Góc hỏi han vấn đề mạng miết ở Nhật Bản

Thảo luận trong 'Du lịch' bắt đầu bởi Mizuaki46, 10:53 ngày 12/8/19. Trả lời: 3, Xem: 147.

1. Mizuaki46

Mizuaki46 Dự bị

Best Answers:
    0
    Mizuaki46
    Trứng
    Hi mấy bạn,
    Sắp tới nhóm mình khoảng 10 người trong lớp tiếng nhật sẽ được trường cho qua nhật tham quan vào mùa lá đỏ khoảng 10 ngày. Vì là lần đầu tiên đi nhật cả đám rất háo hức( toàn trùm sống ảo thôi :)) ) mà giáo viên người nhật bảo " cảnh đẹp đó mà không có wifi free cho tụi mày sống ảo như việt nam đâu " nghe xong buồn miên mang. Không biết có phương án nào tối ưu cho nhóm mình không nhỉ ? nên mua sim hay thuê wifi cho cả nhóm ở vietnam hay ở nhật thì tiện hơn hả các bạn

Thảo luận thêm về chủ đề này?
    Du lịch
    Xem kinh nghiệm, chia sẻ, thủ thuật về du lịch, những món đồ công nghệ hữu ích cho hành trình của bạn, chia sẻ đam mê du lịch khắp nơi
  2. An Nguyễn Ngọc

An Nguyễn Ngọc Dự bị

Best Answers:
    0
    An Nguyễn Ngọc
    Trứng
    Giờ nhiều hình thức mua sim và thuê wifi nở rộ mà bạn chọn phù hợp với tiền mình có nhu cầu mình sài lựa chỗ chất lượng tí cho trọn vẹn chuyến đi. Lần trước mình đi Tour Nhật của Viettravel chị HDV pass qua cho thuê ở Samurai wifi gì ấy 160k ngày mình đi 4 5 nguời vẫn mạnh nghe bão tối đa 14 bạn tham khảo thử.

3. tuanhuynh271990

Best Answers:
    0
    tuanhuynh271990
    ĐẠI BÀNG
    Mình đi nhóm ít người hay mua Sim mà hơi cùn @@ vì rẽ bạn đi nhóm đông vậy gom tiền lại thuê wifi sài tẹt ga đi GOHUB, LAXGO blabla mình hay thấy đấy search gôgle rồi hỏi thư kiếm thiết bị nào phù hợp nhu cầu bạn không bữa mình đi feel JAPAN 2019 ở tphcm thấy có Samurai wifi gì đó .

4. Tạ Hoàng Bảo Khôi

Best Answers:
    0
    Tạ Hoàng Bảo Khôi
    ĐẠI BÀNG
    Mình cũng chung vấn đề, mà nhóm mình đi 6 ngời thôi đợi mùa lá đỏ này nên cũng quan tâm vấn đề sim hay thuê wifi này để còn sống ảo liên lạc với nhóm ngời thân

Tag:
Đang tải...