưng up bị fail. Sau đó máy mất root. Mình root lại và ko vào dc recovery nữa, chỉ toàn reboot. Không biết mình đang gặp tình trạng gì vậy? T_____T
@hoanguyen_9x bạn cài recovery qua flashtool là ok hết mọi thứ, cái recovery ở đầu trang ko dùng được đâu bạn
@SanThanh2013 giống m quá matthew duong nhỉ 😆
@túkull
😃
@SanThanh2013 Flashtool tải ở đâu bạn?
http://www.mediafire.com/download/
pur0o62stb7c7x4/recovery.img
tải cái file recovery ni về dùng, úp rom zip được, santhanh2013 cho đó 😃
@túkull Mình ko rành cái này lắm. Mình có inbox qua fb cho bạn. FB mình là Pửu. Có thể giúp mình tí được ko? 😁
@hoanguyen_9x hok thấy có tn của bạn, 😔
@túkull Bạn đó cài recovery thành công rồi túkull, 😃
@SanThanh2013 😃
còn flashtool nứ cần thì m đưa link cho, cũng của SanThanh2013 cho lun á 😃
gionee pocket len 4.4 dc ko các bạn?
ginoee pioneer p3 có làm đc k ạ ?
muốn cài recovery của CWM thì ntn hả bạn, cái recovery này giống của khựa qá, bik xài có ổn k ???
Cái này dùng đuợc cho GN800 Ko bác.Thans
buồn quá. Em không cài được Recovery cho Gionee Lotus bác ợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019