[GMS 2013] Chiêm ngưỡng cận cảnh Lamborghini Veneno

levuongthinh
10/3/2013 0:21Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gắn thêm 2 cây tiểu liên nữa đóng phim đẹp vô đối
Chạy ở vn 1 tuần là bay nóc..gầm thấp thế muk..vn toàn ổ gà..cườngdola diễu hành chưa dc nửa đường đã phải hủy..lí do đơn giản là bò tót của anh ta vấp ổ gà móp cái gầm..dàn siêu xe phía sau way đầu bỏ chạy..thế là hết khoe khoag.
Cá nhân mình thấy con này không đẹp lắm! Với giá tiền này có thể làm 1 gara xe tương đối đấy, SV của laborgini hay GTO 599 của ferrari cũng được vài em các màu.
traind
CAO CẤP
11 năm
asphalt 8 ra đời kiểu gì e cũng tậu dc 1e😔
Ngu xe đẹp thế mà ko sản xuất nhiều. Ferrari xe ko đẹp nhưng 499 cái. Xe này đáng nhẽ phải 100 con kiếm 400tr $
@TraiHaNoiAir hic cái giá nó thơm thế ai mà hít nổi
@TraiHaNoiAir ferrari mà k đẹp ? bạn phán cũng kinh thật, nó đẹp chả kém gì lamborghini mà dám phán k đẹp. bạn chửi họ ngu ? bạn nghĩ họ ngu như bạn sao, thích sx nhiêu sx thì còn gì là độc quyền nữa trời.
@TraiHaNoiAir xe đắt...mà sàn xuat nhieu........ko ai mua đâu...xe?...chứ có phai? smartphone đâu........!!!!!!!!
Niềm mơ ước của em...
có chiếc này thì chân dài 10 em cũng là chuyện nhỏ như con thỏ:p
4tr usd đối với những sao và tỷ phú trên thế giới thì ko đáng là bao nhưng có tiền cũng chưa chắc mua được.
Thật đáng tiếc là em nó là phiên bản limit nên khi em gửi mail đặt hàng nó trả lời"éo bán" =))
kingdat12 ngon, nói nhãm mà tưởng mình hay, viết thật dài mới gê, sh...t!
không lên mơ! chỉ lên ngắm! hiện tại về VN không có biển đẹp cho nó! Em nó chỉ tương xứng với biển 6 số! vì vậy không lên mua!🆒
việt nam ai mua nổi đây ta. giá này thì a. cường không có vé dự vòng gửi xe rồi....😁
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
11 năm
xe đẹp thế 😔 , thiết kế ở phần đuôi nhìn ngầu không thể tả được ...cơ mà xe này chỉ danh cho đại gia thứ thật thôi :p
tienlagi944
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá gấp 3 lần khi về việt nam @@! thuế 300% giá trị sản phẩm á.....
OMG
240 tỉ. đổi bản số 24 tỉ. sang tên 24 tỉ tùm lum hết
Ko thấy đẹp băng Aventado j.
tranmjnhha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đỉnh cao công nghệ
mãnh thú
TràĐá
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe xịn cỡ mấy rồi cũng về bãi !