GO Launcher EX, giao diện miễn phí tốt nhất (v2.78)

maitrungthuan
16/3/2011 3:13Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangde11
ĐẠI BÀNG
13 năm
giao diện đẹp thật. nhưng chưa có nhu cầu. Có bác nào có giao diện chờ(screnn saver) đẹp ko chỉ mình với. hôm trước có bác nào preview nhưng ko biết đấy là phần mềm gì. :d
nhìn cũng đẹp, lại nhiều theme, thank chủ thớt nhé....
Aeris
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em dùng dell streak cài cái thêm wood nó bị lệch icon, icon nó nằm ở giữa giá sách không xắp xếp incon như bác chủ thớt đc . Mong bác giúp đỡ
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Đang xài, rất hào lòng, danh bạ, sms mình toàn xài của go
các bác cho em hỏi câu hơi gà 1 tý,dùng mấy cái laucher này( cả go,adw,pro) khi oút từ 1 ứng dụng trong list menu nó đều đưa ra luôn home screen. em muốn nó ra chỗ lúc trc khi vào ứ dụng như laucher mặc định thì làm ntn và có làm đc ko? mong bác nào pro chỉ bảo.
Link download không được ai download được up lên mediafile giúp em nhé thank
Bác vào market mà tải về.free mà.mà vừa có update bản 2.27 rồi.
ngon,thanks chủ thớt,rất oke
em vừa bỏ adw để xài em này :rolleyes:
tinhte1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
ban up len mediafire di, lam the nay la ko tot dau
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
pác nào cho 1 bài so sánh giữa adw laucher ex 1.3.2 và Go Launcher ex này xem thế nào
Cứ tự dùng rồi tự đánh giá bác ơi, 9 người 10 ý, biết đường nào mà lần 🆒
lyhuyliem
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho tớ hỏi cài cái này vào nhưng nó không tự xoay màn hình là sao nhỉ?
Bạn vào phần setting chỉnh nha,có đấy,sr vì ko có máy ở đây nên ko đưa chính xác đc,nhưng có đấy.có phần auto rotate.hj
vào setting - display - tick vào auto-rotate screen
vừa thấy bác chủ topic update bản mới 2.27
vừa cài bản 2.26 xong
ko bit có khác nhau nhiều ko nhỉ?
làm sao để mình chuyển sáng giao diện này được, em đã vào go lancher ex rồi và giao diện đã đổi nhưng cứ bấm lại nút home là nó lại trở về giao diện mặc định của máy, vậy cho em hỏi mình muốn chuyến cố định một giao diện luôn thì làm như thế nào ak? em dùng galasy s
Bạn bấm nút Home, sẽ có hai lựa chọn giao diện mặc định và GO, lúc này bạn chọn GO và tick và ô set at default .... ở dưới và OK nhé
em làm được rồi! tại do mới đầu em bấm phím home nó cũng hỏi nhưng em lại chọn giao diện mặc định của máy rồi set dấu tích đó luôn nên sau này bấm lại nút home nó không có ra nữa, nó chỉ hỏi 1 lần đó thôi. nên em xóa đi và cài lại GO thì bấm phím home nó mới hỏi lại hihi ^^
Kiengcanno2
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái status bar của em mặc định là màu trắng ,khi chuyển theme nó vẫn thế,làm cách nào để đổi màu status bar ạ ?
tks a nhớ ;) dùng thik ghê
ntl2309
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này GL Mini xài đc k ạ?
nima1984
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi,mình lỡ tích vào nút home mặc định là Go Laucher rồi,muốn chuyển lại theme mặc định thì làm sao đây,thanks
Son_Do
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn khởi động lại máy rồi nhấn home và chọn lại theme mặc định thôi.
Cái này mình dùng nào giờ thấy rất hay nhưng ghét nhất là cái dock của nó dùng trên Dell Streak ko đc full màn hình :-S
Nghe bác hỏi hơi khó hiểu tý.có.nghĩa là bác nỡ set mặc định Go Launcher rồi giờ muốn chuyển sang mặc định fải ko? Vậy bác vào Setting > application >app manage > tìm đến Go launcher kéo xuống dưới tich Clear Defaunt.nếu là tiếng việt thì dịch tương ứng nhé !
nguyentri8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
thử adw launcher ex đi bạn tùy biến rất cao, chỉnh được tuốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019