GO Launcher EX 2.80, widgets và tổng hợp Premium Themes [12/2]

uroif
6/5/2011 9:27Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tronghien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai có cái Jean theme không cho em với!
cchuonlap
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko down 28 Premium Themes đc pạn ơi.
Nó vô Mediafire rùi đứng lun😔
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc tại mạng Bác thôi. Link vẫn ngon mà BÁc.
uroif
TÍCH CỰC
13 năm
Cập nhật bản 2.32:
Từ cái giao diện này mà muốn về giao diện chính thì làm thế nào hả bac
Mình dùng Dell Streak, có thêm cái Dell UI nữa, làm thế nào để chọn được giao diện GO này là mặc định hả các bác.

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

Bạn exit cái này ra là dc thôi..........
Exit ntn à. Mong anh chỉ rõ hơn 1 tí
binhk88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cho hỏi cái Lock app có tác dụng j nhỉ. Mình lock xong thì vẫn mở được nên cũng chẳng hiểu nó lock cái j nữa
dkhoan
ĐẠI BÀNG
13 năm
sau khi đã lock thì bạn thử ấn tay 1 lúc lâu vào màn hình và nghĩ xem tác dụng của nó là gì 😃
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn bấm nút HOME ( Hình ngôi nhà ý ) thì nó sẽ hiện ra tất cả Launcher bạn đang dùng thôi mà, trừ khi bạn đã Set 1 trong các Launcher đó là mặc định. ( Set as default )
Ấn vào đó nó chỉ hiện lên những app vừa dùng. K có cái gì để thay đổi cả. Mình k biết nên hỏi thôi
Như vậy có thể do bạn đã Set mặc định nút Home là Launcher mặc định của SS rồi, cảm ứng hay phím cứng nếu nút Home thì vẫn là Home thôi, chả có gì khác biệt cả.

Bạn ấn nó hiện lên App vừa dùng chắc do bạn giữ hơi lâu, thử ấn 1 phát rồi nhả ra xem 😁
Mình lỡ đặt cái Dell UI làm default rồi, giờ làm thế nào để chọn cái khác làm default hả bác.
bạn vào settings -> manage applications -> rồi chọn cái Dell UI -> Clear defaults
bây giờ khi nhấn nủt home sẽ cho chọn cái launcher nào làm mặc định (nếu có 2 launcher trở lên)
bạn ơi....fix hộ mình cái link down theme với...thanks nhá
bodomchild
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác cho em hỏi một câu là cài launcher ex xong có nên xoa cái ADW launcher mặc định đi không? nó có ảnh hưởng gì không? :-B
Mấy anh cho e hỏi là e cài go laucher ex rùi mà lúc cài themse thì nó ko có cái thời tiết với đồng hồ thì làm sao?mong mấy anh giúp đỡ.Thank!
uroif
TÍCH CỰC
13 năm
Thêm Theme Black Pearl GO Launcher

quá tuyệt vời e mới dùng X10 đang tìm tòi học hỏi Tks bác luôn uppppp:wavespin:

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

các bác ơi e cài đc rồi mà kô load thấy nó ở đâu dùng home swutchẻ cũng kô thấy e nó đâu hic hic:hot:
Mấy anh cho e hỏi là e cài go laucher ex rùi mà lúc cài themse thì nó ko có cái thời tiết với đồng hồ thì làm sao?mong mấy anh giúp đỡ.Thank!
lên maket tải đi bạn, themer không kèm đồng hồ đâu, lên maket seach: go weather mà tải
Ko biết làm sao go weather của tớ ko cập nhật đc thời tiết hiện tại 😔
cài mấy cái này có tốn pin ko bác ơi

cho mình hỏi làm thế nào để tạo được thư mục game giống với cái icon ở hình thế
bác chủ thớt cho mình xin link MF của app và các widget với
mình ngại đown trên market qá 😔
hình như chưa ra bản 2.32 final đúng ko các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095