GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

maitrungthuan
16/3/2011 3:13Phản hồi: 386
GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

Thế mạnh của GO Launcher Ex giao diện mượt mà, nhẹ và kho themes đồ sộ. GO Launcher cho phép gỡ bỏ ứng dụng nhanh chóng bằng việc nhấn và giữ icon app ngay trên app drawer. Ngoài ra, chức năng cho phép thay đổi kích cỡ icon cũng rất hữu ích cho một số thiết bị sử dụng màn hình độ phân giải lớn như qHD hay máy tính bảng.
Bạn có thể tải GO Launcher EX bản mới nhất miễn phí trên Market hoặc tại đây. Theo dõi các bản cập nhật phiên bản mới và tải theme tại trang chủ: http://golauncher.goforandroid.com.

Widget, plugins, themes các bạn có thể tải miễn phí trên market hoặc link bên dưới:
+ GOWidgets: Contacts + Task Manager + Messaging
+ GO Plugins: Dock bar notification plug-in v1.3
+ Tổng hợp thêm dành cho GO Launcher EX

Remove ứng dụng ngay ở màn hình home & mở ứng dụng đã chạy

Taks manager & add thêm creen​
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DarkLuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
hí hí, xài mặc định quen goy.
xtmg1
CAO CẤP
13 năm
cái launcher mặc định của android ngu vãi mà bạn cũng xài được hay thật.
mình thì lúc nào trong máy cũng cài 5 cái launcher (1 cái mặc định android,1 cái của nhà sx,1 cái go launcher,1 cái adw,1 cái open home,1 cái mới tìm thấy trên market xài thử cho biết ).
Quá đẹp ! Xin cảm ơn maitrungthuan
dale8914
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp quá đang xài ADW thấy cũng hay giờ thử cái này mới đc
hieutthh
TÍCH CỰC
13 năm
Mình là tín đồ của Go từ lâu rồi, miễn phí, update liên tục, nhẹ nhàng hơn bà già ADW, có điều Go hơi ít theme và mang hơi hướng của iOS hơi nhiều!

Gửi từ vợ của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
bao h có theme honey comb nhỉ,vào phần down theme của nó thấy nó tìm cả theme của ADW,nhìn honey comb thích ghê
Có theme Honeycomb rồi đấy bác. Link down tổng hợp trên kia kìa
E thấy các theme của GO cứ teen teen như thế nào ấy. Hầu hết không có sự sang trọng
đag xài cái adw launcher ex thấy ngon và nuột, ko biết cái này có tùy biến và nuột như vậy ko ....
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Thuận cho hỏi cái widget thời tiết là cái gì vậy ạ.Từ hồi bỏ HTC không tìm thấy cái widget nào giống sense của HTC.
Bác tìm Fancy Widget nhé, link đây bác : http://www.mediafire.com/?tj1attebflxg19y

Trời mưa gió + nhìn chữ ký bác, thèm giả cầy quá :happy:
slna2409
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này đẹp quá, trước đây tớ cũng dùng cái này nhưng khi vào menu thì lúc chọn các biểu tượng không được nhạy lắm, bấm mấy lần mới đc. Không bit bản này đã khắc phục được chưa?
chắc do cấu hình máy, chứ mình thấy cài này chạy là mượt nhất trong các laucher
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa chắc à pác, mượt và nhạy phải nói launcher pro là đỉnh nhất, còn tùy biến giao diện có adw launcher ex, Go chẳng qua chỉ được cái nhiều theme đẹp thôi chứ độ nhạy và mượt tùy biến còn thua xa 2 tên kia lắm
thế hả bác.
tại mình cũng down cái adwlaucher về thử, vào menu phát đơ luôn, không biết có phải do mình cài nhiều quá không.
hiện tại dùng go laucher vì độ mượt và tiện ích của nó
thêm win7 để thỉng thoảng thay đổi
cài này làm cho giống iphone quá 😔
Xài tốt đó em. Dùng tab kén chọn quá, giờ a mới thấy 1 cái ưng ý.hehe....CN mời chầu cafe nghe ku....!
xài ADW và Launcher Pro lâu rùi,bây giờ nhảy sang Go đổi gió chú Thuận ui!
Nhìn như tranh trẻ con ấy.....hehe cái này k phai go
xài cái này lúc đè mấy cái icon nó rung rung và có thể đổi chỗ đc cứ như là ip ấy 😃
cái này có ăn pin ko bác, em vừa up Rom CM7, xóa cái ADW mặc định để cài ADW Ex thì hao pin quá, tmobile g2 lúc trước dùng sense đc 2 ngày, giờ còn có 1 ngày 😔
OK huynh, hehe, nhớ mang tab cho em nghịch ké nhé bác

Có em này thì khỏi dùng MIUI anh nhỉ, em đang dùng song song với Sense
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ớ. Bác Thuận vẫn chung thủy với HD2 hả Bác. Đang đặt hàng với Hải mấy cái bao da. Không đổi gió sang Android hả Bác.
Úi, em cũng tòm tem với em DHD được một thời gian rồi bác ơi. Nhưng mà dạo này ngại nghịch ngợm rồi.
kicu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thì chỉ tòm tem với DHD dc có 1 tuần là chia tay, lý do là chập nguồn. Bảo hành xong tiễn em nó lên đường luôn Bác ợ.
dep qua nhung ko dep bang experia arc
cái Arc đẹp thật đấy, nhưng máy mình bị lỗi dock. tự nhiên cái icon home chạy tút xuống dưới.
Em cũng sợ em DHD, pin em nó èo uột quá. Mới đổi sang Dell Venue bác ợ.
Thuận đã trở lại và khốn nạn gấp 2....!hê hê
huyxom
TÍCH CỰC
13 năm
Dell venue thì pin cũng rứa mà bác 😁 chưa kể ít cái nghịch hehe
Thấy nó nam tính nên muốn thử, cầm cũng hay hay bác ạ.

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Bác Chính quá khen :banghead:
Trung thành với Go Launcher từ ngày đầu xài Android.nó kết hợp được cả chức năng của task manager, uninstaller và apps organizer. Theme tuy ít nhưng cũng đủ xài và khá đẹp. Xài theme wood của Go kết hợp với weather&toggles (theme wood carved) nhìn cả icon app, clock và weather đều như được trạm khắc vào wallpaper gỗ khá đẹp. Thấy có ý kiến cho rằng Go chạy nặng hơn so với adw nhưng mình thấy cũng một 9 một 10. Cái nào tiện hơn thì xài thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019