Giúp em file cài đặt android market

leejun308
20/5/2011 9:46Phản hồi: 15
Hôm trước e có lỡ tay xóa mất Android market, e có lên google để tìm file và down 1 số file về nhưng cài đặt xong thì ko dùng được. Pác nào có file cài đặt của Android market thì send giúp e. Thanks các pác trước 😃
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up lại fw cho nhanh bạn
pác chỉ rõ hơn giúp e được ko
tui cũng cần file cài đặt android market ai có share giúp cái đi . thanks
các bài cài đc chưa? mình cũng gà mờ, xem ở bài archos có nói cài arctools nhưng làm ko đc.
Bạn dùng android vào đây để cài nhé: http://appstore.vn/a/index.php/home/app/1785
cho e hỏi là vào bằng điện thoại android hay là vào bằng PC ,nếu vào bằng PC thì cài kiểu j hả bác ....?
mình k biết ân vào j mà giờ cái market của mình ẩn đi mất rồi - chưa biết làm j cả
yoyo307
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn dùng phần mềm lướt wed của máy rồi google xong down về mà cài
mình cái 1 phần mềm market rồi đấy chứ - ở trong app đã cài thì vẫn có market nhưng k hiện trong list danh sách
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này up qua cwm mới đc, vì nó.là phần mềm hệ thống. Down file market.zip về rồi flash qua cwm như up rom cook ý.
x_chien
TÍCH CỰC
12 năm
điên tiết lợn mấy cha nay` wa xin thì cho cái link cái đi, toàn spam rác chán thế cái file đính kèm nó có bao nhiêu mb đâu ma keo thế, vô đây tham khảo thêm.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=872526
cai tren la cua hd drim g1
Market Adroid.zip
x_chien
TÍCH CỰC
12 năm
bố khỉ quên mất mún cái market thì bạn nói rõ đang xài máy gì và xài hệ điều hành phiên bản bao nhiu.
em mới được cho cái ziio của creative chạy android 2.1 các bác ạ . cài market của nó như thế nào vậy ?
x_chien
TÍCH CỰC
12 năm
cái dòng ziio creative nghe thấy lạ à nha, mình chưa dùng con này nên chịu thôi bạn à bạn có thể thử sử dụng file ggapps của máy khác cài vô thử xem nào có được không.
MÀ bạn ơi phiên bản hệ điều hành rom 2.1 của bạn đã quá cũ rồi các link apk hỗ trợ cũng bị del hết rồi mình chỉ có cái market cho rom 2.2 trở lên thôi bạn up lên 2.2 luôn đi bạn máy bạn hình như có bản 2.2 chính thức mà.
Day la cai market 2.2 tro len
x_chien
TÍCH CỰC
12 năm
file ở dưới nha bạn nhớ up lên 2.2 đã.
Market-3.3.11.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095