[GL] Spider-Man: Total Mayhem HD

muathuytinh2302
18/12/2010 15:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Federer1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
minh xai HTC HD2 cug bi tinh trang nhu cac ban,da chep data vao dung duong dan nhung van k dc,no bat fai down data bang wifi,minh ok thi no lai bao loi k ket noi dc,minh bam No la no thoat ra ngoai luon,mong Mod va cac ban da cai dat thanh cong chia se kinh nghiem😔
htc hd2 có chơi được hok?
Chạy nuột là đằng khác.HD2 vô đối.Bác nên dùng rom MIUI hoặc rom non sense,ram trống nhiều chơi sẽ mượt hơn.
ducbjll
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chủ topic bảo sẽ cập nhật mà khi có bản cho HTC rồi chả thấy nói gì, ai dùng HTC thì vào đây tải về nhé.
http://www.mediafire.com/?edxxbbeg5e2so
Hizz, cám ơn bác, nhưng mình nói là có bản cho desire thì sẽ update hứ cho evo 4g thì bản này hỗ trợ rồi mà ;)
ducbjll
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản này chơi đc cho tất cả các dòng máy HTC bạn ak 😃
baque01
TÍCH CỰC
13 năm
Đã test trên evo 4g , rất hay và mượt , thanks bác
mình cài cho Desire HD .. Khi cài xong chạy rồi sao nó lại đòi down data nữa nhỉ .. mình đã giải nén data "Spiderman" và cop vào thư mục sd/gameloft/games rồi
robotncc
ĐẠI BÀNG
13 năm
cài bản 3.2.8 nè bác! chạy tốt trên Desire HD, mình tải dữ liệu qua wifi nhé chứ chưa thử dùng dữ liệu của chủ thớt share

http://www.mediafire.com/?a9nn2135bg9ucan
tuidayy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Troi oi no khoa roi sao dw duoc dau oc co
game ko choi duoc tren inspire 4g

game nay ko chay duoc tren con inspire 4g buon qua ---------
ngdungkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cho em hỏi sao có mấy game HD (VD Spider Man) em cài đc rồi, vào màn 1 dánh nhau thì hình ảnh bỉ trắng (Nhân vật + quang cảnh trong game). Các bác cho em hỏi có khắc phục được ko nhỉ?
Em cài trên Galaxy S2
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
Có ai chơi thử trên galaxy tab chưa ạ ....?

PS: galaxy tab chơi ko được do không full màn hình.
anphazero
TÍCH CỰC
13 năm
xài Captivate mà copy đúng như hướng dẫn vẫn bắt dow file mới akay chứ hix
đến cái phần con rhino nó chạy thì em đuổi theo nhưng nhảy qua mấy tòa nhà ( hình như là thứ ba hay thứ tư gì đó) có cái bục nhảy lên cứu cô gái nhưng ko biết cách nào để nhảy lên. nhảy bình thường thì nó ko nhảy tới. có bác nao đã chơi đến đoạn này thì giúp em 1 cái. em thanks liền
chán nhỉ khong hỗ trợ SS CAP
bản full không bạn?

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

bạn nhìn xem có cái cầu thang không
Chơi đến màn Rhino thì không tài nào chơi tiếp được, ai share kinh nghiệm được không ạ
- File APK thì mình có rồi, trước kia mình đã Down đc Data rồi mà quên ko BackUp lai nên giờ cài ROM khác phải Down lại bằng WiFi. Khổ nỗi Downloading rõ lâu nhưng ko lần nào thành công, lần nào cũng báo lỗi và bắt Restart lại quá trình Download @@
- Search Google thì thấy topic này của bạn, hiện giờ mình đang down data bạn Up lên xem thế nào, có gì mình sẽ confirm thông tin cu thể trong topic luôn. Dù sao cũng cảm ơn bạn trước vì tinh thần chia sẻ, kể cả Data có ko dùng đc cũng cảm ơn bạn!

*P/s: Mình dùng Samsung Epic 4G, cấu hình y xì I9000 khác mỗi cái là có thêm bộ bàn phím Qwerty vật lý trượt ra trượt vô ^^
mình cài vào gs2 chơi đc nhưng màn hình trắng xóa , và quang cảnh xung quanh cũng trắng xóa , hix why ................?
cai ko duoc

Minh down data về làm theo huong dan nhung ko duoc.huong dan minh cach cai nhe
Chua thay ai tra loi giup.
secafe_k850
ĐẠI BÀNG
13 năm
extract ra rùi chép cái thư mục đó đúng vào đường dẫn này nè pác sd/gameloft/games
cài game vào trước nhé.

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

mà hình như post nhầm topic nhỉ....? bên này là phần mềm mà bác.
duliph1905
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao choi cai nay tren archos 80 G9 , do hoa khong hien thi cac nut dieu khien? cac ban giup minh nhe!
@duliph1905 bản này không dành cho máy tính bảng bạn ạh
Chơi spider man trên iphone4 thích quá tìm về máy mình thì...
Hixx tôi dùng dell venue nhưng không chơi được ai giải thích giùm với.
Đã thực hiện như sau :
1: Cài game
2: Extract file và copy theo đường link sd/gamelost/game/spidermen ( tổng số file là 603 và size là 151 MB)
Kết quả: vào game nó vẫn bắt phải download ...
Ai chỉ cách giải quyết giùm tôi nhé.
Cảm ơn các bạn.
cho xin lai link down game chủ thớt ơi@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019