CSKN Giúp em chọn GoPro Hero Session

Thảo luận trong 'Cách quay video' bắt đầu bởi williamtruongvtv, 25/12/15. Trả lời: 4, Xem: 2408.

1. williamtruongvtv

Best Answers:
    0
    williamtruongvtv
    TÍCH CỰC
    Chào cả nhà, em chưa có được dùng qua Go pro hay camera hành trình lần nào . Cuối năm kết thúc nhiều việc nên em muốn dành thời gian đi xa xa và tìm lại tự do .
    Lựa mãi mấy hôm mà chưa biết chọn Go pro nào vì những loại Có LCD và pin rời thì đắt quá . Còn loại rẻ thì sợ file video kém ko được hài lòng
    Em đang ngắm em HERO4 Seasion vẫn thích Gopro vì đông người dùng, phụ kiện và hỗ trợ nhiều . Các bác cho em xin ý kiến có nên mua con này ko, vì hơi ngại khoản pin ko thay được. Giá bên Slab là 4.2tr . Em cảm ơn

2. tthau

tthau Dự bị

Best Answers:
    0
    tthau
    Trứng
    A mua sjcam cũng tốt ạ. R cũng mất 1 tháng để so sánh với gopro. Session ko có pin rời a đi quay ko đc nhìu. A so dánh chất lượng quay trên gou đó a. Đang tải ImageUploadedByTinhte.vn1451057094.322361.jpg…

williamtruongvtv thích nội dung này.
    1. williamtruongvtv

Best Answers:
      0
      williamtruongvtv
      TÍCH CỰC
      williamtruongvtv @tthau Mình cảm ơn bạn nhiều , mình cũng xem qua SJ mà thấy nhiều bạn nói hàng fake nên hơi bị sợ
      Chiếc của bạn là phiên bản nào vậy ?

3. tthau

tthau Dự bị

Best Answers:
    0
    tthau
    Trứng
    của em là SJ5000x mới ra. loại này chưa có fake đâu anh. SG nhìu chỗ bán mà.

williamtruongvtv thích nội dung này.
    1. williamtruongvtv

Best Answers:
      0
      williamtruongvtv
      TÍCH CỰC
      williamtruongvtv @tthau Mình cảm ơn cậu rất nhiều

Đang tải...