Giúp mình tải ver cũ của Facebook với Messenger với!

Boyvideos
27/6/2017 5:36Phản hồi: 8
Giúp mình tải ver cũ của Facebook với Messenger với!
Trước mình cũng hay sao lưu file app tải từ iTunes các bản ipa từng ver của các ứng dụng để phòng trừ hậu hoạ, ai ngờ giờ một số app như Facebook/Messenger chèn quá nhiều tính năng tinh tinh làm máy chậm lag đơ thấy rõ. Tìm trên mạng có cách hướng dẫn sửa ssl để iTunes nó tải ver cũ của app nhưng làm toàn bị lỗi. Sửa file buyProduct xong để get ipa cũ thì iTunes cứ đứng im không tải về, bạn nào biết thì xin giúp mình nhé.

VD: Bản Facebook hiện tại 27.6.2017 là 822574057 (Tức 98.0) mình muốn get về 821181553 (Tức 83.0) mà không tài nào làm được, anh em nào am hỉu và từng sử dụng Charles thì cùng nhau giúp nhé

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn lên Cydia cài App admin để hạ cấp trong AppStore nhe!
Xem hình, sau khi cài App admin, vào trong AppStore, facebook đã cài, nhấn vào open hoặc update, chọn downgrade, chọn tìm phiên bản mình cần hạ cấp. Nếu bạn cần facebook nhân đôi thì mình share link cho vì mình là thành viên mới chưa đc add link vào trong bài này. File.ipa phiên bản 89.0.0.52.71(55613772) tải về cài bằng Filza.
tải ftios về vào chọn và tải bản face và messenger cũ nhé, rất nhiều tha hồ chọn
bác dùng ip mấy mà là bác
iOs 10.2 á
Boyvideos
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Wifi Map Pro Máy mình là iPhone 5, 10.3.2, có JB đâu mà hạ cấp app như cách bác chỉ hả bác hix
@Boyvideos - Nếu máy bạn chưa JB thì vào trang này cài đặt hồ sơ cấu hình cho máy theo hướng dẫn của trang ( Ok hồ sơ cấu hình là cài được).

- Cài xong icon hiện ở homepage, mở ra, vào mục ftStore, chọn App Phiên bản thấp, rồi chọn phiên bản Facebook ưng ý (nếu họ có mode) hạ cấp, Cài đặt đè lên phiên bản đã cài trên điện thoại. (Facebook phiên bản thấp này, điện thoại không cần JB và Appsyc), bạn tham khảo các biểu tượng ghi chú để biết rõ hơn nhe.

***App có Biểu tượng chìa khoá màu tím là thời hạn hoạt động được trên máy ios theo hồ sơ cấu hình ftOS Free đến năm 2019 nhe bạn. Không phải 1 tuần hay 1 tháng như kiểu cài 1 số app "tin cậy" ứng dụng doanh nghiệp, trong quản lý cấu hình á***

IMG_7211.jpg IMG_7208.jpg IMG_7206.jpg IMG_7206.jpg IMG_7203.jpg IMG_7202.jpg IMG_7202.jpg IMG_7201.jpg

- Chúc bạn thành công, mình đã Test trên iPhone 6 Plus.ios 10.2 chạy rồi nhé (không JB và không Appsyc).
Boyvideos
ĐẠI BÀNG
7 năm
cảm ơn bác @Wifi Map Pro
Mình đã tải thành công ver cũ <3, hy vọng là dùng được lâu dài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119